Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,993
- 97,702
Namfumua vizuri tu! Sili urojo miešNishakinda sana!!
Kwa menu hiyo kijana wa dar akiingia kwenye mfumo si utamchakaza sana!!
Namfumua vizuri tu! Sili urojo miešNishakinda sana!!
Kwa menu hiyo kijana wa dar akiingia kwenye mfumo si utamchakaza sana!!
Dahh sipendi haya mambo mimiš«Na siku za mwanzoni mwamba achezi mbali sana akitembea sana kasogea seblen
Yes , water therapy huijui??Maji ya kunywa?????
Ifikie hatua Mimi niache kula mimi navopenda kula??āŗ
ššššššš
Ndo muda muafaka wa kupunguza stress za kazi za watu. Saa nane kichwa kinarudia moto mpaka jioniNdokwanza katikati ya siku saa saba mchana wa jua kali balaa mjuee!!
Ina kazi nyingi snAnhaa..
Naamini haiishii hapo tuu..
Baada ya mazoezi usinywe maji kwanza utakufa kwa hiyo njaa yakeš kula kwanza ndizi irudishe nguvu then baada ya muda kidogo ndio unywe hayo maji yako..Asante sana nilisikia hio sikuzingatiaga sana kumbe. Ndizi nakula katika mpangilio upi??
Yani ile hali ya jana sitaki hata kuisikia ilikuwa hatari sana.
Hebu nibless uvonenepa nione wengine mnanenepaga vizuri mimi sasa najaa juu na kitambi tu kha!!
Naijulia wapi lasabaD mie mamchuYes , water therapy huijui??
Peke yake unapungua
Ila ya kawaida kabisa ya kunywa yasiwe ya moto tumia kabla hujala
Imagine asbuhi unywe maji ...unadhani utakua na hamu ya chai???utakula lkn muda unavyoendq utapunguza kula
Uko tayari kuziweka hapa au tukusubiri jua lizamešIna kazi nyingi sn
Kapicha ka ndizi ama ninišKipicha cha kusindikizia mkuu
Uko tayari kuziweka hapa au tukusubiri jua lizameš
Utasikia kichwa kinauma mie!!Namfumua vizuri tu! Sili urojo mieš
Shukran sana!Baada ya mazoezi usinywe maji kwanza utakufa kwa hiyo njaa yakeš kula kwanza ndizi irudishe nguvu then baada ya muda kidogo ndio unywe hayo maji yako..
My dear huwa nanenepa kuanzia kichwa mpaka miguuššš
Kwanini nigoogle wakati encyclopedia upo
Unazingua hahahNaijulia wapi lasabaD mie mamchu
Asante kwa mwongozo!!
Hata ka kiganja tu mkuuKapicha ka ndizi ama niniš
Ndiomaanake! Kwanza mie muda wote nimechokašUtasikia kichwa kinauma mie!!
Kumbe kashapima maji ya kina kirefu haya!!
Yashawahi Nikuta huko nyuma
Km anafanya na mazoezi kazi kwakeBaada ya mazoezi usinywe maji kwanza utakufa kwa hiyo njaa yakeš kula kwanza ndizi irudishe nguvu then baada ya muda kidogo ndio unywe hayo maji yako..
My dear huwa nanenepa kuanzia kichwa mpaka miguuššš
Yani nyieee.. hayaaa ngoja niwapeNakaziaaaaaaaaa!! Mama pretty do the needful mchana wetu uanze vizuri pulllliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzz
Wabheja sana we are waitingYani nyieee.. hayaaa ngoja niwape