digalangosha
JF-Expert Member
- Aug 30, 2013
- 1,574
- 2,295
Sisi wote wamoja, mbona waislamu wamewasaidia wakristo kujenga kanisa huko arabuni......unashangaa hilo tu
Na katika mipaka hiyo kuna suala la kuabudu (utaratibu mzima wa mambo ya ibada).Dini ya kiislam haikatai kuwa na rafiki wa dini ingine ihali muwe mna mipaka ktk masuala ya dini
Assalam Alleykum,
Watu wa kitabu mnalizunguamziaje hili?
View attachment 364175
View attachment 364176
HIVI UNAFAHAMU WATU WA KITABU NI AKINA NANI??????????????????????Assalam Alleykum,
Watu wa kitabu mnalizunguamziaje hili?
View attachment 364175
View attachment 364176
indeed, zoezi hilo lipo sehemu nyingi...Sisi wote wamoja, mbona waislamu wamewasaidia wakristo kujenga kanisa huko arabuni......unashangaa hilo tu
Kitabu gani k7nasema hivi mkuu?The room is open !!... Kitabu na akida zina ruhusu kwa urefu na mapana kuingia kanisani na hata kuswali raqaa mbili... Sujuda lillahi!! Hapo haina utata kujadiliana na "ahlu L kitab"
Heshima kwa wote..
Unataka kuanzisha mjadala wa kujifunza au wataka hisia za hardliners !!!Kitabu gani k7nasema hivi mkuu?
Mkuu una mashiko yoyote ktk swala la kusali sunna kanisani?The room is open !!... Kitabu na akida zina ruhusu kwa urefu na mapana kuingia kanisani na hata kuswali raqaa mbili... Sujuda lillahi!! Hapo haina utata kujadiliana na "ahlu L kitab"
Heshima kwa wote..
Hapana mkuu nataka nikapitie nijifunzeUnataka kuanzisha mjadala wa kujifunza au wataka hisia za hardliners !!!
Mkuu uyasemayo yamethibiti wapi?The room is open !!... Kitabu na akida zina ruhusu kwa urefu na mapana kuingia kanisani na hata kuswali raqaa mbili... Sujuda lillahi!! Hapo haina utata kujadiliana na "ahlu L kitab"
Heshima kwa wote..
Ahssante kuni uliza..... kwa uwezo wa Moula barru L karim ntachukuwa wasaa wakukujibu... ila uwe mweny subra na kufungua kifua upokee "mau3idhatu L hassana" (siyo unakomalia mafunzo yako tuuuuu)Mkuu uyasemayo yamethibiti wapi?
Hivi watu wa kitabu wanatoka kitabuni kama ilivyo kwa watu wa Mneya wanavyotoka Mbeya..??Tulia kama hujaelewa.
BarakaAllahufikum.. unaona sasa Asrams umepandisha haraka sana.. sikusema Sunna!!!!!!!!!! tafafdhwal soma tena... au nikusomee nime sema Soujad Lillah ambayo waruhusiwa kusujudi popote ispokuwa chooni(toilets only haturuhusiwi)!!Mkuu una mashiko yoyote ktk swala la kusali sunna kanisani?
Usifanye amali kisha ukaipatiliza kwa ushahidi, elimu hutangulia. Nasubiri hiyo elimu utayotoa kisha nkuulize uzuriAhssante kuni uliza..... kwa uwezo wa Moula barru L karim ntachukuwa wasaa wakukujibu... ila uwe mweny subra na kufungua kifua upokee "mau3idhatu L hassana" (siyo unakomalia mafunzo yako tuuuuu)
3ilmu ya dini yetu ni pana na kubwa.... nakuja !!
Yeye kajumuisha kasahau hakuna ihsani kumsaidia mtu wa imani nyingne kwa ibada kinyume na imani ya kiislam. Yeye pia ni kiongozi, jamii inapata picha gani na kizazi cha wanetu twawafundisha nini, kesho watajaa sunday mass wakimfuata sheikh wao kuabuduUle ni utashi wake lakini hakuna sheria ya kiislaam inayoruhusu kushiriki misa kanisani ndani ya vitabu.
Ila kuna (muammalat) yaani kukaa kwa wema na watu wa dini nyingine mkasaidie mambo ya kijamii yenye kuleta maendeleo kwa wote katika Taifa..kwahivyo hakuna ihisani ya kumsadia mtu wa imani nyingine kwa ibada kinyume na imani ya kiislaam ijapo wote ni wamoja katika kuumbwa.
Nazungumzia sheria ya kiislaam.. ama sheria za imani zingine sina ujuzi.
Ndg. hamisj usiaanze kunipa masharti na shinikizo MIND YOU... nipo nachambua na kutoa dalili stahiki.....Usifanye amali kisha ukaipatiliza kwa ushahidi, elimu hutangulia. Nasubiri hiyo elimu utayotoa kisha nkuulize uzuri