Serikali imelala, miezi 3 ijayo tunaangamia

Serikali imelala, miezi 3 ijayo tunaangamia

Hii ndio hali halisi ya maisha hapo ukitia starehe utautafuta ufisadi tuu !

mkuu acha kusema kabisa, wabongo wengi asaivi wanamaliza mishahara kabla hata ya mwisho wa mwezi, mtu anafanya kazi akijua kabisa mwisho wa mwezi pesa yote anaenda kulipa madeni.
 
pamoja na udokozi wao , watendaji wa serikali ya Mkapa walifanya kazi kubwa kusisimua uchumi kuliko hawa watendaji wa huyu mzee mzaliwa wa Msogo
 
Mishahala bado hatujalipwa na hakuna dalili ya kulipwa wk hii. Jahazi hili linazama sasa.
 
Hawashindwi kusema kuwa kuporomoka kwa shilingi kunachochewa na CDM!
 
Tuanze kumlaumu nani aliyetufikisha hapa tulipo sasa...
 
Ni wakati sasa Kikwete akamuondoa Mkulo kwenye Wizara ya fedha haraka iwezekanavyo

Mpita Njia,
Tatizo ni Mkulo tu kwa kukosa vision na uwezo wa kuiongoza wizara ya fedha au ni kubwa zaidi? Where is the whole thinking about ecomy starts? Who is managing it on our behalf? Well, kama ni waziri wa fedha then that is the right move. Ingelikuwa ni mimi, ningemkimbiza toka wakati anaumauma kuisoma ile bajeti miezi michache iliyopita
 
Tuanze kumlaumu nani aliyetufikisha hapa tulipo sasa...
Mkweree ndio chanzo cha madhila haya kwenye uchumi wetu, angekuwa Imara, TRA wangekusanya Kodi, angekua Imara BOT kule kina Ndulu waliweza, Mkapa aliweza kwanini yeye ashindwe
 
Mpita Njia , ni kumuondoa mkolo na mapolicy makers pale BOT, WAMESHINDWA kututoa mahala ambapo hata Balali na aliweza kutusgeza, BOT wamekua wakidanganya kwa takwimu za kuimarika kwa hali ya uchumi ambazo wanasiasa wamekua wakizitumia kutupumbaza.

Kila niki imagine tunavyotegemea BOT waimarishe shilingi, naona kama tunacheza...
 
Mkweree ndio chanzo cha madhila haya kwenye uchumi wetu, angekuwa Imara, TRA wangekusanya Kodi, angekua Imara BOT kule kina Ndulu waliweza, Mkapa aliweza kwanini yeye ashindwe

Miaka yake mitano ya mwisho hii baba... ya nini ajisumbue??!
 
Ka-currency software kwenye ka-laptop kangu kanaonyesha kuwa thamani ya shilingi (leo) kwa dola 1 ya marekani ni Shs.1,815.30. Tutakiona cha Moto. Wiki mbili zijazo bei ya petroli itapaa!!
 
mkuu tatizo ni kuwa kila kitu kinazungumzwa kisiasa,hivyo kupelekea kutochukuliwa hatua makini kwa ajili ya kukabuliana na tatizo. hii ni mbaya sana kwamba mambo ya kiuweledi yanazungumzwa kisiasa
 
Du, miaka kadhaa iliyopita shs. 5000 ulikuwa unapata bia chupa 4 na chenji lakini sasa kiama, chupa tatu bila chenji!!! aibu.

hamia kwenye gongo, mie huko nishaacha zaman.
 
Nilienda Bureau Jana Na 200$ kubadili nimepewa lundo la hela nyekundu hazienei kwa wallet. Kweli mpaka x-mass sijui itakuaje?

Mkulo arudi kijijini akasaidie na sera ya kilimo kwanza
 
Mkuu yuko Australia, na kwa habari nilizozipta alionekana kwenye maduka kadhaa akifanya shoping ya suti mpya, inasikitisha kwakua yeye anajiona si sehemu ya ufumbuzi wa tatizo hili.
 
Mnalalamika nini? Tuendelee kumuomba Mungu huenda akashuka kutuondolea hii kero! Au hamna imani? ahahahahaaa
 
Back
Top Bottom