BLACK_
JF-Expert Member
- Apr 2, 2020
- 1,873
- 4,185
umewahi ukajitafakari mkuu???mawazo useless na completely nonsense kabisa hayo gentleman![]()
umewahi ukajitafakari mkuu???mawazo useless na completely nonsense kabisa hayo gentleman![]()
mpaka umebebwa ufala kifikra na kufanywa mamaluki wa vibaraka wa mabwenyenye ya magharibi, hivi unajielewa kweli gentleman?umewahi ukajitafakari mkuu???

Ninasubiria Mama yako amalize zake ili nimshindilie nao wote kisha akimaliza nipite nae pia kule anokokunyea 24/7. Nimekuvumilia vya kutosha na naona sasa unanizoea vibaya Pumbavu.Mkuu ngara23, kile ki- GENTAMYCINE bado hakijaingia kwenye siku zake?
Dogo tuliza wenge. Kwanza nimekusamehe maana najua unahasira kwa sababu uko katika siku zako.Ninasubiria Mama yako amalize zake ili nimshindilie nao wote kisha akimaliza nipite nae pia kule anokokunyea 24/7. Nimekuvumilia vya kutosha na naona sasa unanizoea vibaya Pumbavu.
Ninasubiria Mama yako amalize zake ili nimshindilie nao wote kisha akimaliza nipite nae pia kule anokokunyea 24/7. Nimekuvumilia vya kutosha na naona sasa unanizoea vibaya Pumbavu.Dogo tuliza wenge. Kwanza nimekusamehe maana najua unahasira kwa sababu uko katika siku zako.
Dogo ukiendelea hivyo sitajali kama uko kwenye siku zako ama la. Nitakuingilia pasina huruma.Ninasubiria Mama yako amalize zake ili nimshindilie nao wote kisha akimaliza nipite nae pia kule anokokunyea 24/7. Nimekuvumilia vya kutosha na naona sasa unanizoea vibaya Pumbavu.
Ninasubiria Mama yako amalize zake ili nimshindilie nao wote kisha akimaliza nipite nae pia kule anokokunyea 24/7. Nimekuvumilia vya kutosha na naona sasa unanizoea vibaya Pumbavu.Dogo ukiendelea hivyo sitajali kama uko kwenye siku zako ama la. Nitakuingilia pasina huruma.
Kwani si kidogo?Hiyo ni kauli ya udhalilishaji mkubwa kwa kuweka neno hilo la ki-mtu fulani, yaani kidogo mno kimaumbile isivyo kawaida.
Kila mtu ana haki sawa za kiutu pasipo kujali maumbile yake. Kiongozi anapaswa kutumia lugha ya staha akiwa kama fanani mbele ya hadhira.