Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,495
- 185,562
Mnoooooo mnywani! Afu hana uswahilii kabisaWife material kabisa Christine_1
Mnoooooo mnywani! Afu hana uswahilii kabisaWife material kabisa Christine_1
Kipicha cha kusindikizia mkuuSiku nyingine kula ndizi mbivu😁
Ila mnanihamasisha nianze mazoezi… nimekua kibonge
Nakaziaaaaaaaaa!! Mama pretty do the needful mchana wetu uanze vizuri pulllliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzzKipicha cha kusindikizia mkuu
Basi ni mwili umezoeachini ya hapo ndo naamka nimechoka
Karibu mkuuSanto sana kwa mwongozo!! Be blessed
Mimi vyote sivitaki, mgongo nyumba😅Safi sana ngoja tuone hali itakuaje afu mi kitambi ndo kinachonichosha!
Nataka nianze kujaribu hii ya kulala masaa nane na kuendelea nione impact yakeBasi ni mwili umezoea
Wee Uko vizuri mbona labda kupungua kidogo tu uko vizuri lamamaMimi vyote sivitaki, mgongo nyumba😅
Inasaidia, unafanya mambo yako akili ikiwa imetulia..Nataka nianze kujaribu hii ya kulala masaa nane na kuendelea nione impact yake
Eti eeh? Basi sawaa acha niwe mvumilivu!Wee Uko vizuri mbona labda kupungua kidogo tu uko vizuri lamama
Hasa ukiwa hauna familia ila ukiwa na familia kuna muda utake usitake unezalala na viatu☺!Inasaidia, unafanya mambo yako akili ikiwa imetulia..
Na mie nimerudi kwenye user name yangu banaHapana ni churchgirl tayana wog a.k.a Christine_1
Nimeona mamchu! Vipi hauna ka blessings hapo unibles jua lipunguze kunipiga mamchu??!!Na mie nimerudi kwenye user name yangu bana
Hahah
Ndivo hivo tena!! Bado Kuna nafasi tatu ziko wazi.Nyie hivi
Au sio
Sema ndo hivyo tena😆😆😆🙌
We nipange tu😆😆😆Nakuaminia mamchu hunaga mbambambaaa na sio muoga kabisa.
Nasubiri na nyie mpite hahahNimeona mamchu! Vipi hauna ka blessings hapo unibles jua lipunguze kunipiga mamchu??!!
Yule katibu wangu hana tatizoNdivo hivo tena!! Bado Kuna nafasi tatu ziko wazi.
Hahaha sema lamo atanitoa ngeu anavyopenda matimbwiri
Jikubali mdogo anguEti eeh? Basi sawaa acha niwe mvumilivu!
Aisee, sitaki familia sasa🥹Hasa ukiwa hauna familia ila ukiwa na familia kuna muda utake usitake unezalala na viatu☺!