Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

Me mwenyewe ni smart kuliko unavyodhani ww,
Huwez kunilazimisha eti niingie kwenye mahusiano kwa kufuata mkumbo ,never,wanawake tunaojiamin lazima turinge jamani...sis hatulilii wanaume hata siku moja...
Nani kakulazimisha wewe kwani papuchi yako, inasukari badala ya chumvi??? Papuchi lundo utamuangaisha boya tuuh..!
 
Sina haja ya ndoa now,ndo maana nimesema maybe after three years nitajifikiria nikiona haina ulazima naachana nayo..
Ndiyo unyamaze Mungu wako aonaye serini atakujaza otherwise sizitaki mbichi hizi zitawatesa sana nyie grade 3, wanajiuguza muda kuoa hao kwenye mshelisheli utakuwa mchaga wewe..!
 
Nani kakulazimisha wewe kwani papuchi yako, inasukari badala ya chumvi??? Papuchi lundo utamuangaisha boya tuuh..!
Me mwenyewe sishobokei ngono hata siku moja..nipo busy kusaka noti tuu,hayo mengine tupa kule
 
Ndiyo unyamaze Mungu wako aonaye serini atakujaza otherwise sizitaki mbichi hizi zitawatesa sana nyie grade 3, wanajiuguza muda kuoa hao kwenye mshelisheli utakuwa mchaga wewe..!
Unadhani nani anataka kufuata mkumbo?mnafunga ndoa leo after honey moon mnaanza vibweka[emoji23][emoji23]
Me bado sana kwa hilo,
 
Me mwenyewe sishobokei ngono hata siku moja..nipo busy kusaka noti tuu,hayo mengine tupa kule
Hardesire ndiyo zenu..! Omba uwe na kijisura angalau ila sura yako km kiboko/faru jua maumivu ni sehemu ya maisha yako ata uwe na minoti km billgate..
 
Unadhani nani anataka kufuata mkumbo?mnafunga ndoa leo after honey moon mnaanza vibweka[emoji23][emoji23]
Me bado sana kwa hilo,
Aliyekwambia uzee ni hekima nani?? Mjue Mungu ndiye HEKIMA yenyewe otherwise ipo siku utagundua kuwa money is not everything..!
 
Hardesire ndiyo zenu..! Omba uwe na kijisura angalau ila sura yako km kiboko/faru jua maumivu ni sehemu ya maisha yako ata uwe na minoti km billgate..
Ungekuwa unanifahamu kwa mwonekano usingeongea haya..Huu ni uamuzi binafsi na silazimishi mtu aamin ninachokisema...
 
Ungekuwa unanifahamu kwa mwonekano usingeongea haya..Huu ni uamuzi binafsi na silazimishi mtu aamin ninachokisema...
Mademu wazuri na smart hawana tambo na hawako desperate km nyie wabetua midogo humu jf..!
 
Aliyekwambia uzee ni hekima nani?? Mjue Mungu ndiye HEKIMA yenyewe otherwise ipo siku utagundua kuwa money is not everything..!
Yote hayo naelewa sana...na aliekwambia kuwa me mzee nani..even hata nikisubiri hiyo miaka 3 ijayo still bado nitakuwa kijana...
 
Mademu wazuri na smart hawana tambo na hawako desperate km nyie wabetua midogo humu jf..!
Wewe ndo umeyataka yote haya coz hakuna mtu anafungua mdomo pasipo kuwa na mtu amemsemesha...
Anyway sio lazima sana tuendelee kubishana coz kila mtu ana maisha yake...
 
Wewe ndo umeyataka yote haya coz hakuna mtu anafungua mdomo pasipo kuwa na mtu amemsemesha...
Anyway sio lazima sana tuendelee kubishana coz kila mtu ana maisha yake...
Huhuhuh..! Umehisi nimeadmit u mzuri[emoji3][emoji3][emoji3][emoji125][emoji125][emoji125] kwanza demu mzuri na smart usiku huu hayuko macho nyie mapopo na mabundi ndiyo mnasanda na khali zenu..!

By the way ngoja nilale, nisije achwa bure sababu ya nyie wakina cha ukucha..! Mshelisheli akiniona whatsap lazima nitakuwa na kesi ya kujibu..!
 
Back
Top Bottom