Sanuka, chuma hazipimwi kwa macho

Sanuka, chuma hazipimwi kwa macho

Mada ipo wazi , unauliza swali la kuniattack badala ujadili mada wapi kwenye mada yangu kumetaja ulichouliza?

unayo shida kubwa sana na hii mada wewe🤔
nnashida na watu kupona, we umetoa tahadhari m nkatoa mwongozo wa tiba, tatizo liko wapi?
 
Endelea kuichapa kavu , endelea kusema ndomu zinamaliza utamu, na zinawasha, endelea kuichapa kwa nguvu zote ili ukomoe , endelea kujisifu sana kuwa unaisugua mpaka inatoa cheche.

Kaa kiaskari kijana , hakuna mlinzi wa afya yako zaidi yako mwenyewe, wale wazee wanyamanyama na futa jingi , jitambueni , mtameza njugu kama njiwa manga vilaza nyie.View attachment 3649155
Aiseee wese limekaa mahali pake ,kweli hapo lazima uingie mzima mzima Dry kisiwa Chama.
 
Aiseee wese limekaa mahali pake ,kweli hapo lazima uingie mzima mzima Dry kisiwa Chama.
Ni hatari, vijana wanasema kwa hizi nyama nyama yupo salama , kumbe ndio cheche mbaya kabisa
 
Kote itauma tu😅
Ukipewa na mwenye pesa ni tofauti kidogo.
Unakuwa hauna Nguvu sana.
Atakwambia "Sorry baby twende Dubai tukapumzika,"
Baada ya hapo tuanze dawa na kutumia matunda kwa wingi. 😝😝


HIV yenye nguvu na kuanza kuonyesha Dalili zote kwa siku Moja ni ule wa
"Samahani salma tuvumilie tu na hivi sina Hela sijui tutafanyaje kuhusu kula matunda"😝
Hata nauli ya kwenda hospital Sina.
Hapo lazima Vidonda vianze kujitokeza mdomoni na nywele kunyauka.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom