Tatigha
JF-Expert Member
- Jan 26, 2017
- 1,950
- 2,034
Ina maana mpaka leo bado una stress? Mbona hueleweki boss..Dah mkuu....mapenz yalinitesa...unajua nilipo mfata ilikuwa simpendi ila na mm ilikuwa nataka niambiwe tu kama nina demu ila tatzo tuligomban na nikajihsi siwez kumkosa dahh .....tena nililia choon nafanya haja kubwa....niliumwa na tumbo la kuharisha na homa kama week 3......tena nakumbuka ilikuwa singi class yangu naenda class yao masela walinita majna kama....muarabu fighter..polisi..bodyguard