Series (Special thread)


kidi kudi

kidi kudi

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
2,079
Points
2,000
kidi kudi

kidi kudi

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
2,079 2,000
Mm nasubiri kuona sunny aki unlock gift yake japo master alisema gifts is not a weapons

Sent using Jamii Forums mobile app
Lazima ata unlock tu maana kumstopisha Pilgrim ni shughuli pevu!! Sikuamini kama The Master alikalishwa kiulaini na jamaa daaah ni shida asipostopishwa. Ila nimeipenda sana hii ep12 imekua ya kibabe fayaaaa!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ummtotomlito

ummtotomlito

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2014
Messages
419
Points
500
ummtotomlito

ummtotomlito

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2014
419 500
Lazima ata unlock tu maana kumstopisha Pilgrim ni shughuli pevu!! Sikuamini kama The Master alikalishwa kiulaini na jamaa daaah ni shida asipostopishwa. Ila nimeipenda sana hii ep12 imekua ya kibabe fayaaaa!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Sipati picha mkono wa Sunny na Pilgrim alafu Sunny awe amepata ile gift yake. Itakuwa ni balaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
juan david

juan david

Senior Member
Joined
Jan 23, 2013
Messages
173
Points
195
juan david

juan david

Senior Member
Joined Jan 23, 2013
173 195
Nasuburi tu reaction ya deenerys baada ya kufaham kuwa jon ni targaryeen na yeye na ni true heir to the iron throne

Glad to see eddy,tormund na berick denderon walinisurika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
4,628
Points
2,000
Mtoto wa nzi

Mtoto wa nzi

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
4,628 2,000
HANNA hakuna kitu aisee,wasambazaji wake nahisi walishitukia mapema,baada ya kuachia epsode moja,wakaona wasikilizie waje waachie vipande vyote,,watu tukomae na matango pori!!
Kama unakumbuka hii movie ya 2011 ndio wametengenezea series ...soo sio mbaya kivile niliovyoona episode ya kwanza nikaikumbuka hii movie
 

Forum statistics

Threads 1,285,932
Members 494,834
Posts 30,879,374
Top