100 others
JF-Expert Member
- Aug 5, 2017
- 10,744
- 38,497
Nipe namba sasa..Location ya nini siku hizi utekaji mwingi..!!
Wewe weka hapa mzigo huo
Nipe namba sasa..Location ya nini siku hizi utekaji mwingi..!!
Wewe weka hapa mzigo huo
DuhTajiri wa moto 😹😹
Watoto wamemwagika huko wakiongozwa na mama mchungaji..!!
Sisi anatuaga jukwaani kumbe katulia pm kwa tajiriiiiiiiiiiiiiiii awwww wog kawezaaa 😹😹😹
Haha mchuchuHuyo anayemsema ni kweli alikua hivyo na kazichapa huko Morena na pics kazisambaza pm kwa watu..!! 😹😹
Mimi nilikua na mzigo wa pics za members aliopita nao. Wengine walikuwa wanamtumia wenyewe pic za nudes zao..!!
Tena kuna connection mpya ya mudada machachari humu selfika imevuja juzi kati hapo..!!
Wambea tunasubiri ajichanganye tumpe risiti zake…!! 😹😹
Hata jina lako kwangu linanijia ndotoni Kila siku Mamy🥺Hansamu boii, 😘😘😘
Nilikua nakuotaa.
Kachoyo sana 😁Watu wengine wachoyo na maboga yao
3 idiots tangu utoto mpaka kesho nairudia hii movie, leo mzee umepost kitu cha maana sana tangu uanze kupost😎View attachment 3677631
Hapo zamani 🤗
Ali is veeell😁All is well
Uwe una support na za nyumbani binti3 idiots tangu utoto mpaka kesho nairudia hii movie, leo mzee umepost kitu cha maana sana tangu uanze kupost😎
Mkuu upo? Leo fanya upite kidogo.. nianze kikao changu kwa amani😎Naweza kuwa sina ufahamu wa kutosha, hivi mantiki ya kupost picha za hela huwa ninini eti?
Siwezi hayo matakataka mimi🚮Uwe una support na za nyumbani binti
Nipite?Leo fanya upite kidogo..
Weka vitu hapaNipite?
Ukianza kutafuta logic kwenye mambo ya mtandaon mkuu huwezi kupataNaweza kuwa sina ufahamu wa kutosha, hivi mantiki ya kupost picha za hela huwa ninini eti?
Ila maho kwa kujipondea! Hebu tubless hata za zamani sio lazima ujipige now☺️Nna jipya basiii. nipo napigwa na jua tu na kimeo kimeharibika hadi upande wa camera picha zilizopo za muda kidogo
Achukulie poa tu, huo muda wa kuanza kuhangaika na watu huwajui ni kutafuta mengine!Ukianza kutafuta logic kwenye mambo ya mtandaon mkuu huwezi kupata
Ndiyo hapo unaweza dhani ni kupambania potassium kumbe aliyepost ni Nshomile kawaida yake kufoka😃😃😀Achukulie poa tu, huo muda wa kuanza kuhangaika na watu huwajui ni kutafuta mengine!