Sarajevo Herzegovina

Sarajevo Herzegovina

Hebu wacha kudanganya watu.

Chechen Republic ni moja ya nchi zilizokuwa zinaunganisha Soviet Union (Urusi) na Bosnia Herzegovina ni nchi iliyokuwa Yugoslavia zamani.

Chechen na Bosnia hazijawahi kuwa na vita unayotaka kuaminisha watu, baadhi ya Wachechnya hadi leo hii wanapigana vita dhidi ya Urusi na vibaraka wao waliowaweka madarakani, kama ilivyokuwa vita ya Soviet Union na Afghanistan.

Bosnia ni tofauti kabisa na Chechnya.

Tafadhali usijaze watu ujinga uliokuwa nao, fanya utafiti japo kiduchu kabla hujaja na uongo hapa JF.

Hakika kwa upuuzi huu ulioleta unazidi kujitanabahisha kuwa shule ulienda kusomea ujinga.

Na humu unaowajaza ujinga wamo tu na utawaona wanasifia na wana comment huu ujinga.

Kwa watu kama wewe, Watanzania tuna safari ndefu sana ya kwenda.
Wewe bibi kazi kutafuta umaarufu mfu tu usiokuwa na maana yoyote, badala ya kujikita kwenye hoja yake ya msingi na kutoa ufafanuzi tu kwa yale usiyokubaliana nayo unaanza tena upuuzi wa kutukana tukana hovyo!!
 
Wewe bibi kazi kutafuta umaarufu mfu tu usiokuwa na maana yoyote, badala ya kujikita kwenye hoja yake ya msingi na kutoa ufafanuzi tu kwa yale usiyokubaliana nayo unaanza tena upuuzi wa kutukana tukana hovyo!!

Hoja ya uongo?
 
Hakanyiki huyo kishazowea kuwajaza watu ujinga, si mara yake ya kwanza hii. Nilimueleza siku nyingi kuwa labda atapodanganya nisipaone. Hakomi.
samahani naomba nikuulize maswali machache kisha unijibu,

1.kati ya serikali yako ya Tanzania na mshana jr yupi anayepotosha, serikali iliposema Tanzania hakuna njaa sijawahi kuona kauli yako ya kuikosoa, wewe unamkazia mshana jr ambaye hajulikani hata na robo ya wananchi wa Tanzania zaidi ya baadhi ya wanaJF

2.Una matatizo gani na mshana jr? Yupo Rakims na Pasco na wenyewe wanapost zinazofanana na za mshana bila kumsahau jichawi na mwenzake mzizi mkavu.. NAOMBA UNIJIBU KWA MAKINI HALAFU USITUMIE HASIRA
 
samahani naomba nikuulize maswali machache kisha unijibu,

1.kati ya serikali yako ya Tanzania na mshana jr yupi anayepotosha, serikali iliposema Tanzania hakuna njaa sijawahi kuona kauli yako ya kuikosoa, wewe unamkazia mshana jr ambaye hajulikani hata na robo ya wananchi wa Tanzania zaidi ya baadhi ya wanaJF

2.Una matatizo gani na mshana jr? Yupo Rakims na Pasco na wenyewe wanapost zinazofanana na za mshana bila kumsahau jichawi na mwenzake mzizi mkavu.. NAOMBA UNIJIBU KWA MAKINI HALAFU USITUMIE HASIRA


Ficha upumbavu wako usifiche hekima zako - Invisible
 
Ningekuwa mimi ndo mshana jr ningekuwa nimeshapiga SHOO YA KIBABE bila kujali umri wake maana amezidi kukufuata fuata mkuu yaani sijawahi kumuona akiikosoa serikali yake zaidi ya kumsubiri mshana junior aweke post ili akosoe
[emoji23] [emoji12] silagi vibudu wala mizoga
 
Hivi kumbe kuuliza ni upumbavu!!! Halafu unamwita invisible ili iweje yaani, wewe ni kilaza kuliko mpumbavu yaani naweza sema kama ni MALAYA BASI IKIPITA SIKU BILA TOKUMBWA HUJISIKII RAHA
[emoji15] [emoji36] [emoji12] [emoji87] [emoji85] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Ni ujinga wa kutokuelewa na kwa kuwa ulishazowea kusomea ujinga sasa wewe huoni tabu kuwajaza watu ujinga ukijifanya unajuwa kumbe huna unachokijuwa.

Punguani wahed.
Afadhali Ami leo Huyu umempatia ukweli wake. Na ajabu watu humu hata kufanya utafiti kidogo tu hawawezi
 
Back
Top Bottom