Sheikh Musa Alhad akiwa katika misa kanisani

Sheikh Musa Alhad akiwa katika misa kanisani

Allah sio Yahweh (Yehova). Wako tofauti sana.
Chache ni hizi;
1.Yahweh and mwana, allah hana mwana
2. Yahweh anasistiza samehe mara sabini (indefinetly), Alala Jino kwa Jino
3.Yahweh anaabudiwa kwa lugha yoyote, Allah ana lugha moja tu ya kiarabu
4. Mbinguni kwa Yahweh, hakuna kuoa wala kuolewa, Peponi kwa Allah kuna kuzawadiwa wanawake wenye macho kama vikombe
Unaweza ongeza
 
Allah sio Yahweh (Yehova). Wako tofauti sana.
Chache ni hizi;
1.Yahweh and mwana, allah hana mwana
2. Yahweh anasistiza samehe mara sabini (indefinetly), Alala Jino kwa Jino
3.Yahweh anaabudiwa kwa lugha yoyote, Allah ana lugha moja tu ya kiarabu
4. Mbinguni kwa Yahweh, hakuna kuoa wala kuolewa, Peponi kwa Allah kuna kuzawadiwa wanawake wenye macho kama vikombe
Unaweza ongeza
Ww mwongo, yawheh amesema usile nguruwe na Allah kasema hivyo hivyo. Yawheh hana mwana maana hana mke ila ana waja ambao aliwapenda kwa utiifu wao kila mmoja akamwita mwanawe wa pekee kwa nyakati zao walizokuwepo kadhalika Allah hana mwana. Yawheh alisema jino kwa jino ktk agano la kale kadhalika Allah anasema ni ruksa kulipiza kisasi lkn kusamehe ni bora zaidi. Allah anaabudiwa kwa lugha yoyote kadhalika, suala la kutumia kiarabu kusali si maagizo ya mwenyezi MUNGU bali waislamu wameadapt toka enzi na enzi. Si lazima ww ujue kiarabu ndio uende peponi ..........
 
Bakwata hao,hawaeleki,wapo kidunia zaidi hawa jamaa
 
Alhad huyu shekhe mtihani sana story zake za chini ya kapet n za ajabu sana ila mungu atunusuru waislam wa tanzania na hiki chombo kinachojitia unafiki wa kusimamaia maslah ya waislam bakwata
 
Naona wamempa heshima kweli kweli hata kochi alilowekewa tofauti na wengine ....tupendane jamani
 
Hizi dini nahisi ndo zitapeleka watu wengi motoni, motoni kutakuwa na mapagani(makafiri) wachache kuliko watu wa dini
 
Hee mkuu allah c ndo yahwe au?

nankumene;
Nkisema nakataa ni uongo, ila maandiko yao wenyewe yanawatofautisha. Allah anajitofautisha kabisaa na Yahwe. Naye Yahwe anajitofautisha kabisaa na Allah. Usifumbe macho mchana useme kwa kuwa sioni basi sasa umekuwa usiku.
Yahwe kamuumba huyo mwingine yakhee. Amini usiamini
 
Acha hizo dini kila mtu ana yake na imani yake iko Moyoni mwake. Kule Milan mbona kuna mji mdogo waligoma kuwapa waislam eneo la kusalia na kujenga msikiti. Kuna pastor mmoja akawapa upenu pembezoni mwa kanisa wasalie pale kisha akahamasisha waislam wafanye party pale nje ya kanisa wawaalike wenyeji wa ule mji ili wajitambulishe na wajulikane. Mbona palepale kwenye ile party walichangia hela ya mjengo wa msikiti na kumuomba Meya awakatie ardhi ya msikiti na sasa wana msikiti wao.

Tanzania sio milan! Muislam hatakiwi kuabudu mungu wa maka.firi... Ukifanya hivo umeshajiondoa katika dini
 
Back
Top Bottom