Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 42,054
- 101,235
๐น๐น Halafu kapotea sijui kahama kitengo?Aaah wapii, yule hadi anikamate aning'oe kuchaaa,
๐๐๐๐
๐น๐น Halafu kapotea sijui kahama kitengo?Aaah wapii, yule hadi anikamate aning'oe kuchaaa,
๐๐๐๐
Kupigwa hakupingiki ๐น๐๐๐๐ ila hiyo inafaa kwa mchepuko, maana atakua anakuamini, kumbe ndio target ya kumpiga. Woiiih
Koh koh koh ๐คญSawa babu hata hivyo ni vizuri usije kufia kwenye vifua vya wajukuu
Gudubaiiiii ๐Koh koh koh ๐คญ
Na hivi nimesikia wajukuu wenyewe ni hodari, wangeweza kuniua katikati ya mwendo ๐
๐น๐นmchukue ukimchoka nipe hapaHuyo nimekupaga ๐น๐น
๐คฃ๐คฃ๐คฃkila mtu akipita anapewa mistari na lamomy dah๐น๐น๐น Em pita na wewe nikuwekee mistari..!!
Aweke photo la pamoja๐น๐นnijihakikishieThe ghost writer hey Beibee, njoo hapa unioneshe kile amekupa baba.
๐๐๐๐
Sasa ndiyo usiache kunitumia Kiko hata kwa basi linalokuja kijijini kwetu ๐ค๐ ๐ ๐๐ผ
Koh koh koh ๐คญGudubaiiiii ๐
๐คฃ๐คฃ๐คฃ๐คฃhii labda ya kutembelea chumbani aiseeeeElfu 20 tu unajipatia khanga yako safii ๐ฅ๐ฅ
Huyo๐MawardatDellapina fanya namna basi,
Yuko Nje, kaenda kuchukua mafunzo ya udukuzi, awakamate vizuri kina Maria na Hilda. ๐๐๐๐น๐น Halafu kapotea sijui kahama kitengo?
Chat kwa picha basi
๐๐๐Kupigwa hakupingiki ๐น
Wee ni Tomasso? Huamini?Aweke photo la pamoja๐น๐นnijihakikishie
Usiogope bhana , kama ingekuwa ni kukamatwa na kutekwa mimi ni mmojawapo halafu ni katibu wa Chama kikuu kata na bado nikienda kwa maofisi ya Umma wakiniletea Ubabaifu nawape vidonge vyao.Au sio mahi ๐
Serikali ya samia inamkamata hata kada wa chini kabisa wa chadema na kumpa kesi ya uhaini
Anyway wasiwasi ndio akili mama
Nakumbuka Babu kuna mwaka tulikutana pale Rombo Green View zaido ya Members 100. Na Jamiiforums kipindi kile ilikuwa na mijadala ya moto.Unajua baada ya Uchaguzi wa mwaka 2015, hali ya Siasa Nchini ndiyo ilianza kubadirika na kutufikisha hapa tulipo
Miaka ya nyuma ya 2015 kurudi nyuma, wadau walikuwa wanatoa maoni na kushindana kwa hoja humu bila kuwa na wasiwasi
Ndiyo maana hata zile gathering parties zilikuwa zinafanywa almost Kila mwaka zamani
Saivi hata kuitisha party moja ukiwatolea viingilio members wote, hakuna atakayejaribu kuhudhuria
Babu yenu naogopa hata kukutana na Wajukuu ๐
Nimechagua kuogopaUsiogope bhana , kama ingekuwa ni kukamatwa na kutekwa mimi ni mmojawapo halafu ni katibu wa Chama kikuu kata na bado nikienda kwa maofisi ya Umma wakiniletea Ubabaifu nawape vidonge vyao.
Unaogopa nini Mdogo wetu hebu tubless basi iwe kama lunch ๐๐๐
Sikuhizi mijadala iliyopo ni namna gani vijana wapinge ndoa.Nakumbuka Babu kuna mwaka tulikutana pale Rombo Green View zaido ya Members 100. Na Jamiiforums kipindi kile ilikuwa na mijadala ya moto.