Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Mje mniungishe khanga za kuwapelekea mabebe zenu..!!
 

Attachments

  • IMG_7023.jpeg
    IMG_7023.jpeg
    683.5 KB · Views: 1
Wanaweza hasa ukiwa mtu wa kutoa mawasiliano yako kwa watu humu jamvini

Labda uwe na marafiki ambao una uhakika hata wakilewa, bado wanabaki na Siri zako kichwani

Ndiyo maana hata ikitokea unatamani kumpa mtu msaada wa kifedha humu, vyema kutumia Wakala
Ni sahihi nadhani hili jukwaa wenye nia ovu ni wengi sana..

Kuna ID yangu humu ilipotea miaka ya juma, ila kuna nakala niliwai toa comment ni issue za siasa hizi hizi.

Kuna jamaa ID yake mpaka leo naikumbuka ila ni dormant naona.

Alinijia PM na kutoa vitisho Vikali sana sema sikujali sana mana access ya kunipata ilikua haipo.

Tangu siku hyo nilifunga PM mpaka leo.
 
Ni sahihi nadhani hili jukwaa wenye nia ovu ni wengi sana..

Kuna ID yangu humu ilipotea miaka ya juma, ila kuna nakala niliwai toa comment ni issue za siasa hizi hizi.

Kuna jamaa ID yake mpaka leo naikumbuka ila ni dormant naona.

Alinijia PM na kutoa vitisho Vikali sana sema sikujali sana mana access ya kunipata ilikua haipo.

Tangu siku hyo nilifunga PM mpaka leo.
Mimi niliposti kuhusu Imma alivyojiudhuru Mtu aliniomba kwa wema nifungue PM nikafungua akaniambie nijishikilie

Ngoja nikupe link ya uzi
 
Back
Top Bottom