Safari ya JK kwenda kutembelea timu ya Sunderland inamnufaisha nani?


mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
1,253
Likes
16
Points
135
mchonga

mchonga

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
1,253 16 135
JK kwa sasa yupo Sunderland kuangalia uwezekano wa kuzungumza na wamiliki wa Club ya Sunderland ya UK ili waanzishe Academy ya mpira Tanzania.
 
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2013
Messages
5,019
Likes
704
Points
280
Age
52
delusions

delusions

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2013
5,019 704 280
Safi sana president wetu
 
Ngoromiko

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
559
Likes
70
Points
45
Age
29
Ngoromiko

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
559 70 45
JK kwa sasa yupo Sunderland kuangalia uwezekano wa kuzungumza na wamiliki wa Club ya Sunderland ya UK ili waanzishe Academy ya mpira Tanzania. kweli kuna manufaa yeyote hapa?
Ndiyo, kuna manufaa makubwa sana kwa soka la Tz. Wewe huoni hilo?....ZINDUKA YOU!
 
V

viking

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,289
Likes
320
Points
180
Age
53
V

viking

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,289 320 180
Safari nyingine za Hulu Jamaa in mwenyezi mungu tuu a ajugaa ajuga
 
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
3,141
Likes
103
Points
145
Nyamgluu

Nyamgluu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
3,141 103 145
hehehe dr presidaaa!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Si nimeckia kaahrisha ziara,au ilikua geresha tu?
 
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2012
Messages
504
Likes
0
Points
0
D

DR. PHONE

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2012
504 0 0
JK kwa sasa yupo Sunderland kuangalia uwezekano wa kuzungumza na wamiliki wa Club ya Sunderland ya UK ili waanzishe Academy ya mpira Tanzania.
Poa mkuu
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,680
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,680 280
JK kwa sasa yupo Sunderland kuangalia uwezekano wa kuzungumza na wamiliki wa Club ya Sunderland ya UK ili waanzishe Academy ya mpira Tanzania.
wakati mwengine akili zake zinamtosha yeye mwenyewe na genge lake, sasa raisi mzima uende ugenini ukatie nanga sunderland kisa kupata ushauri wa academy jamaa wa TFA wanashughuli gani sasa.
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,686
Likes
5,746
Points
280
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,686 5,746 280
JK kwa sasa yupo Sunderland kuangalia uwezekano wa kuzungumza na wamiliki wa Club ya Sunderland ya UK ili waanzishe Academy ya mpira Tanzania.
Rais mvivu amekaa ki-vivu vivu na anawaza ki-vivu vivu kila saa! Chuo kama hicho ni kitu cha kuishinda Tanzania kujenga?
 
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
3,078
Likes
15
Points
135
MD25

MD25

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
3,078 15 135
Hii ndio shida ya kuongozwa na wagonjwa....
 
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2011
Messages
3,231
Likes
1,097
Points
280
dubu

dubu

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2011
3,231 1,097 280
JK kwa sasa yupo Sunderland kuangalia uwezekano wa kuzungumza na wamiliki wa Club ya Sunderland ya UK ili waanzishe Academy ya mpira Tanzania.
mambo mengine ni aibu htakuyackia
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,102
Likes
6,838
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,102 6,838 280
JK kwa sasa yupo Sunderland kuangalia uwezekano wa kuzungumza na wamiliki wa Club ya Sunderland ya UK ili waanzishe Academy ya mpira Tanzania.
Mh Rais zungumza na chama cha soka cha England timu ya Taifa ipige ziara huko Pia
Awaombe simba na yanga wapige mechi ya kirafiki na liverpool,man u,Asenal nk bila kusahau Azamu angalau watambue tz soka ipo japo Leo matokeo ni 4 kwa 2
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,102
Likes
6,838
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,102 6,838 280
Cha msingi Mh Rais angewaalika makocha wote wa ligi kuu kisha Serikari iwalipie nauli watembelee vilabu vyote vikubwa vya ulaya wakutane na makocha wakubwa wapigwe msasa mkali angalau wajifunze live jinsi soka la kisasa linavyoendeshwa wajifunze mpaka lishe za wachezaji namna ya kudumisha nidhamu nje ya uwanja kwani mapungufu Haya Ndio tatizo sugu kwenye soka letu na endapo yatafanyiwa kazi Hakika soka letu litakuwa kwa kasi sana
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,532,960