Ndo maana nimesema hakuna kolabo katika ibadaYeye kajumuisha kasahau hakuna ihsani kumsaidia mtu wa imani nyingne kwa ibada kinyume na imani ya kiislam. Yeye pia ni kiongozi, jamii inapata picha gani na kizazi cha wanetu twawafundisha nini, kesho watajaa sunday mass wakimfuata sheikh wao kuabudu
Sio PembaMbona makaburini ya wakiristo tunaendaga
Sio shinikizo, huo ni ukumbusho tu katika imani ya kiislamu hutangulia elimu kisha huja amali (samahani kama umeisoma katika tone ya juu ukaona ni shinikizo), pia nmesema nasubiri huo uchambuzi wako nipate kuona inapothibiti kushiriki ibada na imani tofauti na ile ya dini ya kiislamNdg. hamisj usiaanze kunipa masharti na shinikizo MIND YOU... nipo nachambua na kutoa dalili stahiki.....
kwa alivyosimama hiyo ni ibada hapo? anafanya ibada hapo ya dini nyingine? ....Ule ni utashi wake lakini hakuna sheria ya kiislaam inayoruhusu kushiriki misa kanisani ndani ya vitabu.
Ila kuna (muammalat) yaani kukaa kwa wema na watu wa dini nyingine mkasaidie mambo ya kijamii yenye kuleta maendeleo kwa wote katika Taifa..kwahivyo hakuna ihisani ya kumsadia mtu wa imani nyingine kwa ibada kinyume na imani ya kiislaam ijapo wote ni wamoja katika kuumbwa.
Nazungumzia sheria ya kiislaam.. ama sheria za imani zingine sina ujuzi.
Kaenda kufanya nini, Kaenda yeye binafsi ama kaenda kuwakilisha waislamu wengine... Tunaeza bishana hapa kumbe yeye anapendezwa na imani hiyo na anajifunza polepole. Ima kama kaenda kama kiongozi wa waislamu atakua ana mushkeli katika kichwa chake na waliomtumaAssalam Alleykum,
Watu wa kitabu mnalizunguamziaje hili?
]
Ibada za wenzetu zina kusimama, kuimba, kupiga magoti... Sasa hapo namuona nae yumo katika hayokwa alivyosimama hiyo ni ibada hapo? anafanya ibada hapo ya dini nyingine? ....
Angekuwa anabusu msalaba ndo ungeamini kuwa yuko katika ibada siokwa alivyosimama hiyo ni ibada hapo? anafanya ibada hapo ya dini nyingine? ....
kungekuwa na sauti tungejua ila hapo tunadhani dhani tuIbada za wenzetu zina kusimama, kuimba, kupiga magoti... Sasa hapo namuona nae yumo katika hayo
mm sina uhakika hapo kanisani,uwanjani au nyumbani kwa mtu,Angekuwa anabusu msalaba ndo ungeamini kuwa yuko katika ibada sio
Ww jiulize kaenda kufanya nini kanisani!?
Wewe mkuu inaonyesha ni mbishi sanamm sina uhakika hapo kanisani,uwanjani au nyumbani kwa mtu,
weka hapa video ili tuamue, au ulikuja na mawazo binafsi? ukitaka kupata mawazo ya wadau usiweke habari nusunusu!!Wewe mkuu inaonyesha ni mbishi sana
Ninayo video yake kuzungumza zaidi ya dk 5 katika kanisa la ufufuo
Inaruhusiwa waislam kusali Kanisani au Synagogue ikiwa mji hauna msikiti au nafasi yoyote ya kusalia. Muhimu wasielekee sanamu yoyoteSheikh Mussa ni very moderate, I like the guy
Hata PembaSio Pemba
I am not his fan lakini sijaona kama amekosea. Yeye hapo anasimama kwa heshima ya hayo yanayotokea. Hata Pope John aliepita aliingia msikiti mkuu wa Istanbul tena yeye alisali kabisa.mbona kama wengne wale anakoelekea Sheikh ni wa mlengo huo huo wa sheikh