Series (Special thread)

Series (Special thread)

naombeni sites ambazo nadownload movie kwa torrent
Long-time kitambo kulikua na ile Torrent search engine bado ipo ivi??

Hizi nilipewa zamana sana miaka 10 iliyopita...

Sikuzitumia maana nilikua na website zangu za kushushia

So sijui kama bado zipo active au la ila nilisave kwenye bookmark for future use






 
Ukilipa 2500 ya iCloud apple wanakupa na subscription ya Apple TV , hapo mchawi ni unlimited data
Thank you so much, sikuwa nmejua 🤗❣️
Naomba list sasa ya vitu vizuri
IMG_4990.png
 
Usijali Mkuu, ila mwenyewe niko haste haste sana sijawa na timing nzuri ya kutulia kucheki series.

Ila ikinibamba nanyooka nayo hadi mwisho.

Kingine huyu Jack Reacher ni kama anataka kuwa kama Jason Statham maana kwa mwaka anatoa series na movie back to back.
Mwamba kaamua aseee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom