Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Awky..

Enjoy shem!

Au Kama unapita huu mtaa niambie nisiondoke 😊😊😊😊.

Ila Selfika ni kama enzi zile za kukaa chobingo au Mingo kusubiria fame wapite upige miruzi na kuwasifia.
Au unasemaje ndugu zangu Ambition plus MFALME WETU

Maana umechoma maindi masaa mawili na kapita fame mmoja na kajitanda 😊😊😊😊

Seran haya hii ya mwisho sitii neno tena 🤐🤐🤐🤐
 
win-one pokea maua yako kwasababu umeacha picha muda mrefu na it Seem ww ni mwanamke huna heka heka. Kwa jinsi ulivyojisitiri.

Ila hebu fanya kama Tayana-wog anavyotoaga maelekezo. Iga mfano ule 😊😊😊😊

Au ficha macho tu . Mbona wenzako wanaonyeshega mpaka vidoti Seran 😂😂😂😂
We nawe una mdomo kuselfika aaahh 😹😹
 
Back
Top Bottom