Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

Aniombee kipindi Azam nikawachambe 😹😹

Mbaga nilikuwa namuheshimu ujue nilimchukulia km mshkaji kaniumiza sana kujihusisha na mambo ya kike..!!

Kwa alivyojiweka humu na mambo ya kike Hata hayampendezi..!!
😂😂😂 umechelewa kumsoma labda, yuko hivyo siku zote.
Ndio maana siku naona picha yake nilimchana, hufanani na mambo yako, aka react, ya humu ni ya humu, nilimuelewa pia.
 
Na mimi nimo?
Mtanionea tu. Labella ni rafiki tu kama wewe Lamomy ila akinipa sikatai, nawika fresh tu😁

Weka picha wafwe kabisaa
Labella ndo mimi, na hizo shengesha zote zimeanzia juzi. Ila jana sasa ndio presha zikawapanda ndio km hivi..!!

Jogoo huyo kwiyooo 😹😹😹
 
Back
Top Bottom