Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Kweli hakuna wageni mpaka Mallerina nilikua najua ni Gen z wa jf mpya naye anamjua demiss.

Sema kipindi kile aliijua sana kuichangamsha jf! Alikua hapoi.

Alikua haringi dada wa watu alikua mcheshi kwa Kila mtu! Mara ya mwisho aliolowa na Godume ndoa haikuchukua hata siku saba wakaachana.

Ndiyo mzee wa kilenge Mshana Jr akamuopoa nakumuweka ndani;
Nilikuwag namfananisha lamomy na Demis sanaaaaa ila kumbe watu tofauti..
 
Kwa Experiance yangu ukishakubali kuliwa jf we kua low key tu!! Unakua huna jipya!!

Humu waendelee kugawa at their own risk. Humu watu wana sifa unakuta umeshusha zako Uzi wako mkali huko intelligence au siasani.

Anakuja mtu anakuja mtu anakuambia hamna kitu Malaya tu!! Hapo kama umeshaliwa kaa kwa kutulia tu usijitutumue ukijitumumua kumbe mtu kashamwagia ma Kila kitu yake.

Kikubwa tunzeni hizo maliasili zenu mlizobarikiwa
😂😂😂😂 Noumaa sanaaa!!
 
Mimi binafsi yangu sijawahi zalilisha kiumbe chochote humu ndani.

Ila kinachowaponza ke wengi humu ni ulimbukeni wa mahusiano; hapa chino nisiwe mnafiki;

Na me wengi humu ndani ni washamba wa_ k_!! Akikula lazima aje ajimwambafy;
😂😂😂 chino unapigaje leo kwani? Awwww, mambo nayoyapenda hayaa.
 
Mziki wa Manengelo ulikua ni wa 🔥🔥🔥
JF ilizizima ile siku, ugomvi ulianza baada ya Manengelo kutamba kuwa ametoka kuuza madini na kupata 140M, basi full kutamba, kumbe kuna jamaa humu alikua na rafiki traffic anasimama kibaha kwa mathias na ndio sponsa wake huyo manengelo, na waliwahi kumpeleka kwenye mapagale huko Morogoro Tanesco Nyuma ya Chuo cha MUM ili wakamlw mande, wakaamua kumuacha tu na kumsamehe. Bhana wee,

Kiliwaka hapo, full maubuyu anajifanya mchaga wa Moshi, kumbe mpogoro wa Ifakara
😂😂😂😂 Alooooooh.
Nasikia kuna member humu umempa ujauzito..
 
We mwenyewe unajua ukiliwa faili lako fasta anatumiwa shoga Ako lamomy na 100likes ni kukaa kiturist tu
😂😂😂😂 Chino kwani unanichukuliaje mie? Si wangeshavujisha kitamboooo.

Nasemaje ubuyu wangu humu nitawaletea mwenyewe.
😂😂😂😂
 
Mziki wa Manengelo ulikua ni wa 🔥🔥🔥
JF ilizizima ile siku, ugomvi ulianza baada ya Manengelo kutamba kuwa ametoka kuuza madini na kupata 140M, basi full kutamba, kumbe kuna jamaa humu alikua na rafiki traffic anasimama kibaha kwa mathias na ndio sponsa wake huyo manengelo, na waliwahi kumpeleka kwenye mapagale huko Morogoro Tanesco Nyuma ya Chuo cha MUM ili wakamlw mande, wakaamua kumuacha tu na kumsamehe. Bhana wee,

Kiliwaka hapo, full maubuyu anajifanya mchaga wa Moshi, kumbe mpogoro wa Ifakara
😂😂😂😂 Alooooooh.
Ndio nilikua nasema huko juu humu ukiliwa acha sifa kaa kwa kutulia tu maana watu wa jf vichwa vyao wanavijua waol
 
Back
Top Bottom