Lamomy
JF-Expert Member
- Sep 4, 2023
- 40,603
- 97,203
Nyie warembo mbona mna hofu leo nini shida? 😹😹We mchochezi, punguza maneno, anza kwanza wewe kuselfika tutafuata mfano wako
Mi simu ipo kwa fundi natumia PC
Nyie warembo mbona mna hofu leo nini shida? 😹😹We mchochezi, punguza maneno, anza kwanza wewe kuselfika tutafuata mfano wako
😂😂😂 wewe utapagawa sana na mie.Acha zako kaka, acha kuchafua mtu kwamba anakula exhaust...
Pengine alitaka kuhakikisha kama we kweli Ke...
Halafu kama mtu ameamua kutembea na wanawake humu si kosa kisheria...
Hata kama akiamua kutembea na jf yote, hakuna tatizo...
😂😂😂 majiraniiiiii hukuuuu!!!Kaka mbona unachafua wenzako hivyo...?
Pengine alijua we ni pisi kali...
Akakutana na njemba ina ndevu hadi mapele kwenye kidevu hata kama ni mimi lazima nikimbie tu...
Uduguu ntakubondaaa sahivii, haya maelezo yote ya nini? 😂😂😂Mamaa cocastic tamu ya boss kubwa JF King wa mivoucher..!!
Pisi kareee ya muda woteee
Unawaka hata kwenye giza la usiku wa manane..!!
Advocate wa vidampa wote wa mjiniiii
Mtoto wa kingoni na kimatengo..!!
Huna kazi mbovuuu kwenye uwanja wa fundi seremala..!!
Dada engineer anayechora mpaka maisha ya wajuaji..!!
Tambaaa Mrs Mjep, tambaaa mke wa bossss
Uwanja ni wako.. JIACHIEEEE
WAONYESHE WAJA UZURI UMETUNUKIWA HAUJAUNUNUA KWA SURGERY
DJ nileteee Engineer wa UDSM 😹
😂😂😂😹😹😹 Hapo tumuulize dr manyau nyau au NIMEROGWA?
Kaka angalia mrembo huyo... ni wewe tu... nikupe namba?😂😂😂 wewe utapagawa sana na mie.
Bado huja heal mwanetu?? 😂😂
We jamaa unazingua...😂😂😂 majiraniiiiii hukuuuu!!!
😂😂😂 wee naona kuna kitu unataka, ila unajiogopa, em sema bhana acha kujistukia.We jamaa unazingua...
Huyu ni Mrembo?Kaka angalia mrembo huyo... ni wewe tu... nikupe namba?
View attachment 3678962
Kaka unazingua...😂😂😂 wee naona kuna kitu unataka, ila unajiogopa, em sema bhana acha kujistukia.
Kaka huoni kabisa ni pisi, kiuno nyigu, flat tummy...Huyu ni Mrembo?
Narudia tena huyo Ni Mrembo??Kaka huoni kabisa ni pisi, kiuno nyigu, flat tummy...
Mjep anakojolea pazuri kmmk! 😂😂😂Mamaa cocastic tamu ya boss kubwa JF King wa mivoucher..!!
Pisi kareee ya muda woteee
Unawaka hata kwenye giza la usiku wa manane..!!
Advocate wa vidampa wote wa mjiniiii
Mtoto wa kingoni na kimatengo..!!
Huna kazi mbovuuu kwenye uwanja wa fundi seremala..!!
Dada engineer anayechora mpaka maisha ya wajuaji..!!
Tambaaa Mrs Mjep, tambaaa mke wa bossss
Uwanja ni wako.. JIACHIEEEE
WAONYESHE WAJA UZURI UMETUNUKIWA HAUJAUNUNUA KWA SURGERY
DJ nileteee Engineer wa UDSM 😹
Kwani kaka we unaonaje? Huyo ni mwanaume?Narudia tena huyo Ni Mrembo??
Msela ni mie, marinda ni yangu, nimepoteza mie. Wee unatafakari nini? Unataka niache wee km nani?Kaka unazingua...
Kila nikitafakari umepoteza marinda halafu we ni msela huwa natafakari sana...
Nachotaka achana na hio tabia...
Narudia tena ya 3, huyu ni mrembo??Kwani kaka we unaonaje? Huyo ni mwanaume?
Hebu niambie we unavutiwa na mrembo wa aina ipi?
Muangalie vizuri.. au unataka mwenye kitambi?
![]()
Ni Mrembo ndio...Narudia tena ya 3, huyu ni mrembo??
Nikupe task, tafuta mkaka handsome boi, awe tall, dark skin, slim, na abarikiwe uboo, asizidi miaka 30, niletee, yako ya udalali nitakupa, na yeye huyo atapewa posho yake nono.Ni Mrembo ndio...
Hebu weka picha ya Mrembo unaemkubali...