Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

😂😂😂 singo mamz kazi kwao kukiweka kwa maprosoo was JF Na baadae wana mwaga na kuwanyali juu.
Safariii hii lami watatambalia ulimii alooooh
Watu weweeeeeee!!! 😂😂😂😂😂
😹😹😹😹 Si nikapitiwa na usingizi..!!
Umbea huu sijui walinipiga kipaipai 😹

Single maza kanichekesha, hafu kumbe kila toto na baba ake..!! 😹
Ndiomana limewehuka linajichetua kama vuta bangi..!

Sasa bana nasikia kapinduliwa na udugu wake lina makasiriko, penzi liko lebu lebu na analitolea Siri zake zote mpaka kuuza papa telegram 😹😹😹
 
😹😹😹😹 Si nikapitiwa na usingizi..!!
Umbea huu sijui walinipiga kipaipai 😹

Single maza kanichekesha, hafu kumbe kila toto na baba ake..!! 😹
Ndiomana limewehuka linajichetua kama vuta bangi..!

Sasa bana nasikia kapinduliwa na udugu wake lina makasiriko, penzi liko lebu lebu na analitolea Siri zake zote mpaka kuuza papa telegram 😹😹😹
😂😂😂 udugu una nini lakinii? Mbona uko nginja nginja sanaa??
 
😂😂😂 udugu una nini lakinii? Mbona uko nginja nginja sanaa??
Udugu kumbe watu wana stress za child support 😹😹😹

Nilitaka kushangaa kwa li mwili lile ka fuko la mawe linakosaje kuwa single mazaz 😹😹
 
Udugu kumbe watu wana stress za child support 😹😹😹

Nilitaka kushangaa kwa li mwili lile ka fuko la mawe linakosaje kuwa single mazaz 😹😹
Sitii neno, 😂😂😂
Tukutanee baadae.
 
20260628_111852.jpg

Jamani chuma gani tena hiki? 😻

Em selfika full basi hatukukabi kaka mzuri..!! 😹😹
Ya mwisho 😁😁😁
 
Back
Top Bottom