Sarajevo Herzegovina

Sarajevo Herzegovina

Hivi hauna njia ya kukosoa bila kumpriempty
Kwanini usimkosoe mtu interlectul

Wewe unashambulia,pre-empty,ignore

Hapo utaonekana shallow minded na sio umeelimika

Tumia elimu yako watu waifaidi na sio kuwatukana

Nisome michango inayofatia wakati nnaanza tu kusoma nnakumbana na ujinga! Fikiri.
 
Hivi hauna njia ya kukosoa bila kumpriempty
Kwanini usimkosoe mtu interlectul

Wewe unashambulia,pre-empty,ignore

Hapo utaonekana shallow minded na sio umeelimika

Tumia elimu yako watu waifaidi na sio kuwatukana
FaizaFoxy nna hamu naye kinyama yaani ananiuzi, sijui ndo uzee unamjia vibaya!!!
 
Ukiwa mzee ndo unatakiwa uwe na busara
Hizo kejeli zake ni za under 25
mi mwenyewe ndo ninapomshangaa sasa hapo halafu hajui kumjibu mtu kiustaarabu ndo maana mi mwenyewe nimeenda naye hivyo hivyo anavyotaka yeye, halafu afadhari angekuwa anakosoa kwa fact, yeye anakosoa kwa kejeli na hakuna mtu mwingine anayemkosoa zaidi ya mshana, yaani anasubiri mshana jr aanzishe thread kisha yeye aje kukosoa, yaani huyu mama yupo hovyo kabisa
 
Hivi hauna njia ya kukosoa bila kumpriempty
Kwanini usimkosoe mtu interlectul

Wewe unashambulia,pre-empty,ignore

Hapo utaonekana shallow minded na sio umeelimika

Tumia elimu yako watu waifaidi na sio kuwatukana

Hakuna kumkosoa, hapo ni kumshushua tu kwa kuleta uongo.

Wangapi wanaleta facts humu umeona nikiwashushua?

Fikiri.
 
mi mwenyewe ndo ninapomshangaa sasa hapo halafu hajui kumjibu mtu kiustaarabu ndo maana mi mwenyewe nimeenda naye hivyo hivyo anavyotaka yeye, halafu afadhari angekuwa anakosoa kwa fact, yeye anakosoa kwa kejeli na hakuna mtu mwingine anayemkosoa zaidi ya mshana, yaani anasubiri mshana jr aanzishe thread kisha yeye aje kukosoa, yaani huyu mama yupo hovyo kabisa

= afadhali

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
 
Ukiwa mzee ndo unatakiwa uwe na busara
Hizo kejeli zake ni za under 25
Hakuna kejeli hapo, huko ni kumshushua muongo.

Kumbuka kuwa shule nilizosoma uongo ni dhambi kubwa sana.

Sasa huyu anawadanganya mapunguani kama wewe na bado mnachekelea tu.

Badala ya kufurahi kuwa nimewapa darsa la bure la ukweli nyinyi mnalalama.

Hakika wajinga ndiyo waliwao.
 
Sawa mkuu
Mimi hakuna wa kunidanganya kwasababu nasoma vitu vingi kwa faida ya ubongo wangu ikiwemo vitabu

Sasa we umekalia kuita watu mapunguani...

Kumbuka huwezi kuwa umekamilika kwa kila kitu

Kila mtu ana weakness yake hata mimi ninayo tena naijua

Ili uonekane bora utatakiwa utoe jibu sahihi na sio kum pre empty na kumdhalilisha
Hamna mtoto humu. We are enough matured

Karibu naskiliza mziki mzuri wa Bob Marley...

Hakuna kejeli hapo, huko ni kumshushua muongo.

Kumbuka kuwa shule nilizosoma uongo ni dhambi kubwa sana.

Sasa huyu anawadanganya mapunguani kama wewe na bado mnachekelea tu.

Badala ya kufurahi kuwa nimewapa darsa la bure la ukweli nyinyi mnalalama.

Hakika wajinga ndiyo waliwao.
 
Sawa mkuu
Mimi hakuna wa kunidanganya kwasababu nasoma vitu vingi kwa faida ya ubongo wangu ikiwemo vitabu

Sasa we umekalia kuita watu mapunguani...

Kumbuka huwezi kuwa umekamilika kwa kila kitu

Kila mtu ana weakness yake hata mimi ninayo tena naijua

Ili uonekane bora utatakiwa utoe jibu sahihi na sio kum pre empty na kumdhalilisha
Hamna mtoto humu. We are enough matured

Karibu naskiliza mziki mzuri wa Bob Marley...

Upunguani ni sifa kama sifa zingine.

Hakuna asiye na mapungufu lakini wengine ni upunguani wa hali ya juu.

Mtu anadanganya wazi wazi, si mara moja si mara mbili halafu tuchekelee tu?

Siyo mimi.
 
Sawa mkuu
Mimi hakuna wa kunidanganya kwasababu nasoma vitu vingi kwa faida ya ubongo wangu ikiwemo vitabu

Sasa we umekalia kuita watu mapunguani...

Kumbuka huwezi kuwa umekamilika kwa kila kitu

Kila mtu ana weakness yake hata mimi ninayo tena naijua

Ili uonekane bora utatakiwa utoe jibu sahihi na sio kum pre empty na kumdhalilisha
Hamna mtoto humu. We are enough matured

Karibu naskiliza mziki mzuri wa Bob Marley...
Unajua mtu ambaye aja gegededwa long time anakuwaga n'a shida ...i hope umenielewa chief

Ova
 
Wewe bibi kazi kutafuta umaarufu mfu tu usiokuwa na maana yoyote, badala ya kujikita kwenye hoja yake ya msingi na kutoa ufafanuzi tu kwa yale usiyokubaliana nayo unaanza tena upuuzi wa kutukana tukana hovyo!!
Nawewe ungemuuliza kwa hoja na sio kauli za makalioni kama hizo
 
Back
Top Bottom