Na mimi nakutana na wanawake waongo.sio ngo'oosijawai kupata mwanaume anaenipenda .nakutana na waongo tu kumamae zao wangese sana.watakufa macho wazi
Well, as a man i want to understand you..may be you need to think of something else you can offer in a relationship, I can get pus*y from any random girl!nakutana na miwanaume inayopenda kumaa tu .aya mlinitoomba mlipata nini mamaku nyie ?
We.... Kweli?sijawai kupata mwanaume anaenipenda .nakutana na waongo tu kumamae zao wangese sana.watakufa macho wazi
ha ha ha...kumbe nyapu ni hatari sana mkuuDah mkuu....mapenz yalinitesa...unajua nilipo mfata ilikuwa simpendi ila na mm ilikuwa nataka niambiwe tu kama nina demu ila tatzo tuligomban na nikajihsi siwez kumkosa dahh .....tena nililia choon nafanya haja kubwa....niliumwa na tumbo la kuharisha na homa kama week 3......tena nakumbuka ilikuwa singi class yangu naenda class yao masela walinita majna kama....muarabu fighter..polisi..bodyguard
[emoji125]nakutana na miwanaume inayopenda kumaa tu .aya mlinitoomba mlipata nini mamaku nyie ?
nashangaa sana watu wanaonitongoza wanataka kunigegeda huwa nawachora tu .nitaishia tu kula hela zao kumamae zao .wamtombeee nani tena?
Sijakuelewa kabisa mkuu, unakosaje mvuto kwa mfano!!sababu si ndio kama hizo zangu nilizozitaja mkuu
Sema HUNA HELA TU tutakuelewa,tangu lini wadada wakachagua sura?,ukiwa una hela hata uwe mzee au huna mvuto watakuja wenyewe tu,huoni mzee mengi kajivutia kifaa cha ukweli na kibichi na umri wote huo?wakuu,kwa wale wenzangu na mimi Mlio single ebu tajeni sababu zinazowafanya muwe single mpaka leo.
nikianza na mimi..niko single coz sina mvuto wala swaga kwa wadada..yani kila sehemu ninapopiga sound nakataliwa..hivo nimeamua kujikalia single tu.
ebu na nyie funguken wakuu
Asa unajiharibia jaman dohnashangaa sana watu wanaonitongoza wanataka kunigegeda huwa nawachora tu .nitaishia tu kula hela zao kumamae zao .wamtombeee nani tena?
Jitunze dada dunia huruma haina(in nikki wa pili voice)......naona unalichukia dusheenashangaa sana watu wanaonitongoza wanataka kunigegeda huwa nawachora tu .nitaishia tu kula hela zao kumamae zao .wamtombeee nani tena?
Dah mkuu nimeridhikaga na kisize hiki toka mda kiasi cha kutokua na ham naotumia booster
Hii account itakua imetekwa na watu WASIOJULIKANA,sio bure hii kitu,kuna namnanakutana na miwanaume inayopenda kumaa tu .aya mlinitoomba mlipata nini mamaku nyie ?
Si utafute pesa!!sura zero,mwonekano zero,mfukoni napo zero vile vile.
Kwa mwanamke mwenye maadili n heshima zake ukiona anatoa maneno ya namna hii... Direct ktoka kumoyo, asee wanaume tujiandae kwa laana....sijawai kupata mwanaume anaenipenda .nakutana na waongo tu kumamae zao wangese sana.watakufa macho wazi