Show ya Diamond kufuru tupu, Kiingilio Million tatu

Show ya Diamond kufuru tupu, Kiingilio Million tatu

Haaahaa! Nawaona team panya road walivyopaniki. Jamani sio kila kitu ni cha kwenu, vingine viacheni viwapite, naona mlivyojiandaa kuona kiingilio cha elfu 10, VIP elfu 20, ili mjikusanye mkazomee, mkarushe makopo. Hahahha mmepigwa kofi la kisaikolojia.
Afu hamlipi pesa kwenda kumshangaa yeyote, mnaenda ku party.
 
Nimeona busara ya Dangote, kila mtu anunue tiketi kulingana na status yake. Hakuna haja ya kupiga kelele kuhusu kiingilio cha juu wakati kipo cha chini.

Wapenzi wa kandanda wao hawana shida, tiketi uwanja wa Taifa zinaanzia elfu tatu hadi elfu hamsini. Watu wanakwenda kushangilia na kurudi makwao bila maneno. Nashauri tujifunze kwao, kama huna fedha unapiga kimya.
 
Nimeona busara ya Dangote, kila mtu anunue tiketi kulingana na status yake. Hakuna haja ya kupiga kelele kuhusu kiingilio cha juu wakati kipo cha chini.

Wapenzi wa kandanda wao hawana shida, tiketi uwanja wa Taifa zinaanzia elfu tatu hadi elfu hamsini. Watu wanakwenda kushangilia na kurudi makwao bila maneno. Nashauri tujifunze kwao, kama huna fedha unapiga kimya.

Hakika Diamond na Zari na crew yao wanajua kutafuta pesa na kumthaminisha msanii!
 
Hivi TRA wanakumbuka kufuatilia na huku ama wao kufunga makofuli maduka ya wafanyabiashara ndogondogo tu!

Unatakiwa ukawaulize TRA hiyo ni kazi yao kukusanya mapato..kazi ya Diamond ni kupiga show..
 
Sioni cha ajabu hapo maana hizo mil : ni kwa watu 8 tena vip table na vinywaji bure fanya mahesabu msiogope! karibuni! Ila ki promi kama diamond kabania matangazo au kuna kamgomo flani amazing! Wake up diamond clouds 99.1 east africa radio sijaskia au nimepitwa! ImageUploadedByJamiiForums1429431564.365456.jpg
 
Update insta toka kwa maneja


salaam_sk



VVIP and VIP Tables means 3M and 1M tables are officially SOLD OUT. Tickets za 100,000 and 50,000 zitaanza kuuzwa tarehe 27 kwenye Vituo vitakavyo tangazwa.... #ZariAllWhiteParty Ahsanteni Wote.
 
Post tangazo badala ya kutisha watu Mil 3 kwa watu nane na vinywaji vya thamani ya mil 1 plus vvip table narudia watu 8 eight pax
 
Party ya Zari VVIP NA VIP TABLES zime sold out ndani ya masaa 14 tangu Diamond na Zari warushe bei za kiingilio. Kumekucha...

Party party party

Tra basi nao waanze kuchaji wafanya kparty na sherehe zingine za harusi.
 
Kila la kheri...........................
 
Party ya Zari VVIP NA VIP TABLES zime sold out ndani ya masaa 14 tangu Diamond na Zari warushe bei za kiingilio. Kumekucha...

Party party party

Tra basi nao waanze kuchaji wafanya kparty na sherehe zingine za harusi.


TRA nafikiri wanajivunia sana mtu kama Diamond kuwa Mtanzania.....!!!!!!!
 
Update insta toka kwa maneja salaam_skVVIP and VIP Tables means 3M and 1M tables are officially SOLD OUT. Tickets za 100,000 and 50,000 zitaanza kuuzwa tarehe 27 kwenye Vituo vitakavyo tangazwa.... #ZariAllWhiteParty Ahsanteni Wote.
mweh....wakati bado watu wanatafakari kua bei iko juu kumbe watu washafanya yao mi ntangoja kifesi aweke tu picha
 
mweh....wakati bado watu wanatafakari kua bei iko juu kumbe watu washafanya yao mi ntangoja kifesi aweke tu picha

Yaani watu hawakosi la kusema especially timu michirizi wanasema uongo hazijanunuliwa....wanahaha eti bado wataenda kuona ndugu zao wamejaza meza...wivu mbaya jamani duh. Wanazidi kutunga...lol
 
Tiket za milion zimeisha za ml3 hazijaanza kuuzwa until 27 sio mchezo music at it level
 
Back
Top Bottom