Saudia cautions against maids from Tanzania

Saudia cautions against maids from Tanzania

Nakubaliana na wewe lkn swali ni kwamba ni wapi ambapo mtu mweusi anaonekana kama mtu? Hiyo ndiyo hoja yangu!
Wewe utakua mwarabu Kama sio mwarabu bas hao watakua mabwana zako wa 071... Maana ndo yao hayo
 
EEeeeh kweli eeh, Lakini baada ya kukuopowa juu ya mti huko msituni??
je, wewe una Scanner ya kusoma ROHO za watu? ha ha ha...

malisak "Hakuna mtu/jinsia au kabila lililokamilika .. mapungufu/mazuri/maovu nk yapo katika kila jamii....

Faridi usiumize kichwa.... Chuki,bughudha, ubaguzi na povu zimeshapigiliwa misumari ndii !!!
Utakua IS ww!! Hata ukiambiwa waliongoza kwa slavery utakataa!! Walichokutenda ww Mungu tu anajua
 
Kwa lipi zaidi? Mbona tunaishi nao hapa Tanzania na ni watu wema sana.

Kipi kilichokufikisha kusema "si watu"?

Huyo alikuwa anapenda tu mwenyewe kwani hakujuwa namba za polisi au ubalozi wake?

Hilo mbona hata hapa JF nimelisoma MMU kuwa linafanyika hapa nchini na watu wanaingia JF kujisifu na mpaka limebuniwa jina "beki tatu". Au huyajui hayo?
We mama unashida !!! Mi sizan Kama naweza ongea chochote maana CV yako weli confirmed!! haf cyo ww maana hii FaizaFox n kundi
 
Mi nashaangaa humu watu weusi wanapobishana kati ya mzungu na mwaarabu nani mbaguzi sana,mi ndiyo maana nasema kama wewe mtu mweusi ungekuwa huna tatizo hata usingebaguliwa kama tulivyokuwa sie hatuwabagui wao. Hao watu weupe waliyozaliwa huku na kukulia huku tu bado mnalalamika wanawabagua sasa itakuwa hao wazungu na waarabu!!!
 
Uweke huwo ushahidi hapa! Kwa maana kama ni kusema tu hata mimi ninafahamu Waafrika weusi wengi tu wanaofanya kazi Uarabuni kuanzia UAE mpaka Saudia na wanaishi vizuri wana maendelo na wanasaidia ndugu zao hapa nyumbani!
Hvi wewe unayetaka ushaidi, kunawatu wanaonyanyasa wafanyakazi mama waarabu, am a hufatiliagi hats vyombo vya habari, wafanyakazi wangapi wanao uwawa tena wenye ngozi nyeusi, naanimi hili unalijua bt kiburi tuu kinakusumbua.
 
RIYADH — The Ministry of Interior has warned Saudi citizens against traveling to the east African countries of Tanzania and Burundi to recruit domestic workers before official channels are open for the purpose after the completion of all legal procedures.

In a statement to the Saudi Press Agency, Muhammad Al-Marool, director general of the Department of Public Relations and Media at the Ministry of Interior, said the ministry received a notification from the Ministry of Foreign Affairs stating that the relevant authorities in Tanzania and Burundi are investigating some Saudi travelers accused of involvement in human trafficking.

The charges leveled against the Saudis include operating in these countries without official government permits and recruiting and exporting domestic workers illegally.

If convicted, these citizens face imprisonment for human trafficking and violating the conditions of visit visas.

The ministry urged all citizens to take into account the laws and regulations prevalent in countries they visit and do not violate them under any circumstances.
Afadhali iwe hivyo maana hawa waarabu walizidi kuwatumikisha wasichana wadogo kingono.
 
Moja hiyo..
Bibi amuuza mjukuu wake albino kwa wauaji huko Busega. Mama mzazi wa mtoto huyo amuokoa na kumnusuru na ukatili ambao ungeliweza kutokea.

Albino.JPG


Mauaji ya watu wenye ualbino yameota mizizi katika jamii ya Kitanzania na wanaharakati wa haki za binaadamu wameeleza kuwa wimbi hilo limechukua uhai wa Albino sabini na tano nchini Tanzania tangu mwaka wa elfu mbili na viungo vyao kutumika katika masuala ya kishirikina.

Kadhalika, takwimu za kutoka mwaka 2006 zinaonyesha kuwa Albino 74 wameshauawa kikatili, huku 56 wakinusurika kifo, na kati yao 11 wameongezewa ulemavu mwingine wa kudumu.
Mbili hiyo....
SUNDAY, DECEMBER 7, 2014 Mwannchi.co.tz
Ripoti: Tanzania kinara wa utumwa A.Mashariki

Tatu hiyo...
choma.gif

choma.gif
hapa nchini mfanyakazi wa ndani achomwa chomwa na pasi....
FYATU
Invisble275 Ukatili, unyanyasishaji, uovu na ubaya upo kila kona na upo hata humu nchini....
Hatuongelei hapa nchini tunaongelea kwa MABWANA ZAKO WAARABU
 
Uweke huwo ushahidi hapa! Kwa maana kama ni kusema tu hata mimi ninafahamu Waafrika weusi wengi tu wanaofanya kazi Uarabuni kuanzia UAE mpaka Saudia na wanaishi vizuri wana maendelo na wanasaidia ndugu zao hapa nyumbani!
Acha kutetea ubatili mkuu....waarabu ni watu wabaya sana.
 
We unayelaani waarabu au wazungu wote kwa vitendo vya baadhi ya watu basi nawe kubali laana kwa waafrika wote kwa vitendo vyetu vya kuua albino. Vuta picha na wewe mzungu anachukulia vp anaposikia huku afrika mtu mweusi anaua ndugu zao albino.
 
Mkuu, Ni kweli kabisaa hawafai, maana kwa waarabu ni bora ukutane na simba kumi walio na njaa polini kuliko kitoto cha mwarabu hapahapa Dar au popote pale duniani.
Nawaza kwa sauti ila ndiyo hivyo jamani.
Mimi binafsi siyapend sana hya mawatu, naomba na mm yanichukie hivyo hivyo sababu mpango wa kwendaga huko kwao sinaga kabisaaa.
 
Sijawahi kukaa na kufikiri kuwa kuna Siku mtu atawatetea Waarabu kwa ukatili na ukatili wote huo ambao upo wazi bado mnatetea ili iweje sasa..,
Yani ndugu yangu kuna mijitu ya Tanzania kichwan yana makamasi na mlendaa, yan. Mm hyo miwatu cpend. Hata kukutana nayo, mtu anakuuliza ukatili upi bak3 kafanyiwa, yni cjui huwa hawatazami habari mxuuuuuuuuu miku......... yko yni yanakera sana.
 
Nyuzi kama hizi huwa ni sehemu special kabisa kwa wapagazi kuwasifia mabwana wao wa kiarabu na kizungu kila mmoja atataka bwana wake aonekane ndio mwema na mwenye nzuri
 
Back
Top Bottom