Sheikh wa Wilaya Bagamoyo amkana Lowassa

Sheikh wa Wilaya Bagamoyo amkana Lowassa

Ameamua aingiea ikulu kwa kwa njia yoyote hata kwa utapeli.
 
Written By Mohamed Said on Sunday, March 22, 2015 | 11:27 AM




[TABLE="class: tr-caption-container, align: center"]
[TR]
[TD]
Moh%27dSaid_Ramiya_120912_IMG_1367.jpg
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tr-caption"]Sheikh Abdulkadir bin Sheikh Mohamed Ramiyya
Sheikh wa BAKWATA wa Wilaya ya Bagamoyo
na Khalifa wa Tariqa Kadiriyya[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
​
Filamu ya Masheikh wa Bagamoyo ilikuwa ishafikia mwisho na wao kama jeshi lilikuwa lishateka nchi na sasa linaondoka likielekea kunakozama jua baada ya kuangamiza adui.

Hii ndiyo ilikuwa staili ya Hollywood kumaliza senema na baada ya mbabe kuelekea machweo ya jua ndipo inatokea ile "The End."

Enzi hizo mimi kijana mdogo niko Empire Cinema macho nimekodoa kwenye, "screen." Senema zetu zilikuwa za mchana siku ya Jumamosi na Jumapili.

Nakumbuka kwa masikitiko makubwa starehe niliyokuwa napata mwisho wa senema kumuona mbabe anondoka juu ya farasi wake kwa ushindi.

John Wayne au Clint Eastwood...


Hii senema ya Masheikh wa Bagamoyo ilikuwa kama vile wameshinda na ni wababe wanaondoka Dodoma kwa ushindi wanatokomea machweo ya jua la Maghrib, lile jua la rangi ya udhurungi.

Haikuwa.

Ghafla mlio wa risasi unasikika.

Kamanda aliyekuwa katangulia na jeshi lake linamfuata nyuma kuelekea machweo ya jua kapigwa risasi ya kichwa kaanguka.

Kinachofatia ni taharuki ya askari wake waliokuwa wanamfuata nyuma.

Risasi nyingine zinaanza kuvuma kila upande jeshi linashambuliwa na askari mmoja baada ya mwingine wanapigwa risasi mfululizo na kuanguka huku wakitoa vumbi kubwa.

Tahamaki jeshi zima limemalizwa.
Hapo ndipo senema inakwisha na ile "The End," inatokea...


Khalifa wa Qadiriyya Sheikh Abdulkadir Ramiyya anazungumza na waandishi wa habari na kuwapa taarifa ya BAKWATA kuwa hawatambui masheikh waliokwenda Dodoma kuonana na Lowassa...

Khalifa kapiga, "ambush."

Watazamaji senema wanapoondoka kuelekea majumbani wanalaumu wanasema, "Mbona hii senama imemalizika vibaya.

"Mimi sipendi mbabe anakufa," mmoja wa waliotazama senema analalamika.
Mimi najiuliza imekuwaje hii "script," imefanywa hivi?

Huyu Muongozaji Filamu anataka kutoa ujumbe gani?
Najisemea kirohoroho.

"Hapendi senema zenye kumalizika kwa furaha?" Jamaa mmoja anasema kwa mshangao.

"Huyu "director," mimi namjua senema zake zote yeye ni "tradegedies," tu. Hapendi kufurahisha watazamaji. Mara kazamisha meli, mara mchumba wake mbabe kanywa sumu, kagongwa na nyoka kafa ili muradi ni "director," mtata sana huyu..."

Kwani nani huyu - Oliver Stone au Spielberg?
Mtu mwingine anauliza.

Bla bla bla bla bla bla...

IMG-20150322-WA0047.jpg



Picha ya Chini: Sheikh Abdulkadir Akizungumza na TV Azam Kuhusu
Masheikh wa Bagamoyo Waliokwenda kwa Lowassa Dodoma


​
unnamed%2B(72).jpg

Ogopa sana njaa pluss ujinga.....
 
walijuaje kama wakienda watamkuta? walijuaje anapopatikana? ina maana hana pesa ya kuchukua fomu mpaka watu waanze kujichanga? mbona hawawezi kuchanga wachimbe hata kisima cha maji? je walijiorganise vipi? unapata wapi muda wa kuanza kuchangisha michango, kuswalisha, kutunza familia na kwenda dodoma kukabidhi pesa huku nyuma nani anashughulikia masuala yako ya familia? pesa ya kuchanga nauli ya dodoma, gharama zote za kukaa dodoma na oppotunity cost ya kuacha shughuli zako kwa nini usimpeleke mwanao shule? huu ni ujinga na upumbavu, watanzania nani katuambukiza ujinga
 
Kadoda 11 na Cargo,
Enzi zetu kujipumzisha na kustarehe mwisho wa juma ilikuwa kusoma.
Nyie ni DVD tena muziki, muziki, muziki...

Ndiyo maana nikiandika mnafurahi...
Ni staili tu za waandishi mbalimbali tuliosoma miaka na miaka iliyopita.

Ni ajabu leo Mzee unaishabikia BAKWATA, kweli mnafiki huwa hajifichi
 
we mzee kwa kurembesha maneno tu huna mfano nowe.point yako haikutakiwa kuzidi hata mistari mitatu.hata hivyo asante kwa taarifa.

Ndio utamu wa fasihi,hata kama hutofautiana naye ktk baadhi ya mambo,huyu mzee amejaaliwa akili bora sana!
 
Masumbuko...
Naomba nifahamishe nini BAKWATA wamefanya huko Moshi.

Wameuza HALL ambalo ni Wakfu la Muslim primary school,wamekodisha shule ya sekondari ya kibohehe kwa mwl.mkuu wa majengo sekondari,wamechukuwa kwa nguvu msikiti wa Riyadha ambao umejengwa na waislamu kwa michango yao,wameuza jumba ambalo lilikuwa msikiti wa Ismailia...jumba hili bakwata walipewa bure na lipo katikati ya mji.hayo ni baadhi tu ya mambo.
 
Duuuh umenikumbusha mbaaali enxi za video kwa jirani

Kila mtu ameweka jiwe lake nyuma ya dirisha la jirani kumsapoti kuona ndani,ukikuta m2 kasimama hapo ni ugomvi,hapo mtaa mzima mwenye video ni mmoja tu!
 
Mm najiuliza ni kwanini huyu mzee anautaka urais kufa na kupona?kuna nini?na asipopendekezwa na chama chake itakuwaje maana kuna dalili kabisa kuwa kwenye chama chake hawatamsimamisha yeye.
 
walijuaje kama wakienda watamkuta? walijuaje anapopatikana? ina maana hana pesa ya kuchukua fomu mpaka watu waanze kujichanga? mbona hawawezi kuchanga wachimbe hata kisima cha maji? je walijiorganise vipi? unapata wapi muda wa kuanza kuchangisha michango, kuswalisha, kutunza familia na kwenda dodoma kukabidhi pesa huku nyuma nani anashughulikia masuala yako ya familia? pesa ya kuchanga nauli ya dodoma, gharama zote za kukaa dodoma na oppotunity cost ya kuacha shughuli zako kwa nini usimpeleke mwanao shule? huu ni ujinga na upumbavu, watanzania nani katuambukiza ujinga

Suala ni kuwa masheikh hawana kitu, nani aliwagharamikia kuishi Dodoma kwa muda wote huo?
 
ma sheikh ubwabwa hao njaa zao zitawamaliza na watakula hadi kiti moto chezea sir EDO
 
HAWA jamaa kwa kupenda mteremko bwna vya bure bure yaani wako tayari wasaliti imani kisa nyama choma
 
lowasa anatumia mbinu zakitoto kweli! yani ni aibu hata kusimulia
 
Lowasa atafute muandika script mwingine huyu wa sasa hana viwango FILAMU zinakosa uhalisia, aibuu Yao. Kama m2 anasifa maigizo ya nini jamani????? Candidate wa namna hii hana nia njema na taifa letu, hutakiwi kufanya maigizo ili uchaguliwe, na anae engineer hii mipango ni kilaza wa mwisho.
 
Ha ha ha ha utashangaa wanafunzi wanavyoangaika kupata fedha za mikopo wengine wanafikia hatua ya kuandamana najuliza hizi za kumchangia Lowassa wamezitoa wapiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.Usisahau Lowassa ana shahada ya usanii naona kaamua kuirejea fani yake,.

Hayahayahayaaaaaaaaa namuona sasa komando anaamka tena baada ya kumminiwa risasi kama sabini hivi,

Huyo ndiyo lowasa bwana najiuliza wanafunzi walijuaje kuwa leo atakuwa idodomia hivyo wakajiandaa kumtokezea?

Na je kesho atakuwa wapi ili mapadri na wachungaji wamtokezee, labda itakuwa mbeya,ngoja tuone
 
Tusker,
Kwa ufahamu wangu Ahmed Rajab hajapata kuandika JF...hebu nipe link nisome.
 
Wale walienda kwa utashi wao tu na wala si masheikh wengi wao nawajua sio masheikh ni wakazi wa bagamoyo tu. Juzi niliongea na sheikh mambo binafsi alikuwa Dar nilishtuka kusikia habari hizi lakini nashukuru kapinga.

Lile kundi la waasi wachumia tumboni
 
Back
Top Bottom