Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

Sababu gani zimekufanya ukawa single mpaka leo?

mkuu..first impression kwa wadada huwa ni mvuto...so nakiri me sina mvuto so I can't impress them. .pesa nilizonazo zinanitosha mimi tu mkuu
Mzee japo sikufaham kwa sura ila mvuto unasidia kunasa watoto wakali coz nina jamaa angu anawanasa sana kwa impressin yake lkn jaribu kutengenrza imoression kama kutupia fresh, chaming, af jaribu kujiona kama you good no matter what, basi fanya uchunguz kama ukipita mbele ya girls unageuka mada yao au kukuangalia basi ongeza kuwa bisy then ukitaka girl mfwate tactically, pia tanguliza urafiki kuliko mahusiano ya mapenz ili hiyo girl akuzoee then ataona we upo kawida tu,....!!!
 
Mzee japo sikufaham kwa sura ila mvuto unasidia kunasa watoto wakali coz nina jamaa angu anawanasa sana kwa impressin yake lkn jaribu kutengenrza imoression kama kutupia fresh, chaming, af jaribu kujiona kama you good no matter what, basi fanya uchunguz kama ukipita mbele ya girls unageuka mada yao au kukuangalia basi ongeza kuwa bisy then ukitaka girl mfwate tactically, pia tanguliza urafiki kuliko mahusiano ya mapenz ili hiyo girl akuzoee then ataona we upo kawida tu,....!!!
mkuu,sema nini...nimechagua kuwa single tu coz nikisema nifanye kile wanawake wanapenda..nitajikuta nimewekeza muda wangu wote kwenye kuwavutia wao..so ni bora nifanye issue za maana tu..akitokeaga yeyote atakayekuwa interested na mtu wa dezain yangu poa
 
Tangu dem wang aniache .....naona mademu wote mafala na sioni sbb ya kuwa na demu so na focus kwenye malengo yangu ila......nawapa onyo alichonifanya mwenzao sio kzuri nilikuwa kama chizi....so nikija kuzipata helaa za maana heeee watajua kama dinyo mijino au dinyo gaucho na ndo kipnd watakacho elewa kat ya kuku na yai lpi limekuja mwanzo duniani .....shenz
 
Tangu dem wang aniache .....naona mademu wote mafala na sioni sbb ya kuwa na demu so na focus kwenye malengo yangu ila......nawapa onyo alichonifanya mwenzao sio kzuri nilikuwa kama chizi....so nikija kuzipata helaa za maana heeee watajua kama dinyo mijino au dinyo gaucho na ndo kipnd watakacho elewa kat ya kuku na yai lpi limekuja mwanzo duniani .....shenz
pole mkuu..ichukulie hiyo kama changamoto tu
 
mi niko single na sijui hta kwanini, natamani nijilipue nkaanzishe uzi love connect [emoji22][emoji22]
 
For sure miss natafuta, i was real kwa yule pimbi mpaka kila mtu alijua Na sio kwamba ni mzur Sana hapan, kawaida tu...!! Imagine mtu mpaka anakili kwamba unacare sana, fikilia mtu nimemkuta ana ugonjwa wa ngozi bada ya kulala nae lkn mwanaum nimeenda phamacy menunua dawa ya elf 50 dozi af after two weeks ananambia huo upuzi!!!!! Mi napendag Sana an lkn kwa tukio hili bora usingle, nilikaa nae mwaka mmoja Na nusu af sex mara moja utasema nataka sex tu hapo?
cheche ya ommy dimpoz hahaha
 
mkuu,sema nini...nimechagua kuwa single tu coz nikisema nifanye kile wanawake wanapenda..nitajikuta nimewekeza muda wangu wote kwenye kuwavutia wao..so ni bora nifanye issue za maana tu..akitokeaga yeyote atakayekuwa interested na mtu wa dezain yangu poa
Mekusoma mkuu pia kuwa Na demu alaf kipato hakitosh lzm wew upungukiwe, ili yeye umtimizie mimi toka nipo single within one month nimefanya shopping ya laki Na thelathin lkn ndo ningekua nae ooooh nomaa mara kusukua, vocha, mpaka unapauka af bado anazingua, ko ni uamuzi mzuri man focus ken vitu vya msing kama upo chuo tafuta GPA ya kutosha
 
cheche ya ommy dimpoz hahaha
Hhahaahhahh pumbafu sana wewe [HASHTAG]#mango[/HASHTAG] g. AM just kidding an nakwambia nyimbo zote zilizotoka currently kuanzia wa jux, lavalva, hamonenga, utafikir nimeimbiwa Mimi kwa jinsi nilivo jitoa kwake lkn ndo ivooo, ila nilimkumbusha kila kitu nilichomfanyia mpaka chupi nilizomnunulia nilimwambia ko wanakuvua wengine hhaahhahha najua nae anawaza sana japo kacholopoka
 
Dah toka niachane na demu wng mwaka jana mwez wa 4 mpk leo nmekua cngle....kisa domo zege
 
Hhahaahhahh pumbafu sana wewe [HASHTAG]#mango[/HASHTAG] g. AM just kidding an nakwambia nyimbo zote zilizotoka currently kuanzia wa jux, lavalva, hamonenga, utafikir nimeimbiwa Mimi kwa jinsi nilivo jitoa kwake lkn ndo ivooo, ila nilimkumbusha kila kitu nilichomfanyia mpaka chupi nilizomnunulia nilimwambia ko wanakuvua wengine hhaahhahha najua nae anawaza sana japo kacholopoka
mkuu,,,tafuta mwingine tu...she has gone...hakuna hata haja ya kumuwazia mtu ka huyo
 
duh...mkuu unalilia mwanamke?
Dah mkuu....mapenz yalinitesa...unajua nilipo mfata ilikuwa simpendi ila na mm ilikuwa nataka niambiwe tu kama nina demu ila tatzo tuligomban na nikajihsi siwez kumkosa dahh .....tena nililia choon nafanya haja kubwa....niliumwa na tumbo la kuharisha na homa kama week 3......tena nakumbuka ilikuwa singi class yangu naenda class yao masela walinita majna kama....muarabu fighter..polisi..bodyguard
 
Back
Top Bottom