Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 36,343
- 104,537
Tumekesha masaa ma5 hapa, kesho uwahi😁Mapema yote hii?
Ndio kwanza nimefika mkuu
Tumekesha masaa ma5 hapa, kesho uwahi😁Mapema yote hii?
Ndio kwanza nimefika mkuu
Inshallah nikipata nafasi,Tumekesha masaa ma5 hapa, kesho uwahi😁
Kesho ntakusimlia vizuri jinsi nilivyokuwa mtoto mwema! Sio mtoto mbad kabisa!Tena nyie watu wa zamani ndio watu wa bad sana!! Kila kitu mmefanya mnawachora madogo tu.
Christine_1 achana na seran utaniambia nikuchukulie ngapi
Subiri mwakani majira kama haya😁Nimepitwa loo
Doh si nmepitwa na kapicha
Unalala sana mkuu😅Doh si nmepitwa na kapicha
Ndo starehe yangu kuuUnalala sana mkuu😅
Kumbe tupo wengiNdo starehe yangu kuu
Naweza kulala kwa niaba ya taifa 🤣😂Kumbe tupo wengi
Sawa mkuuNdo starehe yangu kuu
Hahaha 😁 😆Naweza kulala kwa niaba ya taifa 🤣😂
Sipendi kulala🥹Naweza kulala kwa niaba ya taifa 🤣😂
Sema kweli? WhySipendi kulala🥹
Acha hizoooo mamchu!Asiyekuwepo na lake halipo
Hahaa
Nakuaminia mamchu hunaga mbambambaaa na sio muoga kabisa.Hahaa nitaangalia
Labda badae aneza tupia ngoja tuone.Amegoma aisee..
Labda tumvizie ile mida
Sijui tu kwanini, especially mchana nilishashindwa!Sema kweli? Why
Hongera mimi nimeamua kushinda njaa kazini🥹Christine_1 Seran jana nilianza zoezi sema vinaleta njaa balaa sijui ndo katika kutibu loh!!