Yamakagashi
JF-Expert Member
- Sep 19, 2016
- 8,613
- 17,645
Hivi ile bombadier iliyo shikiliwa ishakuja ?Hii Habari asiisikie Tundu Lissu vinginevyo watamrudisha ICU, kwa chuki aliyonayo dhidi ya nchi yetu!
Hivi ile bombadier iliyo shikiliwa ishakuja ?Hii Habari asiisikie Tundu Lissu vinginevyo watamrudisha ICU, kwa chuki aliyonayo dhidi ya nchi yetu!
Qwel hapo umenenaUkiangalia comments nyingi humu jamiiforum siku hizi unagundua wale wajinga wa instagram na facebook ndo wamevamia ila the great thinkers hawamo tena.
Hpn
Lisu na Zito Kabwe hawapendi kusikia nchi ikipiga hatua, wao hupenda kusikia ikishindwa ili wapate kukosoa
Mkuu tuseme hela italipwa hizo ndege zikishawasili
Jambo jema sana, ila naiomba serikali isilipe cash hata kama fedha inazo
Serikali iwalipe watengenezaji mara tu zitakapo wasili Tanzania
Huwa nina hisia kuwa malipo ya cash kwa ndege zilizopita nayo yamechangia kukamatwa kwa moja ya Bombadier yetu
Niko tayari kurekebishwa kama ninakosea
Hazina manufaa yoyote hali kuwa asilimia kubwa ya hao wanaoitwa wanyonge ninmaskiniSerikali ya Tanzania ipo katika hatua za mwisho kununua ndege nyingine ya Boeing 787.
Itakumbukwa ya kwamba serikali washa-order ndege nne, ambazo ni Boeing787, CS300 na Bombardier q400, ndege zote Zitawasili July mwaka huu.
Source: Aviation Tanzania
utakuwa mshenzi tu ww.ana chuki dhidi ya makafiri wa ccm
watekaji na wapiga risasi..
walafi wanaoishi ikulu tangu uhuru..
wanaogeuza vyombo vya ulinzi na usalama sehemu ya chama.
Uwekezaji kwenye sekta ya kilimo ambayo ndiyo inawaingizia kipato watanzania walio wengi.Sasa nini kinaweza rekebisha uchumi uliokufa..?
Unawaza matumizi tu na starehe, tumia akili tafuta vyanzo vingine vya mapato acha kutegemea mshahara. Mfanyakazi hata akilipwa m50 Kwa kila mwezi hawezi kuridhika atataka zaidi. Huo ufanisi uoneshe kwenye sekta zingine nje ya ajira yako tuone ukiongeza kipatoBadala yakuongeza mishahara na kuboresha masirahi ya watumishi wa umma ili kuimprove work moral mnanunua mindege,ndio manainakamatwa nakuachwa inapgwa na jua,laana ya watumishi ya manung'uniko ya watumishi wa umma haitawaacha sarama.
Hizo ndo point za kuongea sasa sio ndugu yangu kutoa lawama.Lakini pia tambua kwamba huwezi kuza sekta ya utalii bila kua na the best airline company maana utalii na mambo ya airlines huenda pamoja kwasababu shirika LA ndege hutangaza nchi huko duniani.So tujudge once wakifail ila wakifanya jambo tuwape nafasi mkuu.Uwekezaji kwenye sekta ya kilimo ambayo ndiyo inawaingizia kipato watanzania walio wengi.
Sasa nini kinaweza rekebisha uchumi uliokufa..?
Ile ilokamatwa inakuja lini?
Asa mkuu vyanzo vingine in vipi tena? Ilehari biashara zinafungwa kila siku, mzunguko wa pesa mtaani hakuna,nilikuwa nakiduka change cha kuuza bidhaa za matumizi ya nyumbani kimekufa,nilijumua mahindi nikayaweza store nikitetegemea bei itakuwa nzuri mpaka leo hora yaani nchi hii kwa watumishi wa kima cha chini nimaumivu.Unawaza matumizi tu na starehe, tumia akili tafuta vyanzo vingine vya mapato acha kutegemea mshahara. Mfanyakazi hata akilipwa m50 Kwa kila mwezi hawezi kuridhika atataka zaidi. Huo ufanisi uoneshe kwenye sekta zingine nje ya ajira yako tuone ukiongeza kipato
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] wachumia matumboKabla ya Tundu Lisu kuanza kujisaidia mwenyewe chooni!
Umeongea logic na point Sana mkuu.Ila tambua pia ya kwamba serikali haifanyi kwa mtu mmoja mmoja ila majority.Unapowekeza kwenye airline sio mbaya at all coz inaboost sekta ya utalii Sana kwasababu huwezi kufanikiwa kwenye utalii without a stable airline company ambayo itaitangaza nchi ughaibuni.Mind you utalii utaongeza fedha za kigeni ambazo Zita boost uchumi pia in one way or another.So kenya,Rwanda Ethiopia sio wajinga kuinvest kwenye airlines companies mkuu.Shughuli zinazomgusa mwananchi mmoja mmoja kama kilimo cha mazao ya biashara kama katani, chai, ngano, pamba, alizeti, ufuta, uvuvi. Viwanda vidogodogo vinavyozalisha bidhaa zitakazoitajika kwenye soko la ndani.