Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

Mimi nipo single kwa sababu kwa sasa nipo busy kujenga Tanzania ya viwanda.
 
Hawana jipya wanataka kututumia tu kutimiza haja zao....hawaridhiki kabisa
Hivi nyie kwa akili zenu zaidi ya papuchi mna nini cha ziada??? Km mnavyopenda pesa zetu na siye tunapenda kumaa zetu basi..!
 
Wala sioni umuhimu wowote wa kuwa na mahusiano kwa sasa,maybe after 3yrs ndo nijifikirie
Wewe kaa ata robo karne ukirudi tunapiga kumaa unasepa hatuna haja na vichwa maji...! Only Smart Ladies can easily get someone to marry them...!
 
Hivi nyie kwa akili zenu zaidi ya papuchi mna nini cha ziada??? Km mnavyopenda pesa zetu na siye tunapenda kumaa zetu basi..!
Labda mkeo ndo hana cha ziada,me sishoboki na pesa ya mwanaume coz najua kutafuta ya kwangu mwenyewe na inanitosheleza....
 
Labda mkeo ndo hana cha ziada,me sishoboki na pesa ya mwanaume coz najua kutafuta ya kwangu mwenyewe na inanitosheleza....
Basi utakuwa polygon why uolewi au unaroho mbaya au kimavi...!
 
Wewe kaa ata robo karne ukirudi tunapiga kumaa unasepa hatuna haja na vichwa maji...! Only Smart Ladies can easily get someone to marry them...!
Me mwenyewe ni smart kuliko unavyodhani ww,
Huwez kunilazimisha eti niingie kwenye mahusiano kwa kufuata mkumbo ,never,wanawake tunaojiamin lazima turinge jamani...sis hatulilii wanaume hata siku moja...
 
Back
Top Bottom