Selfika na JF: Snap it. Show it

Selfika na JF: Snap it. Show it

๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น๐Ÿ˜น

Anaanzia na โ€ฆ.. herufi ya mwisho inaishia na ๐Ÿคฃ
Anakuwaga ktk huu uzi? ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Ila mapenzi, unajikuta una fall kwa mtu na hata hajui. Lol
 
makaveli10
Mbona umefuta chaapu, ila umeweka naked kabisaa, thou ni ya zamani.
Unaonekana ulikua kiwembee sanaa wee wakati wako.
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Face-card never declines!

Ila kwa mtindo huu kitambi hakiepukiki ๐Ÿคฃ.

Na mazoezi hataki kufanya.

IMG_8212.jpeg
 
makaveli10
Mbona umefuta chaapu, ila umeweka naked kabisaa, thou ni ya zamani.
Unaonekana ulikua kiwembee sanaa wee wakati wako.
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
Saint sana, kabla ya hiyo safari kuna picha nilipoga nikiwa na kibaraghashia, ostadh swaafi kabisa.

๐Ÿ˜‚
 
Back
Top Bottom