cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 123,741
- 203,652
Na ndimu kabisaa, km sio chachanduu.๐๐๐Utasema nimekunywa supu ya pilipili
๐๐๐
Na ndimu kabisaa, km sio chachanduu.๐๐๐Utasema nimekunywa supu ya pilipili
Na kitawaka kesho humu, watu wako huko kuandaa Kombora.Kesho mambo yatabadilika humu
We nawe Ntakuchapa ๐น๐นNYC bwoii, punguza mahaba kwa Uduguu, Waja wanajua trip ya kwa maandishi 3 ni kugusa tuu,
Kumbe wala hata, ๐๐๐
Mjomba ako kaninunia kalipa ada juz juz alaf mtihani nimepata 5 sasa km akili hazitaki mm nifanyaje jamani anasema anaonea huruma wanae๐๐๐๐๐Na ndimu kabisaa, km sio chachanduu.
๐๐๐
Basi wana kazi nzito km ni hivyo ๐น๐น๐๐๐ umechelewa kumsoma labda, yuko hivyo siku zote.
Ndio maana siku naona picha yake nilimchana, hufanani na mambo yako, aka react, ya humu ni ya humu, nilimuelewa pia.
๐๐๐ uduguuu, em lala kwanii.We nawe Ntakuchapa ๐น๐น
Hapo huyo Ambition sijamfungulia pm sa ningefungua ingekuwaje? ๐น๐น๐น
Kwa Kantry nimepigwa mawe mpk wengine wanamtag kwenye nyuzi wajitongozeshe na uzuri wa mweusi akili 2 akawachana โNitamtooo mpaka akomeโ wakaona aibu mi nikapita nacheka zangu..!! ๐น๐น๐น
Nyie wapuuzi mniletee vizee vyenu basi niwe mama yenu mdogo, ili nyie muwabebe hawa wanaume ninaotaniana nao..!!
๐๐๐๐Basi wana kazi nzito km ni hivyo ๐น๐น
๐น๐น๐น๐๐๐๐ mbona kwiooo.
๐๐๐ nimechekaa shangazii. Unasoma nini na uzee wote huo?Mjomba ako kaninunia kalipa ada juz juz alaf mtihani nimepata 5 sasa km akili hazitaki mm nifanyaje jamani anasema anaonea huruma wanae๐๐๐๐๐
Tutamshtaki EU JF haifungwi ni Hawa walimu wa TAMISEMI wana midomo..!! ๐น๐น๐นMax akifunga naenda hadi kwake, ๐๐๐
Wee acha aunt๐๐๐ nimechekaa shangazii. Unasoma nini na uzee wote huo?
Hili mbona hadi kaka Max analijua nilifungua kuombea nitolewe ban..!! ๐น๐นwew ulikataagi likopi lako.
๐๐๐ wee nae hata kufungua dot hukuwezaa? Mbona hajifichi uduguu.
๐น๐น๐น Hayo majina wanakosa wachawi kweli?Ila kigamboni kunae sehemu huko Tungi. ๐๐๐
Nyiee aloooh.
๐๐๐๐ Poleee shangaziii, WoiiiihWee acha aunt
Mambo ya kulazimishana kusoma na uzee nimepata hesabu 5 aunt nasikilizia masimango tu hapa ๐๐
Shesrise kila akikusanua huelewi una kichwa kizito ๐น๐นnimeshindwa kuunga dot wakati wote.
Nimekuvulia kofia
Kigamboni kuna Waganga na Wachawii tuu.๐น๐น๐น Hayo majina wanakosa wachawi kweli?
Waje nawasubiri tena wanisubiri kuanzia usiku mana kesho jtatu niko busy..!!Na kitawaka kesho humu, watu wako huko kuandaa Kombora.
๐๐๐
๐๐๐๐ tena walioko Maporini huko.Tutamshtaki EU JF haifungwi ni Hawa walimu wa TAMISEMI wana midomo..!! ๐น๐น๐น