Safarini Singida, nikakaribishwa na... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safarini Singida, nikakaribishwa na...

Discussion in 'Jamii Photos' started by zomba, Dec 1, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Uncle Zomba, huwachi vituko?
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mh asee hilo jiwe kama naniiiiiliii haaa..!?
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,843
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nature mkuu ikitumiwa vizuri ni utalii tosha.....teeeeeeh teeeeeeeeeeh

    2.jpeg
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hii kitu nayo iko Singida?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,323
    Likes Received: 22,152
    Trophy Points: 280
    Mafuriko, ndio fahari ya Tanzania
     

    Attached Files:

  8. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 481
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Jamani singida noma muhaya kakimbia kule. Muhaya anakupa kwa elfu kumi kitu yake.but mwanamke wa kisimgida anakupa kwa elfu kumi na kuku nusu bure.. U buy nyau 4 ten taoo u get kuku bonus.. Sasa wewe wachagua nini wahaya wamekimbia kule. singidaaa nii nooooomaaaa!!!!!!!!
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Huko ni kwa Mohamed Dewji.
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,108
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    kaziii yakee molaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hiyo ipo karibu kabisa ya Singida mjini, kuna sehemu inaitwa Puma hilo jiwe haliko mbali na hapo Puma, KM 10 -15 kutoka katikati ya mji wa Singida, barabara kuu ya Dodoma-Singida.
     
  12. che-guavara

    che-guavara Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamwita mughway.utakaribishwa na wanaume wasopenda maongezi kijinga au umat?¥~ko.
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe 100% ukitembea kuanzia Dodoma mpaka baada ya Singida, ni sehemu ambayo inavutia sana kwa mawe yalivyojipanga yako ya kila aina, kuna ambyo ukiyatazama kwa mbali yanafanana na maumbo tofauti.

    Wizara ya utalii isikazanie tu kuwa Wanyama na Kilimanjaro kubaki kuwa vivutio pekee vya utalii, Tanzania kuna vivutio vingi sana vya utalii wa asili.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 7,134
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Hii tutaiweka katika maajabu 7 ya dunia!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Msini sahau copy rights jamani.
     
  16. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kabla hujapita hebu jaribu kupanda juu ulikalie na upige picha uipost tujue kwli uko eneo hilo
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 29,081
    Likes Received: 6,544
    Trophy Points: 280
    tafuta tafuta pembeni yake utaona ingine nzuri zaidi.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,103
    Likes Received: 22,144
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye avatar yako umekalia nini? ndio unaonesha mfano?
     
  19. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukushtuka ulipo ona?
     
  20. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 3,456
    Likes Received: 3,702
    Trophy Points: 280
    hayo kwa kinyaturu tunayaita ng'ongo, singida mjini karibu na uwanja wa mpira wa namfua, kuna haya mang'ongo kibao basi kama kuna mechi na iinahitaji viingilio basi juu ya mawe haya watazamaji ni wengi kuliko ndani ya uwanja, teh teh, wakisubiria fungulia mbwa, singida nimepamiss sana wakuu,
     
Loading...