Series (Special thread)


N

ndissae

Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
72
Likes
23
Points
15
N

ndissae

Member
Joined Mar 16, 2015
72 23 15
Kuna series kali,hamna atakayepnga,mfano series maarufu jukwaani humu,breaking bad.
Kila mtu anakubal mzigo ni hatar.
Ila hiii jack ryan...mhhhhhhh1
labda nikaichingulie hiyo breaking bad bro ila scandal mpaka sasa mimi ndiyo my best tv show mule akilini nyingi zimetawala
 
Braibrizy

Braibrizy

Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
52
Likes
37
Points
25
Braibrizy

Braibrizy

Member
Joined Apr 6, 2014
52 37 25
Habarini za leo wakuu, mimi ni mdau mkubwa sana wa series na Movi za bara lolote ilimradi iwe kali tu..!Kutokana ba sas vifurush vya internet kuw jui inakuw ngum kudownload muvi mara kwa mara, So ombi langu ni kwa yeyote mweny series kali au movi tuwasiliane ili tuweze kubadilishana coz mimi ninazo series na muvi kibao..!
 
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2013
Messages
537
Likes
484
Points
80
King Elly

King Elly

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2013
537 484 80
Habarini za leo wakuu, mimi ni mdau mkubwa sana wa series na Movi za bara lolote ilimradi iwe kali tu..!Kutokana ba sas vifurush vya internet kuw jui inakuw ngum kudownload muvi mara kwa mara, So ombi langu ni kwa yeyote mweny series kali au movi tuwasiliane ili tuweze kubadilishana coz mimi ninazo series na muvi kibao..!
Naunganisha vifurushi Halotel kwa Bei nafuu mkuu karibu
 

Forum statistics

Threads 1,238,925
Members 476,277
Posts 29,336,972