Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 35,700
- 102,624
Tunawaona, kuna machokoraa kibao tu wanapost marange humu kama yule bwa1 hivyo asipagawe!😂Ndiyo hapo unaweza dhani ni kupambania potassium kumbe aliyepost ni Nshomile kawaida yake kufoka😃😃😀
Tunawaona, kuna machokoraa kibao tu wanapost marange humu kama yule bwa1 hivyo asipagawe!😂Ndiyo hapo unaweza dhani ni kupambania potassium kumbe aliyepost ni Nshomile kawaida yake kufoka😃😃😀
Matapeli watakwambia rangi ya mtumeMubebe mcute😍
Mi sina jipya mama’ake
Nougaa sana lamama naona unakula kiyoyozi kwaofisi. Ofisini kwenu mkihitaji mfanya usafi nistueMubebe mcute😍
Mi sina jipya mama’ake
Do I look like I care?Matapeli watakwambia rangi ya mtume
Mimi ndio mfanya usafi, huoni muda wote niko active humu, subiri nifukuzwe😆Nougaa sana lamama naona upo kwaofisi hapo. Ofisini kwenu mkihitaji mfanya usafi nistue
Hapana wajua waja wakiwa wanataka kutimiza laoDo I look like I care?
Ka kienyeji safiiii
I have no time for nonsense anymore..Hapana wajua waja wakiwa wanataka kutimiza lao
We nawe weka pua lako hapa tulione kazi yako ni kusifia tu!Ka kienyeji safiiii
Unajuaje hii ya kienyeji hii yakizungu???Ka kienyeji safiiii
Sawa tuko hapa ni michezo ya mdako tuI have no time for nonsense anymore..
I choose peace over stupid rumors 💃🏽
Ngoja nimuulize AI huenda akanisanua ambacho sijuiUnajuaje hii ya kienyeji hii yakizungu???
Ni filter tu hata usiamini kabisa picha zangu
Kabiiiiiiiiiiiiiiisa fanya hivo namie unipe mrejesho!Ngoja nimuulize AI huenda akanisanua ambacho sijui
Eka picha acha kutishia watu wazima nyau ww!Sawa tuko hapa ni michezo ya mdako tu
Kuna ukweli hapaKabiiiiiiiiiiiiiiisa fanya hivo namie unipe mrejesho!
Kama nikienda paris namimi nitaweka hapa niwe natamba tuEka picha acha kutishia watu wazima nyau ww!
Asante kwa taarifa. Bora hata sijui hayo mambo ya Ai!Kuna ukweli hapa