The ghost writer
JF-Expert Member
- Apr 5, 2023
- 921
- 1,886
sina mpya kabisaMamaa stars em tupia tuone vitru vilivyomdatisha NOORAH 🔥🔥
Tupia yako impe motisha ya kuweka sura vizuri
Duh sio mchezo. Kumbe unajichetua humu na uzuri unao 😂😂😂🙌mshamba_hachekwi haya piga nyeto kijana 😹😹😹🔥🔥
Shape la KWENDA 🔥mshamba_hachekwi haya piga nyeto kijana 😹😹😹🔥🔥
Mkuu hapa ni watu wazima huwez sema Uzi ufutwe mtu akitaka jambo lake ni matakwa yake binafsi usijumuishe woteSio kwa nia mbaya, na wala sitojali mtakavyonichukulia humu.
Huu uzi una husika kwa 100% kuzalilisha wengi humu hasa wanawake.
Mbaya zaidi uzi ulianza na ulikuwa na nia njema ila kuna watu wanatumia hiyo nafasi kuumiza wengine.
Mdada unaweka picha na unaifuta ndani ya dkk moja ila hapo tayari kuna screenshot zaidi ya 20 zimefanyika ili kuja kukudhalilisha.
Moderator Maxence Melo Huu upuuzi ambao mnaoukuza humu ipo siku utatokea kwa mabinti zenu wa kuwazaa.
Huu uzi usipofutwa ndani ya siku chache zijazo, Maxence Melo Ijumaa hii nitakufata pm kukuonyesha vile watu wanadhalilishwa kupitia mnachokilea hapa
Mkuu, mm sijazuia watu kulombana, mm nazungumzia huu uzi kutumika vibaya.Mkuu hapa ni watu wazima huwez sema Uzi ufutwe mtu akitaka jambo lake ni matakwa yake binafsi usijumuishe wote
Oyaaa 👀👀👀👀👀 hii hapa aiseee🔥mshamba_hachekwi haya piga nyeto kijana 😹😹😹🔥🔥
Selfika inafanya watu wawe na shauku ya kuonana kupitia hizi picha za kuibia ibia.Mkuu, mm sijazuia watu kulombana, mm nazungumzia huu uzi kutumika vibaya.
Kwan hakuna uzi mingine watu kuweza kuonana na wakaenda kulombana huko na kudhalilishana? Kwann iwe kwenye huu uzi?
Sasa ubaya unakuja wengine mpaka wapate akili kuona hatari n mpaka wameona nyapu zao zinajadiliwa ndo wapate hizo akili.Selfika inafanya watu wawe na shauku ya kuonana kupitia hizi picha za kuibia ibia.
Wanapoamua kuzifanyia kazi hizo shauku ni juu yao. Mtu yeyote mwenye akili timamu anaweza kuona hatari zilizopo.
Wanapoamua kuuziana via vya uzazi ni juu yao vile vile.
Moderators watashughulikia lugha mbaya tu. Mimi labda ningeshauri waifanye selfika iwe "members only thread".
Darling…Oyaaa 👀👀👀👀👀 hii hapa aiseee🔥
Investors lazima tuwe na stake 😹😹😹Duh sio mchezo. Kumbe unajichetua humu na uzuri unao 😂😂😂🙌
Au sio 😹
Ulini promise show ya dar mahi..!!sina mpya kabisa
Hakuna aliyedhalilishwa, member kutuma pic yake ya uchi pm inahusiana vipi na uzi?Sio kwa nia mbaya, na wala sitojali mtakavyonichukulia humu.
Huu uzi una husika kwa 100% kuzalilisha wengi humu hasa wanawake.
Mbaya zaidi uzi ulianza na ulikuwa na nia njema ila kuna watu wanatumia hiyo nafasi kuumiza wengine.
Mdada unaweka picha na unaifuta ndani ya dkk moja ila hapo tayari kuna screenshot zaidi ya 20 zimefanyika ili kuja kukudhalilisha.
Moderator Maxence Melo Huu upuuzi ambao mnaoukuza humu ipo siku utatokea kwa mabinti zenu wa kuwazaa.
Huu uzi usipofutwa ndani ya siku chache zijazo, Maxence Melo Ijumaa hii nitakufata pm kukuonyesha vile watu wanadhalilishwa kupitia mnachokilea hapa
Yeaaaahhhh 😹😹Shape la KWENDA 🔥
Uzi huu hakuna kufuta..!!Sasa ubaya unakuja wengine mpaka wapate akili kuona hatari n mpaka wameona nyapu zao zinajadiliwa ndo wapate hizo akili.
Binafsi tayari nshamchek Melo kuhusu kuufuta huu uzi
we mtoto ngoja nipitie mafaili nione linaofaa kwa selfikaUlimi promise show ya dar mahi..!!