Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Bora umenisaidia kuuliza, kama hana vibunda anambie niwe namtumia picha anakuja kupost humu
Huyo anayemsema ni kweli alikua hivyo na kazichapa huko Morena na pics kazisambaza pm kwa watu..!! 😹😹

Mimi nilikua na mzigo wa pics za members aliopita nao. Wengine walikuwa wanamtumia wenyewe pic za nudes zao..!!

Tena kuna connection mpya ya mudada machachari humu selfika imevuja juzi kati hapo..!!

Wambea tunasubiri ajichanganye tumpe risiti zake…!! 😹😹
 
Huyo anayemsema ni kweli alikua hivyo na kazichapa huko Morena na pics kazisambaza pm kwa watu..!! 😹😹

Mimi nilikua na mzigo wa pics za members aliopita nao. Wengine walikuwa wanamtumia wenyewe pic za nudes zao..!!

Tena kuna connection mpya ya mudada machachari humu selfika imevuja juzi kati hapo..!!

Wambea tunasubiri ajichanganye tumpe risiti zake…!! 😹😹
Khee uko mi sipo na izo mada sio vitu vyangu. Mi ntakua napost nachojisikia humu so long as simgasi mtu yeyote mengine hayanihusu mtajua wenyewe 🤣🤣
 
Khee uko mi sipo na izo mada sio vitu vyangu. Mi ntakua napost nachojisikia humu so long as simgasi mtu yeyote mengine hayanihusu mtajua wenyewe 🤣🤣
Masijala nilikua naweka makabrasha vizuri usijali..!! 😹😹😹

Tupia basi lile BMW lako tajiriii
 
Huyo anayemsema ni kweli alikua hivyo na kazichapa huko Morena na pics kazisambaza pm kwa watu..!! 😹😹

Mimi nilikua na mzigo wa pics za members aliopita nao. Wengine walikuwa wanamtumia wenyewe pic za nudes zao..!!
Kuna picha fulani niliziona nikasikitika sana maana yule mdada nilikuwa namheshimu mno. Hata kama ni nguvu ya pesa that was too much!

We komaa tu na vijora sis maana mwanamke asiye na pesa zake mwenyewe ni mtumwa na anaweza kudhalilishwa na kutwezwa utu wake anytime hasa kama hajitambui.
 
Kuna picha fulani niliziona nikasikitika sana maana yule mdada nilikuwa namheshimu mno. Hata kama ni nguvu ya pesa that was too much!

We komaa tu na vijora sis maana mwanamke asiye na pesa zake mwenyewe ni mtumwa na anaweza kudhalilishwa na kutwezwa utu wake hasa kama hajitambui.
Izo picha si mpost apa tuzione au asiekuepo na lake halipo
 
😹😹😹 Wog yuko pm kwako?

Kweli tajiri umetishaaa

Countrywide ukuwadi wako kiboko, naomba na mimi niweke kwa pedezee moja la JF mshkaji wangu..!! 😹😹

Huyo wa shikamoo nani tena?
Mbona wino mwingi tajiriiiii
Wog nshampiga pin hamna kurudi humu country asijemdalalia tena 🤟🏽

Izo shikamoo ndo nyingi huko pm nakua naomba mapedeshee wa humu pesa 😂😂😂
 
Kuna picha fulani niliziona nikasikitika sana maana yule mdada nilikuwa namheshimu mno. Hata kama ni nguvu ya pesa that was too much!

We komaa tu na vijora sis maana mwanamke asiye na pesa zake mwenyewe ni mtumwa na anaweza kudhalilishwa na kutwezwa utu wake anytime hasa kama hajitambui.
JF wanaume wengi wadhalilishaji na kila siku mimi nawaambia hili.
Nishapigwa ban sana kwa kuwachamba hao wanaorusha pics zao za utupu kwa wanaume wa JF..

Wengi wao sijui wako desparate au ndo changamoto ya afya ya akili, au sijui ushamba na njaa njaa za kijinga..!! Hapo nashindwa kuelewa..!!

Kitendo cha mwanamke kutuma utupu wako pm ni kiwango cha mwisho cha kufikiri..!!
Wanaume wenyewe hawana utu wala kaba. Wanachojali kuwavimbia wenzao kwamba wamekuvua nguo.

Ni huzuni kwakweli.
Hata kama ni njaa zao zimezidi..!!
 
View attachment 3677829
Lamomy hii picha unaikumbuka? Hiki kipindi ndo nilikua nmeaga kariakoo nkakimbilia huko mabonde kuinama.!!
Halafu kumbe mkaka mzuri hivi jamani 😍😍

Pic siikumbuki leo ndo nakuona kwa mara ya kwanza..!! 😍🔥

Uwe unatupia kila mara bana, vitu zangu kabisa wewe..!! 😹😹
 
JF wanaume wengi wadhalilishaji na kila siku mimi nawaambia hili.
Nishapigwa ban sana kwa kuwachamba hao wanaorusha pics zao za utupu kwa wanaume wa JF..

Wengi wao sijui wako desparate au ndo changamoto ya afya ya akili, au sijui ushamba na njaa njaa za kijinga..!! Hapo nashindwa kuelewa..!!

Kitendo cha mwanamke kutuma utupu wako pm ni kiwango cha mwisho cha kufikiri..!!
Wanaume wenyewe hawana utu wala kaba. Wanachojali kuwavimbia wenzao kwamba wamekuvua nguo.

Ni huzuni kwakweli.
Hata kama ni njaa zao zimezidi..!!
i wonder inakuaje mwanaume unatumiwa nudes af vile huna akili unaenda kupost sehemu au unamtumia mtu like wtf.!!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom