Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Humu ndani mpunguze kujihisi, acheni watu wachati kwa uhuru, sijawahi kusikia mtu umemzidi anakuwazisha hivi, saa nyingine watu tunajiandikia tu wala hatulengi mtu lakini unashangaa mtu anakuja kama anataka kukupiga! Wengine vita vya kuandika tunachoka, mtafute mtu personally ubabe wako uonekane, vita mpaka upate support.. nilipata malalamiko ya maneno ya kishenzi kweli, ukiomba uthibitisho hupewi! tuchague kuignore upumbavu mwingi mwingi uso na faida, kuna watu humu hata huwafuatilii ila akili zao wanajihisi unawasoma na kuwafuatilia! machokoraa kibao humu halafu mnahisi kuonewa wivu! Mtu akiandika kitu mnajihisi kama matahira! Anayewajali ana kazi kwakweli! Nilipokuwa mgeni nilikuwa najichosha nilipotonywa naonekana mjinga nikaamua kukaa pembeni, ni ujuha wa kiwango kushindana na mtu humjui, kila neno unabebelea ukiambiwa umuelezee adui yako huwezi, Mpaka watu wanashindwa kutumia jf kwa amani wanaondoka kwasababu ya maneno yasio na kweli yoyote! Nyie mabinti sijui wadada acheni kuwapa watu siri zenu, au kumtumia mtu pic zako na hakujui.. matokeo yake mnayaona, acha mtu aendelee kujifariji anakujua, humu penyewe machokoraa ndio wengi kuzidi wenye mwelekeo, ukakazane kujidharirisha kwa watu,kila mtu ana kiwango chake cha uchizi msione watu wamekaa kimya mkahisi mnawaweza! Ukiona mtu anakuignore hataki vita na wewe jiongeze tafuta adui mpya uache huo ufala mara moja! Nimesikitika sana tayana kuondoka kisa uzushi wa watu, sio kila mtu ana mudu maneno na vijembe! Huyu mjinga anayewafanyia wanawake huu ushenzi sio wa kumchekea naona anakutana na wapole! Mna vibarua na hao maadui zenu waliojichoresha kwenu wana kazi aisee..
Selfika/
 
IMG_0573.jpeg
 
Nilichogundua Tatizo la hapa selfika, ni wivu tu! Kuna Makundi makuu mawili kwa upande wa KE.
1. Kundi la kwanza, Mabinti wabichi under 25
2. Kundi la pili ni mashangazi 25+

Under 25 ni Mtama kwa watoto! Kila ME hata wazee sisi tunamendea. Wanapigwa vita na mashangazi 25+

25+ wamegawanyika kWa Makundi 2 ambayo ni mahasimu. 25-29 (ambao kwao sasa ni watafutaji wa ndoa kwa udi na uvumba)! Na kundi la pili ambalo ni 30+ mishangazi (hawa ni sumu katika hili uzi huu) wanapenda ku bully under 30 as if under 30 ndiyo wanawalete mateso wanayokabiliana nayo katika mapenzi! Washakata tamaa ya ndoa na kupata ME wa kuwagungulanya ni shida!

Wanajisahau na wana na mdomo mchafu -kauli za ajabu ajabu, hawana stara wenyewe wanaongea kila linalokuja kichwani. Angalau kwa sasa wanapambana na jamaa (Me…)anayependa kilaji. Anawapa ukweli ingawa kundi hili halipendi kusikia ukweli.

Wanasahau usemi usemao: Ni tunda tu linalotamanisha likiwa komavu, si kwa mwanamke! Mwanamke anapendeza akiwa mbichi. Wanasahau kuwa, enzi zao zimepita, na zikipita hata uende kWa Mganga yupi, yote unajisumbua tu.

Acheni under 25 watambe, ni wakati wao! Wanaotafuta ndoa nao mashangazi, msiwaonee wivu. Wasubiri nao umri ukifika, muwasare tu.

Masingo maza nao nuksi tu ma mwiba kWa Mtama, jamani pambaneni na hali zenu, nani aliwalazimisha kutotoa na ME ambao hawajali pahala walipowekeza? Kabla ya kukubali kupokea ujauzito, mtoto wa kike aliye na akili, anatafakari na kujiridhisha kama hataachwa solemba.

Mmekazana, malaya malaya, nani humu ni bikra au ameliwa na mwanaume mmoja tu maishani mwake? Acheni hizo, K zao na msiwapangie matumizi yake. Kumbuka wanazikosha wao.
 
Humu ndani mpunguze kujihisi, acheni watu wachati kwa uhuru, sijawahi kusikia mtu umemzidi anakuwazisha hivi, saa nyingine watu tunajiandikia tu wala hatulengi mtu lakini unashangaa mtu anakuja kama anataka kukupiga! Wengine vita vya kuandika tunachoka, mtafute mtu personally ubabe wako uonekane, vita mpaka upate support.. nilipata malalamiko ya maneno ya kishenzi kweli, ukiomba uthibitisho hupewi! tuchague kuignore upumbavu mwingi mwingi uso na faida, kuna watu humu hata huwafuatilii ila akili zao wanajihisi unawasoma na kuwafuatilia! machokoraa kibao humu halafu mnahisi kuonewa wivu! Mtu akiandika kitu mnajihisi kama matahira! Anayewajali ana kazi kwakweli! Nilipokuwa mgeni nilikuwa najichosha nilipotonywa naonekana mjinga nikaamua kukaa pembeni, ni ujuha wa kiwango kushindana na mtu humjui, kila neno unabebelea ukiambiwa umuelezee adui yako huwezi, Mpaka watu wanashindwa kutumia jf kwa amani wanaondoka kwasababu ya maneno yasio na kweli yoyote! Nyie mabinti sijui wadada acheni kuwapa watu siri zenu, au kumtumia mtu pic zako na hakujui.. matokeo yake mnayaona, acha mtu aendelee kujifariji anakujua, humu penyewe machokoraa ndio wengi kuzidi wenye mwelekeo, ukakazane kujidharirisha kwa watu,kila mtu ana kiwango chake cha uchizi msione watu wamekaa kimya mkahisi mnawaweza! Ukiona mtu anakuignore hataki vita na wewe jiongeze tafuta adui mpya uache huo ufala mara moja! Nimesikitika sana tayana kuondoka kisa uzushi wa watu, sio kila mtu ana mudu maneno na vijembe! Huyu mjinga anayewafanyia wanawake huu ushenzi sio wa kumchekea naona anakutana na wapole! Mna vibarua na hao maadui zenu waliojichoresha kwenu wana kazi aisee..
Waraka wa mtume Paul kwa wakorinto😀
 
Nilichogundua Tatizo la hapa selfika, ni wivu tu! Kuna Makundi makuu mawili kwa upande wa KE.
1. Kundi la kwanza, Mabinti wabichi under 25
2. Kundi la pili ni mashangazi 25+

Under 25 ni Mtama kwa watoto! Kila ME hata wazee sisi tunamendea. Wanapigwa vita na mashangazi 25+

25+ wamegawanyika kWa Makundi 2 ambayo ni mahasimu. 25-29 (ambao kwao sasa ni watafutaji wa ndoa kwa udi na uvumba)! Na kundi la pili ambalo ni 30+ mishangazi (hawa ni sumu katika hili uzi huu) wanapenda ku bully under 30 as if under 30 ndiyo wanawalete mateso wanayokabiliana nayo katika mapenzi! Washakata tamaa ya ndoa na kupata ME wa kuwagungulanya ni shida!

Wanajisahau na wana na mdomo mchafu -kauli za ajabu ajabu, hawana stara wenyewe wanaongea kila linalokuja kichwani. Angalau kwa sasa wanapambana na jamaa (Me…)anayependa kilaji. Anawapa ukweli ingawa kundi hili halipendi kusikia ukweli.

Wanasahau usemi usemao: Ni tunda tu linalotamanisha likiwa komavu, si kwa mwanamke! Mwanamke anapendeza akiwa mbichi. Wanasahau kuwa, enzi zao zimepita, na zikipita hata uende kWa Mganga yupi, yote unajisumbua tu.

Acheni under 25 watambe, ni wakati wao! Wanaotafuta ndoa nao mashangazi, msiwaonee wivu. Wasubiri nao umri ukifika, muwasare tu.

Masingo maza nao nuksi tu ma mwiba kWa Mtama, jamani pambaneni na hali zenu, nani aliwalazimisha kutotoa na ME ambao hawajali pahala walipowekeza? Kabla ya kukubali kupokea ujauzito, mtoto wa kike aliye na akili, anatafakari na kujiridhisha kama hataachwa solemba.

Mmekazana, malaya malaya, nani humu ni bikra au ameliwa na mwanaume mmoja tu maishani mwake? Acheni hizo, K zao na msiwapangie matumizi yake. Kumbuka wanazikosha wao.
Sawa mzee tumekusikia tutaacha!😎
 
HahahHa mbona mimi nipo America kwa sasa na nina enjoy bia na kazi ya pesa nzuri lamo ? Unahisi ni nani anaweza ninyima furaha humu? Tofauti na binti yangu
Mtu aliye America hana pigo kama zako..

Nwei, wewe kuwa America na kuwa na kazi nzuri hayo ni yako hakuna anayejua kama ni kweli au upo kufurahisha kijiwe..!!

Ujumbe ni huo…
Msalimie bintiyo
 
Back
Top Bottom