Ubumuntu
JF-Expert Member
- Oct 21, 2010
- 14,387
- 10,965
Unaweza ukaweka ushahidi wa ulichokisema?Zinafanya vizuri kiasi zimeisha ingiza zaidi ya 20b bila kuondoa gharama.
Unaweza ukaweka ushahidi wa ulichokisema?Zinafanya vizuri kiasi zimeisha ingiza zaidi ya 20b bila kuondoa gharama.
Alafu ndege zinunuliwe na shangazi yako? Watalii utawaleta na ungo?Hizo gharama za kununua ndege kwa nn zisielekezwe kwenye viwanda mnavyohubiri kila siku
kupamba na chademaSasa nini kinaweza rekebisha uchumi uliokufa..?
We kweli taahira Kenya airways inapiga Sana pesa za Tanzania, Qatar, Etihad, klm, Turkish, emirates etc hizo ndege zote zinafanya kazi ambayo atcl ingetakiwa ifanyeNjia zote za kibiashara tiyari zina ndege za kutosha na wakati mwingine ndege hukosa abiria labda anafuta ndege za kutua chato
bomba dia abiria 60 kama coaster za majimatitu uje ulinganishe na midege ya qatar airways akili zako ziko sawasawa?We kweli taahira Kenya airways inapiga Sana pesa za Tanzania, Qatar, Etihad, klm, Turkish, emirates etc hizo ndege zote zinafanya kazi ambayo atcl ingetakiwa ifanye
Sio watanzania wote ni wakulima na sector ya utalii ulitaka ihudumiweje?Shughuli zinazomgusa mwananchi mmoja mmoja kama kilimo cha mazao ya biashara kama katani, chai, ngano, pamba, alizeti, ufuta, uvuvi. Viwanda vidogodogo vinavyozalisha bidhaa zitakazoitajika kwenye soko la ndani.
Dreamliner na bombardier q100 zitafanya hiyo kazi tumenunua ndege kubwa 4 kwa international flightsbomba dia abiria 60 kama coaster za majimatitu uje ulinganishe na midege ya qatar airways akili zako ziko sawasawa?
Kafiri baba yako. ..unajua alikotokea. ..fikiri kwa kutumia akili sio makalioana chuki dhidi ya makafiri wa ccm
watekaji na wapiga risasi..
walafi wanaoishi ikulu tangu uhuru..
wanaogeuza vyombo vya ulinzi na usalama sehemu ya chama.
tatizo mnafanya haya kwa msukumo wa kisiasa na hasa kichama. miaka yaenda - hakuna kiwanda wala takwimu za ajira, wakulima kule Songwe wakulima wanalia mahindi hayana bei juzi nimenunua debe Tshs. 5,000 katika kipindi hiki ambacho debe huwa ni kati ya 12,000 na 15,000. hata kama idea ni kuona watanzania hawa hawana njaa sawa lakini sasa ni muda wa kupeleka watoto shule watanunua uniform kwa barter trade?Dreamliner na bombardier q100 zitafanya hiyo kazi tumenunua ndege kubwa 4 kwa international flights
tatizo mnafanya haya kwa msukumo wa kisiasa na hasa kichama. miaka yaenda - hakuna kiwanda wala takwimu za ajira, wakulima kule Songwe wakulima wanalia mahindi hayana bei juzi nimenunua debe Tshs. 5,000 katika kipindi hiki ambacho debe huwa ni kati ya 12,000 na 15,000. hata kama idea ni kuona watanzania hawa hawana njaa sawa lakini sasa ni muda wa kupeleka watoto shule watanunua uniform kwa barter trade?
kuna shida awamu hii.
Kushuka kwa bei ina maana nzuri kiuchumi na kiuzalishaji mifuko ya hifadhi ya jamii inafufua national millings zote nchini hapo ujenzi wa viwanda ndio mtaona una mantiki sababu nyie kazi yenu ni kupinga bila reasoningtatizo mnafanya haya kwa msukumo wa kisiasa na hasa kichama. miaka yaenda - hakuna kiwanda wala takwimu za ajira, wakulima kule Songwe wakulima wanalia mahindi hayana bei juzi nimenunua debe Tshs. 5,000 katika kipindi hiki ambacho debe huwa ni kati ya 12,000 na 15,000. hata kama idea ni kuona watanzania hawa hawana njaa sawa lakini sasa ni muda wa kupeleka watoto shule watanunua uniform kwa barter trade?
kuna shida awamu hii.
Lisu na Zito Kabwe hawapendi kusikia nchi ikipiga hatua, wao hupenda kusikia ikishindwa ili wapate kukosoa
wanachosema (wakulima) wamepigwa marufuku (na makufuli) kuuza ili kuwanusuru na njaa. suala la kufufua national millings (wewe umesema) ni la msingi tu lakini wakati hilo likifanyika kwa nini basi wakulima wasiruhusiwe kuuza kiasi cha mazao ili kupata pesa ya kuwasitiri maana ni kichekesho mkulima ana gunia 200 za mahindi na katika hizo gunia 20 tu zinamtosha kula yeye na familia yake ina maana 180 zioze huko ndiko kujali wanyonge au mnanyonga wanyonge?Kushuka kwa bei ina maana nzuri kiuchumi na kiuzalishaji mifuko ya hifadhi ya jamii inafufua national millings zote nchini hapo ujenzi wa viwanda ndio mtaona una mantiki sababu nyie kazi yenu ni kupinga bila reasoning
Sector ya utalii haijatumiwa ipasavyo wataalam wamekaa wamefanya uchambuzi wamepata majibu mojawapo ya sababu zinazofanya utalii usiajiri vijana wengi na kuchangia pato kubwa ni kukosekana kwa usafiri wa kuwaleta watalii kwenye vivutio vyetu hilo JPM analitekeleza kwa vitendo.
We unadhani ni kulala usingizi?Rwanda Kenya wameinvest huko kwani wao ni wapumbavu ?Toa alternatives na sio kelele na lawama.Kununua ndege ndio kupiga hatua?
We unadhani ni kulala usingizi?Rwanda Kenya wameinvest huko kwani wao ni wapumbavu ?Toa alternatives na sio kelele na lawama.
Asante Malaya mkuuWe kweli taahira Kenya airways inapiga Sana pesa za Tanzania, Qatar, Etihad, klm, Turkish, emirates etc hizo ndege zote zinafanya kazi ambayo atcl ingetakiwa ifanye
Sasa nini kinaweza rekebisha uchumi uliokufa..?
Mkuu kama unadaiwa, ndege haichukuliwi kama katika scenario ya kuvunja nyumba na kuiba,kwa hiyo ulinzi unaowaza wewe hausaidii.Hapo dawa ni mazungumzo au kulipa deni.wawekee ulinzi wa kutosha nayo isije ikakamatwa na wanaotudai