Kwenye mapesa body skin haiongopi😹😹😹 Pesa nazitoa wapi?
Hapa ndo naingia leo nilikua busy kuuza vijora..!!
Chivundu anakutega muongo huyo..!!
Umamalizaaa 🔥🔥🔥Katika vitu najivunia ni Lamomy kiasi kwamba nikimkosaga hua nanyongony'ea sana.
Kikukweli huu ndo ugonjwa wangu mie
Watu wali mpicture kama wema sepetu flani!!😹😹😹 Sijamkuta, huyo tungekua tunakesha nahisi..!!
Kumbe kilikua kisu, JF wana matatizo ni wivu wa member unawasumbua tu!
Sis mambo yako ni Faiiyaaaaaaaaa 🔥🔥🔥🔥
Kwa kampeni mko poa za kwenu naked wekenPita naked basi ntilu boss wa Kigoma
Sis upo? Naomba nikuone. Huwa nasimuliwa tu mimi 🙏🏿Sis mambo yako ni Faiiyaaaaaaaaa 🔥🔥🔥🔥
Nougaa sanaaaa sis
Huaga mnapata faida gani kwenye kudhalilisha watu?Kilichomponza Demiss nasikia ni mashauzi na kujiona kila kitu anajua. Anasema ana good life lakini anaburuzwa kwenye lodge za 10K na mabaharia wa JF. Hapo ndilo alipounguzia picha. Sawa tu na mwingine wa kuitwa Manengelo aka Wangari Maathai. Huyu mpaka na picha zake za uchi zilivuja nasikia. Anajifanya anajua kila kitu michongo ya hela ndefu kumbe wa kawaida tu. Halafu anamsema mumewe kuwa ni mlevi na hana nguvu za kiume dah! Naye ilibidi apogee mazima labda kama akirudi kwa ID mpya.
Mashauzi ndo huwa yanawaponza watu lakini mtu ukikaa kwenye uhalisia wala hakuna mtu atakusumbua 😂😂😂
Mnaeza nitaftia balaa nikiweka ndan kamjengo kangu nikakaona kama GWANTANAMO😹😹😹 Kwahiyo mi mpashkuna?
Huo mjengo tumeona tukutafutie mrembo wa kuja kukaa naye, unatuona wapashkuna tena?
Mi ni mdaka machozi akilia ndio ntaingilia!!😹😹😹 Mbona kinyonge sasa?
Allah akujalie u recave haraka!Sis mambo yako ni Faiiyaaaaaaaaa 🔥🔥🔥🔥
Nougaa sanaaaa sis
Nibless ili nipone kabisa mnywani kitrambo sana!Allah akujalie u recave haraka!
Hahaha hii GIA yako mnywani nimeipenda sana; ila pamoja na kuumwa najua halijaondika, hua unawezaje kulimentainNibless ili nipone kabisa mnywani kitrambo sana!
My love nimekumicSis mambo yako ni Faiiyaaaaaaaaa 🔥🔥🔥🔥
Nougaa sanaaaa sis
Fanya hivo mgonjwa anataka kulala mnywani!Hahaha hii GIA yako mnywani nimeipenda sana; ila pamoja na kuumwa najua halijaondika, hua unawezaje kulimentain
Pole sana mkemia QRFanya hivo mgonjwa anataka kulala mnywani!
Miss you more na nimefurahi kukuona tena selfika sis!My love nimekumic
Wabheja sana Dr. Hauna kaforo karibu hapo unibles nirare vizuri!!??Pole sana mkemia QR
Nakuzingatia sana mkemia wangu huna bayaWabheja sana Dr. Hauna kaforo karibu hapo unibles nirare vizuri!!??
Kabiiiiiiiiiiiiiiisa DrNakuzingatia sana mkemia wangu huna baya