Saudia cautions against maids from Tanzania

Saudia cautions against maids from Tanzania

Waarabu Noma sana,huko uarabuni waafrika wanateswa sana na zaidi ya mateso ili wapate haki zao na kusaidia ndugu zai hapa nyumbani wanafanyiwa hata kinyume na maumbile chezea mwarabu wewe!!
e62ebec31bc1d7a089f284538e45e63b.jpg
 
I thought he could warn against brutality that Arabs are doing to the workers! In which way compliance to diplomatic and statutory requirements will make the animal Arabs to fairly treat their black domestic workers? If I am not missing a point, I see the minister doesn't see the domestic workers' tribulation in Arabic countries to be a problem.
In response, EA should ban their citizens going for domestic works in Arab countries because Arabs have never been human beings and can not be at peace with anybody.
3abe391b1bba24114aed63e548d4a2c0.jpg
 
Uzuri ni kwamba wote humu wameelewa.nani ni punguwani. Umeishiwa hoja unakimbilia matusi. Siku nyingi unanifuatafuata na mimi nakupa haki yako nkundukuwaka wewe! Chezea wengine sio mimi
Hahahahaha! Toka lini mimi nimeishawahi kukutukana humu hapa tunafanya mjadala wewe unajifanya unajua sana kutukana watu unaleta habari za kitanda cha gesti unategemea mimi takaa kimya kwa punguani kama wewe? Naona bakora imeingia vizuri bwe'ge wewe.
 
Hahahahaha! Toka lini mimi nimeishawahi kukutukana humu hapa tunafanya mjadala wewe unajifanya unajua sana kutukana watu unaleta habari za kitanda cha gesti unategemea mimi takaa kimya kwa punguani kama wewe? Naona bakora imeingia vizuri bwe'ge wewe.

Kwa heshima na madaraka uliyonayo sasa nadhani ni vyema ukajifunza kuwa mpole na mwenye busara zaid.
 
Kuna mbunge mmoja (sina hakika kama bado yuko mjengoni) alikuwa akijisifia kutafutia watu ajira uarabuni na wabunge wote wa chama chetu makofi kwa wingi..... sina hakika kama hili linagusa maslahi ya nani na huyu jamaa keshaitwa japo mara moja kuhojiwa anakowapeleka hawa binti zetu
  • Baba Sitti hakosi hapa,
 

Kazi yoyte inamategemeo mengien yameandikwa mengine hayaandikagwi (psychological contracts) kwamba mfanya kazi afanye kwa kiwngo kinachotakiwa naye akitegemea mwajiri akidhi makubaliano.

Mfanyakazi asipokidhi viwango vya mwajiri ameshindwa kazi na anahaki ya kutimuliwa. hili la kunyanyasa na kutesa mtu hata kama anafanya kazi chini ya kiwango, liko katika taratibu zipi?
 
wewe
Sijui kwa nini watanganyika wengi wana chuki sana na waarabu....inashangaza sana kuona ni jinsi gani wanavyowachukia waarabu....na ukitaka kujua sababu hakuna zaidi ya kusoma soma historia ya utumwa kama kwamba ni waarabu peke yao waliohusika na biashara ya utumwa.
Wewe acha ufinyu wa fikira hapa mada inahusu waarabu sasa tujadili wengine kwa sababu zipi, hujui kusoma ? kama hujui angalia hata clip namba 74 zimewekwa pia katika mada hii zitakusaidia kuelewa
Ila ukweli ni kwamba waarabu ni waovu sana na wanafiki sasa kama nawe ni mwarabu bora ubadilike ila ukweli ni kwamba ''bora ukutane na simba na chui na dubu msituni kuliko mwarabu hata hapo barabarani mfano posta, mwenge hapo Dar!!''
Sasa wewe kama wadai kuwa ni historia tu watu wamesoma kuhusu waarabu na utumwa, mbona leo wanafanya hayo bado?
Huo ndiyo ukweli, ukubali ukatae au hata kama ni mchungu na mgumu kukubali ila hali halisi ndiyo hiyo.
Na jambo baya sana ni kwamba watu wengi hawataki kukubali ukweli. Nawe ni miongoni mwao. Pole sana aisee.
 
Hii ya Waisraeli ni tofauti kabisaa, usichanganye madawa/usichange mada!!
Kwanza, Wahamiaji popote pale wanakosa haki zao ambapo hawakufuata taratibu na sheria za nchi husika kuhusu mambo ya Uhamiaji , kwa hiyo mfano wako wa hii clip hauna mantiki angalia hata kichwa cha habari cha hiyo clip yako ni wahamiaji tena wanapitia njia za panya jangwani na sio ofisi za serikaliya israeli kwa Waarabu ni wafanyakazi wanateswa.
Kwa hiyo usitegemee kuwa mhamiaji haramu atapewa fursa ama ulinzi maana hadi hapo yeye ni mhalifu/mkosefu kwa hatia ya kuingia nchi myingine kinyume cha sheria za nchi husika.

Pili, maana hawa jamaa ni Waethiopia, wanadai kuwa wao ni Waisraeli na hadi sasa hivi huko Ethiopia kuna jamii inajidai kuishi na kufuata taratibu za Kiisraeli kama vile sala na Ibada, imani na hata uvaaji wa mavazi na vyakula pia

Kwa hiyo hawa wanajaribu kubadili utaifa wao kwa lazima kutoka kuwa waethiopia na kuwa Waisraeli kitu ambacho ni ujinga na kutojithamini na kukosa uzalendo kwa taifa lao.

Kesi ya waarabu ni mbaya sana maana wao wanatafuta watu kuwasaidia kazi ila wakiwafikisha kwao wanatumia mgongo huo kuwanyanyasa na kuwatesa hadi kuwabaka na kuwaua.
 
Hii ya Waisraeli ni tofauti kabisaa, usichanganye madawa/usichange mada!!
Kwanza, Wahamiaji popote pale wanakosa haki zao ambapo hawakufuata taratibu na sheria za nchi husika kuhusu mambo ya Uhamiaji , kwa hiyo mfano wako wa hii clip hauna mantiki angalia hata kichwa cha habari cha hiyo clip yako ni wahamiaji tena wanapitia njia za panya jangwani na sio ofisi za serikaliya israeli kwa Waarabu ni wafanyakazi wanateswa.
Kwa hiyo usitegemee kuwa mhamiaji haramu atapewa fursa ama ulinzi maana hadi hapo yeye ni mhalifu/mkosefu kwa hatia ya kuingia nchi myingine kinyume cha sheria za nchi husika.

Pili, maana hawa jamaa ni Waethiopia, wanadai kuwa wao ni Waisraeli na hadi sasa hivi huko Ethiopia kuna jamii inajidai kuishi na kufuata taratibu za Kiisraeli kama vile sala na Ibada, imani na hata uvaaji wa mavazi na vyakula pia

Kwa hiyo hawa wanajaribu kubadili utaifa wao kwa lazima kutoka kuwa waethiopia na kuwa Waisraeli kitu ambacho ni ujinga na kutojithamini na kukosa uzalendo kwa taifa lao.

Kesi ya waarabu ni mbaya sana maana wao wanatafuta watu kuwasaidia kazi ila wakiwafikisha kwao wanatumia mgongo huo kuwanyanyasa na kuwatesa hadi kuwabaka na kuwaua.

Nadhani unaumizwa na ukosefu wa ujuzi wa sheria za Kimataifa na pia kung'ang'ania kuitetea Israeli, nashuku, kwa sababu za kidini.
Kwanza katika sheria za Kimataifa hakuna kitu kinachoitwa 'mhamiaji haramu' Huu uharamu mtu ameutoa wapi? Kumbuka, matumizi ya paspoti yameanza si zaidi ya miaka 200 tu iliyopita. Ina maana dunia nzima ilikuwa inaishi katika uharamu?
Hadi sasa hakuna sababu za kimantiki, ingawa ziko za kisiasa, za kukufanya wewe iwe ni 'haramu' kuingia, sema, Zambia. Kwa sabu mwisho wa yote, dunia hii yote si miliki ya yeyote, au ni miliki ya wote. Wale waliofanya sheria hizi za kuzuia wala hawakutaka maoni ya wanadamu wote!
Ndiyo maana hawa wanaitwa "wahamiaji wasio rasmi". Katika watu waliohama kwenda Israeli kuna 'wakimbizi' ambao kwa sheria za Kimataifa inabidi wapewe himaya. Ikiwa tatizo ni kujua nani ni mkimbizi na nani ni mtafuta kula, pia sheria ina solution. Ni kuwakusanya wote, kuwaalika maafisa wa UNHCR wawachambue. Wale wanaoonekana si wakimbizi, hapo hapo huwa wanapatiwa tiketi na shirika la IOM za kurudi kwao.
Niambie hii kuwaweka kifungoni, kuwanyanyasa na kuwaita majina mbali mbali umeiona wapi katika sheria za Kimataifa?
Najua hizi forum zimeleta tatizo moja kubwa: kwamba kila mtu anajiona mjuzi, na kwa vile haonekani, anaona ana uhuru wa kusema lolote.
Ingekuwa vizuri- na hili hufanywa na watu wote wenye akili- kufanya utafiti kabla ya kuandika!
 
Nadhani unaumizwa na ukosefu wa ujuzi wa sheria za Kimataifa na pia kung'ang'ania kuitetea Israeli, nashuku, kwa sababu za kidini.
Ingekuwa vizuri- na hili hufanywa na watu wote wenye akili- kufanya utafiti kabla ya kuandika!

Mkuu Sijali , angalia post yako no.132.

Kwani ni vita tena aisee duuuh!!??
Pole aise, sasa kama wahitaji kujua kuwa watunga sheria ndiyo wavunja sheria kama wewe unavyojinadi kuwa hakuna wahamiaji haramu, hebu nenda nchi yoyote hapa hapa Afrika mashariki yetu [tuseme wewe ni Mtz nenda katika nchi wananchama hao watano] bila vibali uone utakuwa nani baada ya kukamatwa na kuripotiwa katika vyombo vya habari.

Pili, usikalili kuwa dunia ilikuwa na msingi huo wa kuhama hama kila siku, nyakati zinabadilika na sheria zinatungwa mpya kulingana na mahitaji ya watu '' any society is dynamic and not static, Always we are in motion.
Hapo elewa kuwa UNHCR hawana uwezo wa kuilazimisha nchi kupokea au kuwatunza wahamiaji wawe halali, haramu au wakimbizi kwa nguvu pasipo makubaliano.

mf. Tz yenyewe ilishawahi kushirikiana na UNHCR kuwaondoa wahamiaji hao hapo Tz, ni hivi karibuni pale Nkurunzinza alipongangania kuwa rais wa Burundi kwa awamu ya mara ya tatu maana serikali ya Tz ilisema warudi kwao wakanze taratibu upya. Sasa wawe jina lolote utakalo waita halali au haramu ila bado kuna uhuru wa nchi na sheria ni lazima zifuatwe
Hao wahamiaji Tz iliowaondoa ni wa Burundi, wao walipitia Rwanda kabla ya kuja Tz kwa sheria ya UNHCR/UN mhamiaji [ambaye hapa ni mkimbizi] haruhusiwi kupitia nchi nyingine na kuhifadhiwa katika nchi ya nyingine. mf. wewe uko nchi 'A', unapitia nchi 'B' ili ukapate hifadhi nchi 'C' , hicho hakiruhusiwe. yaani Burundi hadi Rwanda kisha uje Tz kwa hifadhi hiyo huwa haipo na hakuna, sasa kama UNHCR wenyewe wanatambua hilo na ujue wanawaita kuwa hao ni wakimbizi/wahamiaji haramu UNHCR wenyewe kwa sheria yao na ya nchi zinawaona kuwa ni haramu.

Haa haaa ,, nicheke kidogo,,, Hamia basi bara la Ulaya au Amerika ya Obama ukutane na Trump siku akiwa Rais wa USA utajielewa utakuwa wapi baada ya kudakwa..

Tatu, mimi nimesoma na kuelewa vizuri mada za uhamiaji [shuleni, tafiti na washa mbalimbali nimeshiriki], sheria za ushirikiano wa kikanda [ yaani regional integration] kwa hiyo usifikili kuwa naandika na kuongea kutoka katika anga, au hadithi za abunuwasi hapana fikilia mara mbili angalia mantiki nilizokuandikia.

Pia, ukisema Israeli na dini sina hata chembe moja ya uandishi iliyoonesha kuwa nawatetea Israel kwa walichofanya na siyo sabbau ya dini; ila tambua kuwa wao wana haki kama nchi huru yeyote ile duniani [ nchi ya Israeli] ya kusema kuwa hawataki wahamiaji wawe halali au haramu, kwa mfano wahamiaji kwa nini wasiende Syria, Iran, Sudan, Palestina, Iraki au hata hapa Tz, kwa nini walazimishe kwenda wasipotakiwa, kwa nini wang'ang'anie Isaeli?

Mfano, Uingereza walikataa kuzungumzia wahamiaji haramu mimi nawaita hivyo kuwa ni haramu kwa sababu hawana hati za kisheria kuwa huko wanakohitaji na kulazimisha kuishi.

Tena fungua akili yako uone vyema na kwa upana na marefu, Kwa mfano, ni mara ngapi waethiopia hapa kwetu Tz wamekamatwa na kuwekwa ndani ili warudishwe kwao, jela/rumande ni kwa sababu ndiyo mahala salama kwa muda huo kabla ya kurudishwa kwao walikotoka hakuna jingine zaidi ya hapo.

Na kama unasema hivyo unamaanisha kuwa hujui usemacho, rudia hata Historia ya Afrika uone ni jinsi gani jamii zilikuwa zinapigana ili kulinda mipaka yao isiingiliwe na watu wa jamii zingine, hapo walichokipinga ni wahamiaji wa jamii moja kuja katika jmaii/himaya nyingine kwa njia haramu, ila ziko jamii zingine zilizokubaliana katika mambo ya mipaka na kuvunja mipaka na kuondoa mipaka ya watu kutembeleana ila ni kwa makubaliano rasmi siyo kuamka tu kama nyumbu na kuanzisha safari ya ugenini tena kusikojulukana.

Kwa hiyo usikalili kalili tu na kujibu bila kuchunguza mada vizuri.

Mfano, watu wengi wako Isreali wanasoma, wanafanya biashara, wanafanya kazi ila kwa vibali maalum na siyo vinginevyo kama hao waliopitia katika jangwa pasipo hata barabara ama kituo cha uhamiaji wataka wafanyweje?.

Pia, wewe wataka kutuaminisha katika uhuru wa watu kutembea popote bila mipaka, hicho hakipo tena umoja wa ulaya [EU] wenyewe ilikuwa ni shughuli ngumu sana kukubali wahamiaji au wakimbizi kwa kulinda mipaka na nchi zao na hao hao ndiyo waanzilishi wa haki na sheria za wahamiaji. Angalia, hawakupigwa na polisi kule nchi za ulaya? Baadaye ndiyo wakarudi kuwapokea tena waliwachangua wa kuwapokea mf. ujerumani haikuwachangua kama njugu?
Tena hawajapokelewa wote, ni kwa kuchambuliwa kwa vigezo wameviita migrants with merits mf. Ujerumani ilichukua wanaoweza kufanya kazi yaani wataalamu pekee/educated, kwa nini vigezo viliwekwa ? Jibu hawatakiwi kule maana siyo kwao.
Tena unaandika kitoto sana , unasema kuwa dunia ni ya wote [weka hapo sauti ya kitoto ujisikilize], kuhusu dini.
Mungu mwenyewe katika hiyo dini/imani anasema Musa akawagawia watu wake [watu wa Mungu] ardhi kwa makabila na mipaka inatajwa katika huo ugawaji wa ardhi sasa wewe hiyo dini ipi unayosema inasema dunia ni ya wote?
Tena kama ni ya wote bona Mungu anasema mataifa yote yatakusanyika mbona anaweka wazi kuwa pana mataifa na kabali, na lugha alivipataje vigezo hivyo kama vya mataifa, lugha kama hakuna mipaka na mataifa?


Swali la mwisho je, wewe unaweza kukataa kwenu na kutaka kuishi kwa jirani yenu? Naamini jibu ni hapana kama utajibu ndiyo basi una matatizo sana.
Kama jibu ni hapana' basi ni sawa na hao wahamiaji kwenda nchi za watu kung'ang'ania kuishi huko tena bila kufuata utaratibu na sheria za nchi husika.


Tena, tafuta madesa/notes usome upya tena kwa umakini wa hali ya juu kuhusu wahamiaji, wahamiaji haramu, wakimbizi, na watafuta hifadhi kwa mfano watafuta hifadhi za kisiasa, kuna wahamiaji wa kutafuta kazi, elimu wote wana makundi ila wanapata hizo hadhi/makundi kwa kufuata utaratibu na sheria za nchi husika na siyo vinginevyo unavyoaminisha watu.


Hapo, ndiyo urudi tujadili au kama huwezi nipe email yako nikutumie maana naona mengi bado hujui ila unajitutumua au nawe ni mhamiaji haramu hapo ulipo sasa waogopa kukamatwa.

Ok,turudi kwa Waarabu wanaonyanyasa waafrika kule kwao na wao unawatetea!!???

Asante.
 
Wapi ambako wewe kama Mwafrika mweusi utafanya kazi za ndani na usinyanyasike? Nitajie sehemu moja tu!
Wewe ni lazima utakuwa mwarabu tu. Yaani unataka kufananisha manyanyaso ya mbongo na ya mwarabu?! Waarabu watakucharaza viboko, watakubaka, na wakikuchoka watakuua sio kukurudisha kwenu.
 
kukutana na mwarabu mwenye moyo wa utu ni sawa na kukutana na punda mwenye pembe.
 
Mkuu Sijali , angalia post yako no.132.

Kwani ni vita tena aisee duuuh!!??
Pole aise, sasa kama wahitaji kujua kuwa watunga sheria ndiyo wavunja sheria kama wewe unavyojinadi kuwa hakuna wahamiaji haramu, hebu nenda nchi yoyote hapa hapa Afrika mashariki yetu [tuseme wewe ni Mtz nenda katika nchi wananchama hao watano] bila vibali uone utakuwa nani baada ya kukamatwa na kuripotiwa katika vyombo vya habari.

Pili, usikalili kuwa dunia ilikuwa na msingi huo wa kuhama hama kila siku, nyakati zinabadilika na sheria zinatungwa mpya kulingana na mahitaji ya watu '' any society is dynamic and not static, Always we are in motion.
Hapo elewa kuwa UNHCR hawana uwezo wa kuilazimisha nchi kupokea au kuwatunza wahamiaji wawe halali, haramu au wakimbizi kwa nguvu pasipo makubaliano.

mf. Tz yenyewe ilishawahi kushirikiana na UNHCR kuwaondoa wahamiaji hao hapo Tz, ni hivi karibuni pale Nkurunzinza alipongangania kuwa rais wa Burundi kwa awamu ya mara ya tatu maana serikali ya Tz ilisema warudi kwao wakanze taratibu upya. Sasa wawe jina lolote utakalo waita halali au haramu ila bado kuna uhuru wa nchi na sheria ni lazima zifuatwe
Hao wahamiaji Tz iliowaondoa ni wa Burundi, wao walipitia Rwanda kabla ya kuja Tz kwa sheria ya UNHCR/UN mhamiaji [ambaye hapa ni mkimbizi] haruhusiwi kupitia nchi nyingine na kuhifadhiwa katika nchi ya nyingine. mf. wewe uko nchi 'A', unapitia nchi 'B' ili ukapate hifadhi nchi 'C' , hicho hakiruhusiwe. yaani Burundi hadi Rwanda kisha uje Tz kwa hifadhi hiyo huwa haipo na hakuna, sasa kama UNHCR wenyewe wanatambua hilo na ujue wanawaita kuwa hao ni wakimbizi/wahamiaji haramu UNHCR wenyewe kwa sheria yao na ya nchi zinawaona kuwa ni haramu.

Haa haaa ,, nicheke kidogo,,, Hamia basi bara la Ulaya au Amerika ya Obama ukutane na Trump siku akiwa Rais wa USA utajielewa utakuwa wapi baada ya kudakwa..

Tatu, mimi nimesoma na kuelewa vizuri mada za uhamiaji [shuleni, tafiti na washa mbalimbali nimeshiriki], sheria za ushirikiano wa kikanda [ yaani regional integration] kwa hiyo usifikili kuwa naandika na kuongea kutoka katika anga, au hadithi za abunuwasi hapana fikilia mara mbili angalia mantiki nilizokuandikia.

Pia, ukisema Israeli na dini sina hata chembe moja ya uandishi iliyoonesha kuwa nawatetea Israel kwa walichofanya na siyo sabbau ya dini; ila tambua kuwa wao wana haki kama nchi huru yeyote ile duniani [ nchi ya Israeli] ya kusema kuwa hawataki wahamiaji wawe halali au haramu, kwa mfano wahamiaji kwa nini wasiende Syria, Iran, Sudan, Palestina, Iraki au hata hapa Tz, kwa nini walazimishe kwenda wasipotakiwa, kwa nini wang'ang'anie Isaeli?

Mfano, Uingereza walikataa kuzungumzia wahamiaji haramu mimi nawaita hivyo kuwa ni haramu kwa sababu hawana hati za kisheria kuwa huko wanakohitaji na kulazimisha kuishi.

Tena fungua akili yako uone vyema na kwa upana na marefu, Kwa mfano, ni mara ngapi waethiopia hapa kwetu Tz wamekamatwa na kuwekwa ndani ili warudishwe kwao, jela/rumande ni kwa sababu ndiyo mahala salama kwa muda huo kabla ya kurudishwa kwao walikotoka hakuna jingine zaidi ya hapo.

Na kama unasema hivyo unamaanisha kuwa hujui usemacho, rudia hata Historia ya Afrika uone ni jinsi gani jamii zilikuwa zinapigana ili kulinda mipaka yao isiingiliwe na watu wa jamii zingine, hapo walichokipinga ni wahamiaji wa jamii moja kuja katika jmaii/himaya nyingine kwa njia haramu, ila ziko jamii zingine zilizokubaliana katika mambo ya mipaka na kuvunja mipaka na kuondoa mipaka ya watu kutembeleana ila ni kwa makubaliano rasmi siyo kuamka tu kama nyumbu na kuanzisha safari ya ugenini tena kusikojulukana.

Kwa hiyo usikalili kalili tu na kujibu bila kuchunguza mada vizuri.

Mfano, watu wengi wako Isreali wanasoma, wanafanya biashara, wanafanya kazi ila kwa vibali maalum na siyo vinginevyo kama hao waliopitia katika jangwa pasipo hata barabara ama kituo cha uhamiaji wataka wafanyweje?.

Pia, wewe wataka kutuaminisha katika uhuru wa watu kutembea popote bila mipaka, hicho hakipo tena umoja wa ulaya [EU] wenyewe ilikuwa ni shughuli ngumu sana kukubali wahamiaji au wakimbizi kwa kulinda mipaka na nchi zao na hao hao ndiyo waanzilishi wa haki na sheria za wahamiaji. Angalia, hawakupigwa na polisi kule nchi za ulaya? Baadaye ndiyo wakarudi kuwapokea tena waliwachangua wa kuwapokea mf. ujerumani haikuwachangua kama njugu?
Tena hawajapokelewa wote, ni kwa kuchambuliwa kwa vigezo wameviita migrants with merits mf. Ujerumani ilichukua wanaoweza kufanya kazi yaani wataalamu pekee/educated, kwa nini vigezo viliwekwa ? Jibu hawatakiwi kule maana siyo kwao.
Tena unaandika kitoto sana , unasema kuwa dunia ni ya wote [weka hapo sauti ya kitoto ujisikilize], kuhusu dini.
Mungu mwenyewe katika hiyo dini/imani anasema Musa akawagawia watu wake [watu wa Mungu] ardhi kwa makabila na mipaka inatajwa katika huo ugawaji wa ardhi sasa wewe hiyo dini ipi unayosema inasema dunia ni ya wote?
Tena kama ni ya wote bona Mungu anasema mataifa yote yatakusanyika mbona anaweka wazi kuwa pana mataifa na kabali, na lugha alivipataje vigezo hivyo kama vya mataifa, lugha kama hakuna mipaka na mataifa?


Swali la mwisho je, wewe unaweza kukataa kwenu na kutaka kuishi kwa jirani yenu? Naamini jibu ni hapana kama utajibu ndiyo basi una matatizo sana.
Kama jibu ni hapana' basi ni sawa na hao wahamiaji kwenda nchi za watu kung'ang'ania kuishi huko tena bila kufuata utaratibu na sheria za nchi husika.


Tena, tafuta madesa/notes usome upya tena kwa umakini wa hali ya juu kuhusu wahamiaji, wahamiaji haramu, wakimbizi, na watafuta hifadhi kwa mfano watafuta hifadhi za kisiasa, kuna wahamiaji wa kutafuta kazi, elimu wote wana makundi ila wanapata hizo hadhi/makundi kwa kufuata utaratibu na sheria za nchi husika na siyo vinginevyo unavyoaminisha watu.


Hapo, ndiyo urudi tujadili au kama huwezi nipe email yako nikutumie maana naona mengi bado hujui ila unajitutumua au nawe ni mhamiaji haramu hapo ulipo sasa waogopa kukamatwa.

Ok,turudi kwa Waarabu wanaonyanyasa waafrika kule kwao na wao unawatetea!!???

Asante.
Naona umekwenda mbali sana katika ku release hiyo 'hot air' uliyonayo. Kila nilichotaka kusema ni kuwa, usitetee unyanyasaji wa Israeli kwa wahamiaji eti kwa sababu ni Wahamiaji. Hilo halina mashiko yoyote katika ustaarabu, sharia za Kimataifa au hata za kidini.
Utofauti wa Waarabu na Waisraeli katika hili uko wapi? Maana hilo ndiyo kiini cha mada yako, kuwa Waisraeli' somehow' wanatenda sawa kwa Wahamiaji!
 
Naona umekwenda mbali sana katika ku release hiyo 'hot air' uliyonayo. Kila nilichotaka kusema ni kuwa, usitetee unyanyasaji wa Israeli kwa wahamiaji eti kwa sababu ni Wahamiaji. Hilo halina mashiko yoyote katika ustaarabu, sharia za Kimataifa au hata za kidini.
Utofauti wa Waarabu na Waisraeli katika hili uko wapi? Maana hilo ndiyo kiini cha mada yako, kuwa Waisraeli' somehow' wanatenda sawa kwa Wahamiaji!

Kwa Israel, Ndiyo wanatenda sawa maana nchi ni yao.

Kwa fact zaidi tafuta crisis of migrants to Europe 2015/16 dunia nzima tumeona wahamiaji/wakimbizi wanakataliwa kwa mfano; Italy [kwa Papa] , Uingereza [kwa Malkia] hata Ugiriki/Greece [kwa miungu ya zamani sana ] pia na,Urusi [kwa Putin ndiyo hata hawasogei] wapi wameenda kwa uhuru bila kukatazwa/kuzuiliwa hapo ujifunze kitu kuwa dunia yote sio petu.
Je wataka kusema Italy /Vatican hawana dini?
Je, ulaya hawajastaarabika?
Je hawajui haki za binadamu?
Ila majibu ni kuwa Kila mtu ana taifa/nchi/ardhi yake; ndiyo maana na wao wanakataa wahamiaji wawe halali/haramu.

Unapaswa tu kujua kuwa hizo sheria zina mkang'anyiko [contradicting each other] ila zinatekelezwa kwa kuzifumbia macho mahala pengine na pengine kuzitekeleza na siyo tu kuwa ni rahisi kama zilivyo andikwa katika makablasha.

Utofauti wa Waarabu na Waisrel na hadi ulaya na Taifa lolote lile ni huu hapa;
Waarabu wanarubuni waafrika kuwa wanapa kazi nzuri wakifika huko wanafanyisha kuwa watumwa, wafungwa wa ndani kwa watwana zao, hawawapatii sitahiki zao [mishahara], wanawanyang'anya passiport zao/visa hawawapatii chakula, mbaya zaidi wanaume tena waliooa WANAWABAKA HAO WAAFRIKA, NA MBAYA SANA HADI WAKE ZAO [WAARABU WENZAO] WANAWASAIDIA ILI WAWABAKE VIZURI.

Tuje kwa Israeli, hapa wahamiaji wanajipeleka kule tena kwa kujificha /njia za panya na kutaka kuishi huko hiyo tu ndiyo tofauti ambayo hata Ulaya wameikataa kutekeleza na ni miongoni mwa siri kubwa ya U.K kujitoa katika EU.
Kwa hiyo Israel, haijamuita au kutoa nafasi za kazi kwao hakuna. Mfano, walioenda kule hawajasema kuwa wameahidiwa kazi na serikali ya Israel sasa lawama kwao iko wapi hapo?
Tz, sisi wenyewe tuache huko mbali tumewaondoa wahamiaji haramu wangapi mwaka huu tu wa 2016? kwa hiyo panua ufahamu wako aisee na uache kukalii kalii tu.

Kwa kukusaidia zaidi elewa tu kuwa popote utakapokuwa "There is No Absolute Right" hata ''right to life'' pana mahali inakuwa sio Absolute Right.
"All Human Rights are Not Absolute Rights"


Asante.
 
Heshima kwa Mwaraabu wa SaudiArabia kwa kuchukuwa tahadhari !!
yalobako ni matapishi na cheuwa....

RIYADH — The Ministry of Interior has warned Saudi citizens against traveling to the east African countries of Tanzania and Burundi to recruit domestic workers before official channels are open for the purpose after the completion of all legal procedures.
 
Hahahahaha! Toka lini mimi nimeishawahi kukutukana humu hapa tunafanya mjadala wewe unajifanya unajua sana kutukana watu unaleta habari za kitanda cha gesti unategemea mimi takaa kimya kwa punguani kama wewe? Naona bakora imeingia vizuri bwe'ge wewe.
Duh! Sio kawaida kumsoma Ritz akitukana ijapokuwa chama anachotoka ni kiwanda cha matusi. Kwa kawaida huyu jamaa ni mstaarabu sana kwenye lugha zake hata kama anatetea chama kilichooza.
 
Back
Top Bottom