leo dada
JF-Expert Member
- Oct 26, 2023
- 3,142
- 16,009
carrots matunda kwa wingi maji mengi utaniona!. kama uki review ya dar basi unalienable liveSijakuona, itabidi nianze kula carrot sis 😹
carrots matunda kwa wingi maji mengi utaniona!. kama uki review ya dar basi unalienable liveSijakuona, itabidi nianze kula carrot sis 😹
Usinambie sis 🔥🔥carrots matunda kwa wingi maji mengi utaniona!. kama uki review ya dar basi unalienable live
Hansamu boii, 😘😘😘
😘😘mremboosebene limekolea
😘😘😘 Beautiful Onyinye..!!serene limekolea
😂😂😂Kuna jamaa alikuwa na pigo kama zako. Kila siku kuposti mabulungutu ya pesa na ndinga kali kama Audi, BMWs. Tajiri wa Madini na uwanja wake wa vita ulikuwa Morena Hotel Msamvu Morogoro. Alileta madhara makubwa sana hapa Selfika; na kwingineko. Actually nilifikiri labda ni yeye karudi na fyekero 😂
Don't take it too serious too. After all, it is just chit chat! 🚶🏿♂️🚶🏿♂️🚶🏿♂️
acha kunijaza😘😘😘 Beautiful Onyinye..!!
Baba stars anajua kupoint aiseee..!!
Chuma kimesimama kama Bentley la mwaka wa mbeleee..!!
😂😂😂😂Babu miga sema kazichapa kweli na anakuja na risiti za picha za aliowamega humu..!! 😹😹
Yupo humu sema ana id nyingine kumjua mpaka uwe na D mbili..!!
😂😂😂 wambeaa woyeeee!!Huyo anayemsema ni kweli alikua hivyo na kazichapa huko Morena na pics kazisambaza pm kwa watu..!! 😹😹
Mimi nilikua na mzigo wa pics za members aliopita nao. Wengine walikuwa wanamtumia wenyewe pic za nudes zao..!!
Tena kuna connection mpya ya mudada machachari humu selfika imevuja juzi kati hapo..!!
Wambea tunasubiri ajichanganye tumpe risiti zake…!! 😹😹
we coca wewe😘😘mremboo
Umenoga sanaa.
😂😂😂😂JF wanaume wengi wadhalilishaji na kila siku mimi nawaambia hili.
Nishapigwa ban sana kwa kuwachamba hao wanaorusha pics zao za utupu kwa wanaume wa JF..
Wengi wao sijui wako desparate au ndo changamoto ya afya ya akili, au sijui ushamba na njaa njaa za kijinga..!! Hapo nashindwa kuelewa..!!
Kitendo cha mwanamke kutuma utupu wako pm ni kiwango cha mwisho cha kufikiri..!!
Wanaume wenyewe hawana utu wala kaba. Wanachojali kuwavimbia wenzao kwamba wamekuvua nguo.
Ni huzuni kwakweli.
Hata kama ni njaa zao zimezidi..!!
😂😂😂😂Tajiri wa moto 😹😹
Watoto wamemwagika huko wakiongozwa na mama mchungaji..!!
Sisi anatuaga jukwaani kumbe katulia pm kwa tajiriiiiiiiiiiiiiiii awwww wog kawezaaa 😹😹😹
😹😹😹 Na mimi nipe basi tulewe wote sis..!!nimelewa hata sioni kesho
acha kunijaza
😂😂😂😂Mama mchungaji anasambaza Injili kwa watu wotee 😹😹😹
Rhabhekhaaaa!!! Mzuri wewe, 😘😘we coca wewe
Nilale wapi, kuswampaa tu 😂😂😂Woyeeeeeee 😹😹
Unalala sana uduguu
😹😹😹 Kwa tajiri huko kumechafuka, wenzetu wapo kupanga foleni ya kuokota..!!Nilale wapi, kuswampaa tu 😂😂😂
nielekeze niende kapuku mimi😹😹😹 Kwa tajiri huko kumechafuka, wenzetu wapo kupanga foleni ya kuokota..!!
Tumebaki mi na wewe uduguu 😹
Utaweza mikimiki ya huko sis 😹😹nielekeze niende kapuku mimi