Weweeee, Usitudanganye, Mungu Allah sio Mungu wa wakristo. Allah na Yahwe (Yehova) ni wawili tofauti japo kila mmoja anahita watu wamtumikie. Kama Allah angekuwa ndio Yahwe asingeagiza kuuawa kwa wakristo maana wangekuwa ni wake. Allah sifa yake kuu Katili asiyetiliwa mfano, asie na huruma, hana muda wa watu kutubu zaidi ya kuchinjwa na kufa. anatekela ukatili huo kuanzia kwa waarabu wenyewe waliokipokea kitabu hadi kwa wakristo.
Kuua watu na kujiua mwenyewe ni zawadi kubwa kutoka kwa Allah. brainwash ya aina hyio ndo inayotufanya leo kushuhudi watu wakijito muhanga kufa eti watapokelewa na mungu wao. Kwa Yahweh hii ni dhambi kubwa.