Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Posts
13,966
Reaction score
26,182
wakuu,kwa wale wenzangu na mimi Mlio single ebu tajeni sababu zinazowafanya muwe single mpaka leo.
nikianza na mimi..niko single coz sina mvuto wala swaga kwa wadada..yani kila sehemu ninapopiga sound nakataliwa..hivo nimeamua kujikalia single tu.
ebu na nyie funguken wakuu
 
wakuu,kwa wale wenzangu na mimi Mlio single ebu tajeni sababu zinazowafanya muwe single mpaka leo.
nikianza na mimi..niko single coz sina mvuto wala swaga kwa wadada..yani kila sehemu ninapopiga sound nakataliwa..hivo nimeamua kujikalia single tu.
ebu na nyie funguken wakuu
Sasa una nini wewe maan vyote huna[emoji4][emoji4][emoji1]
 
wakuu,kwa wale wenzangu na mimi Mlio single ebu tajeni sababu zinazowafanya muwe single mpaka leo.
nikianza na mimi..niko single coz sina mvuto wala swaga kwa wadada..yani kila sehemu ninapopiga sound nakataliwa..hivo nimeamua kujikalia single tu.
ebu na nyie funguken wakuu
Huna mvuto au pesa kuamkweli mkuu maana kinacho pendwa ni pochi nawala sio yako
Ki
 
Back
Top Bottom