Mr the dragon
JF-Expert Member
- Apr 14, 2017
- 1,989
- 3,899
Mimi nipo single kwa sababu kwa sasa nipo busy kujenga Tanzania ya viwanda.
hahahahaaaaasijawai kupata mwanaume anaenipenda .nakutana na waongo tu kumamae zao wangese sana.watakufa macho wazi
Hahaa chaa hii ndo imekupa ban ninisijawai kupata mwanaume anaenipenda .nakutana na waongo tu kumamae zao wangese sana.watakufa macho wazi
Wa chaputa cjaona ata m1 akichangia huu uzi
Wa chaputa cjaona ata m1 akichangia huu uzi
Nimecheka kama mazuri dah!!! Pole mama huwezijua umepangiwa nini live your life!!sijawai kupata mwanaume anaenipenda .nakutana na waongo tu kumamae zao wangese sana.watakufa macho wazi
Aisee hongeraSijawahi kuwa single hata lisaa limoja
Afu unalalamika hujawahi pata mwanaume wa kukupenda[emoji22][emoji22][emoji22][emoji22]nakutana na miwanaume inayopenda kumaa tu .aya mlinitoomba mlipata nini mamaku nyie ?
Hivi nyie kwa akili zenu zaidi ya papuchi mna nini cha ziada??? Km mnavyopenda pesa zetu na siye tunapenda kumaa zetu basi..!Hawana jipya wanataka kututumia tu kutimiza haja zao....hawaridhiki kabisa
Wewe kaa ata robo karne ukirudi tunapiga kumaa unasepa hatuna haja na vichwa maji...! Only Smart Ladies can easily get someone to marry them...!Wala sioni umuhimu wowote wa kuwa na mahusiano kwa sasa,maybe after 3yrs ndo nijifikirie
Labda mkeo ndo hana cha ziada,me sishoboki na pesa ya mwanaume coz najua kutafuta ya kwangu mwenyewe na inanitosheleza....Hivi nyie kwa akili zenu zaidi ya papuchi mna nini cha ziada??? Km mnavyopenda pesa zetu na siye tunapenda kumaa zetu basi..!
Basi utakuwa polygon why uolewi au unaroho mbaya au kimavi...!Labda mkeo ndo hana cha ziada,me sishoboki na pesa ya mwanaume coz najua kutafuta ya kwangu mwenyewe na inanitosheleza....
Me mwenyewe ni smart kuliko unavyodhani ww,Wewe kaa ata robo karne ukirudi tunapiga kumaa unasepa hatuna haja na vichwa maji...! Only Smart Ladies can easily get someone to marry them...!
Nahisi unaulizia pesa. LolSasa una nini wewe maan vyote huna[emoji4][emoji4][emoji1]
Sina haja ya ndoa now,ndo maana nimesema maybe after three years nitajifikiria nikiona haina ulazima naachana nayo..Basi utakuwa polygon why uolewi au unaroho mbaya au kimavi...!