spidernyoka
JF-Expert Member
- Jan 2, 2020
- 8,810
- 23,338
Ndo mana mimi nashinda ziwaniMahangaiko na mahangaiko! Habari ziwafikiee😁
Ndo mana mimi nashinda ziwaniMahangaiko na mahangaiko! Habari ziwafikiee😁
😂😂😂😹😹😹
Weeh kumbe na mande aka mtungo ulikuwepo?
Mzabzab si ana kibamia yule anasemaga mwenyewe..!! 😹
Babu miga aje athibitishe..!!
Naandika summons kwa miga na mzabzab chap waletwe mahakamani kujibu tuhuma za ubakaji..!! Mande ni ubakaji
Niletee Kiko basi mjukuu nikuwekee hiyo movie 🤭🏃🏃3 idiots tangu utoto mpaka kesho nairudia hii movie, leo mzee umepost kitu cha maana sana tangu uanze kupost😎
Ni movie nzuri kwa kweli, na Ile slogan yao "All is well" imekaa poa sanaMovie yangu pendwa ya muda wote
Watu mnatambo kumbe humu?View attachment 3677882
Friday...
Unaufuatiliaga kama season 😁😁Sometimes Selfika kuna ujinga mwingi sana😂😂🤣
Nilijua ushaachana na jf tayari😁Mimi sio kazi wa hili jikuwaa la selfika ila namtafuta binti kiziwi naskia ndo mitaa yake hii?
Siwezi zilikuwa drama tu zile, jf na mm mpka kiamaNilijua ushaachana na jf tayari😁
Ukawa unajidekeza mwenyewe😁Siwezi zilikuwa drama tu zile, jf na mm mpka kiama
Nilikuwa nafanya matani tuUkawa unajidekeza mwenyewe😁
Jf waongo wengi,nawe humo.
Na Mimi pia🙌💃Admin 🙌🏿🏃🏿😜
Aaah,sitaki kwasababu siamini mtu Wala kitu humu jf🙌Nilikuwa nafanya matani tu
MM SIO MWONGO KASOME NYUZI ZANGU
Ni sawa, ila mm sifagilii uongo hata kidogoAaah,sitaki kwasababu siamini mtu Wala kitu humu jf🙌