cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 121,977
- 200,690
Em weka bhanaa mahi, 😂😂😂Nijianike haya makunyanzi humu 😂🤭 nitatisha watu, hapana aiseeh!
Em weka bhanaa mahi, 😂😂😂Nijianike haya makunyanzi humu 😂🤭 nitatisha watu, hapana aiseeh!
😹😹😹 Utafanya akupige vitatu vya faster..!!Uduguu hii khanga naitakaa, kwa bei yoyote, nataka niivae nikiwa niko na Ba tamu usiku kitandani.
😂😂😂
Mimi mtoto wa mkulima siwezi abadani kuuza mtu 🥹🙌🏼Ndiyo, unajua mtego wa asali wewe?
Unaletewa kitu unapenda ili kudakwa 😅
😂😂😂 na wanikamate tu, kwani nani ataishi milele?We nae tutakufatilia Coca😅
Chips kavu :2000
Pepsi zero sugar 1000
Aaah wapii, yule hadi anikamate aning'oe kuchaaa,😹😹😹 Mbona magogoni..!!
Na sijui kapotelea wapi?
Sijamuona week hii kabisaaa..!!
Anataka miamala yake urudishe umeshindwa kufanikisha mission.!!
Hapo kwenye kuishi milele ni kujikaza tu mahi unasema huku unaogopa😂😂😂 na wanikamate tu, kwani nani ataishi milele?
Mimi kuna party nilishiriki, pamoja na kwamba nilikuwa kwenye mkongojo wangu lakini wala sikuwaza kuhusu Usalama wanguHahahaha.
Ni kweli hapo nyuma naona humu usalama ulikuwa mkubwa.
Kuna kipindi watu walikuwa na magroup huko whatsapp kabsa ya humu JF.
Japo kila kipindi na woga wake hapo nyuma kulikua na dhuruma sana vijana wanaanzisha groups then admin analeft group na pesa za member 😄.
Lakini sasa hivi usalama hakuna.
Hajatuma 😅😅Hii bajeti nimeikubali! Jamaa kakutumia?
😂😂😂😂 ila hiyo inafaa kwa mchepuko, maana atakua anakuamini, kumbe ndio target ya kumpiga. Woiiih😹😹😹 Utafanya akupige vitatu vya faster..!!
Anaona kapata malkia sio mla nauli..!!
Hajatuma 😅😅
😅😅🙌🏼Mimi kuna party nilishiriki, pamoja na kwamba nilikuwa kwenye mkongojo wangu lakini wala sikuwaza kuhusu Usalama wangu
Hiyo ilikuwa miaka ya nyuma
Tulikuwa na Dr Slaa, Tundu Lissu, Nape, Juliana Shonza n.k tukijadiliana nao mambo kadhaa wa kadhaa
Lakini saivi hata kuomba kuletewa Kiko naogopa Babu yenu 🙌
Anasema nime tumwa lol😭🙆♀️Kakuzimia simu?
Sio uongo! Inaogopesha kwa kweli, muhimu ni kuchangia bila matusi, au lugha kali za maudhi. Mbona fresh tu.Hapo kwenye kuishi milele ni kujikaza tu mahi unasema huku unaogopa
Shida sio kifo shida ni proces za kifo mahi ohoooo
Ngoja tusubiri baada ya 2030 kuona hali itakavyokuwaMimi mtoto wa mkulima siwezi abadani kuuza mtu 🥹🙌🏼
Hapa sasa umenena dihaSio uongo! Inaogopesha kwa kweli, muhimu ni kuchangia bila matusi, au lugha kali za maudhi. Mbona fresh tu.
Haswaa.Hapa sasa umenena diha
Sawa babu hata hivyo ni vizuri usije kufia kwenye vifua vya wajukuuNgoja tusubiri baada ya 2030 kuona hali itakavyokuwa
Lakini kwasasa kila mmoja anatunza roho yake, maana haina mbadala ikitoka
Tangu 2016 niliacha kuomba Kiko kwa wajukuu na kukaa stendi kuzisubiri 🤗