RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

Haya ndiyo MATUNDA YA SERIKALI YA CCM! Huyu RTO mstaafu hana tofauti na wale askari Polisi wa Dar waliombeba Paul Makonda kushangilia ushindi wa CCM.
Ngoja tusubiri Mwenyekiti wa CCM Taifa na Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya Ulinzi na Usalama atacomment nini kwa kitendo alichofanya kondoo wake.
 
Hahahaa! mkuu mbona kama umeishia njiani vile? malizia mkuu, mwisho wa huo mchezo/mtego wa hicho kitoto ikawaje?

Mkuu Story Ndefu sana hahaha

Yule Dada akawa anaendelea mkwe mkwe na mimi nikawa naunganisha mkwe mkwe na Bibi wa yule Msichana na yeye Mkwe Mkwe yaani hiyo ndiyo ikawa kama kumwagia Moto Petroleum’s.

Siku moja sikuuu ya Iddi sasa si unajua kwa familia siku hiyo kinapikwa chakula cha jumla? Pilau nini....Watu mitoko ya hapa na pale mimi sikuwa vizuri sana siku hiyo nikauchuna magetoni nacheck filamu ya Bongo Movie sikumbuki vizuri sijui ilikuwa ya Kanumba na Ray ile Kanumba anashindwa kumpa ujauzito Mke wake sikumbuki ni Ray au Kanumba ndiyo alikuwa hawezi kumpa ujauzito mkewe ila ilikuwa ni Movie wamecheza pamoja.

Basi jioni hivi kama saa kumi ilikuwa naona kale kasichana kanakuja kwa uelekeo wa kuja kwangu. Mie nikazuga kama nimezama kwenye Movie hahah kakafika mpaka mlangoni kakaaniita kakaa...............Naomba HotPot yako Bibi alisema nikuwekee chakula.

Kwa mlioishi kwenye nyumba za kupanga mtakuwa mnajua ikifika sikuu mambo ya kupeana vyakula au vijizawadi ni kawaida. Basi bachela mie kipindi hiko sikuwa na mambo ya wanawake sana nikajivuta nikachukua HotPot langu nikampa dogo, Dogo akachukua Pot huyo kaenda kuniwekea msosi. Hahahaha sasa mtu mzima michale inanicheza najiuliza huyu dogo vipi tena mbona kazidi? Nifumbe macho nimle au? Nikajisemea ngoja nione 🤣

Dogo akaleta pot la pilau na nyama nini......Mwanzo nilipompa pot alikuwa kasimama mlangoni aliporudi kazama mpaka ndani. Kaweka pot mezani alafu kakajibaraguza unaangalia picha gani? Nikamwambia hiyo hapo huku namuonyesha kava.

Jamani jamani jamani yule mtoto 🤣
 
Mkuu Story Ndefu sana hahaha

Yule Dada akawa anaendelea mkwe mkwe na mimi nikawa naunganisha mkwe mkwe na Bibi wa yule Msichana na yeye Mkwe Mkwe yaani hiyo ndiyo ikawa kama kumwagia Moto Petroleum’s.

Siku moja sikuuu ya Iddi sasa si unajua kwa familia siku hiyo kinapikwa chakula cha jumla? Pilau nini....Watu mitoko ya hapa na pale mimi sikuwa vizuri sana siku hiyo nikauchuna magetoni nacheck filamu ya Bongo Movie sikumbuki vizuri sijui ilikuwa ya Kanumba na Ray ile Kanumba anashindwa kumpa ujauzito Mke wake sikumbuki ni Ray au Kanumba ndiyo alikuwa hawezi kumpa ujauzito mkewe ila ilikuwa ni Movie wamecheza pamoja.

Basi jioni hivi kama saa kumi ilikuwa naona kale kasichana kanakuja kwa uelekeo wa kuja kwangu. Mie nikazuga kama nimezama kwenye Movie hahah kakafika mpaka mlangoni kakaaniita kakaa...............Naomba HotPot yako Bibi alisema nikuwekee chakula.

Kwa mlioishi kwenye nyumba za kupanga mtakuwa mnajua ikifika sikuu mambo ya kupeana vyakula au vijizawadi ni kawaida. Basi bachela mie kipindi hiko sikuwa na mambo ya wanawake sana nikajivuta nikachukua HotPot langu nikampa dogo, Dogo akachukua Pot huyo kaenda kuniwekea msosi. Hahahaha sasa mtu mzima michale inanicheza najiuliza huyu dogo vipi tena mbona kazidi? Nifumbe macho nimle au? Nikajisemea ngoja nione 🤣

Dogo akaleta pot la pilau na nyama nini......Mwanzo nilipompa pot alikuwa kasimama mlangoni aliporudi kazama mpaka ndani. Kaweka pot mezani alafu kakajibaraguza unaangalia picha gani? Nikamwambia hiyo hapo huku namuonyesha kava.

Jamani jamani jamani yule mtoto 🤣
Mbona umalizii
 
Mungu anisamehe,

Lakini hawa watu wanaojiita usalama barabarani ni makatili sana na maisha yao baada ya kustafu au kuachishwa kazi ni mabaya sana.

Mungu huwalaani hawa traffic Polisi.
 
Mbona umalizii

Mkuu kuna mishe napiga kwa hiyo humu nachungulia tu nasepa.

Haha basi kale katoto nilipo jibu vile kakachukua kava alafu kakaniambia unapenda picha za kiswahili.....Sikukajibu nikakaambia kaa basi kwenye kiti unaniziba kakaanza kuleta zile za utoto kanachuchumaa alafu kanasimama. Nikihama upande aliouziba kanasogea hakana lolote kataka kukimbizwa hahaah Watoto bwana.

Nikainuka kama nakafuata nikakamata maana kalikimbilia kama kwenye pembe hivi.....Kimoyomoyo najisemea ngoja nikape kinachokitaka nikakabana kwenye pembe kakatulia nikakashika chuchu kametulia tui!!.....kakaniambia basiiiii huku kanacheka kwa sauti ya chini ile ya mtu ambae kicheko kimemkolea nikakaachia.

Kakakaa kwenye kochi kanasifia sifia mara chumbani kwako kuzuri mara una kioo kizuri ( nilikuwa na ki Dressing table cha kizushi ) kamejiongelesha mimi nakatazama tu huku najisemea we jilete leo sikuachi 🤣 Kakaniambia naenda kuoga..... nikamwambia subiri wewee njoo hapa kakazuga kakaasogea weeee nifanyeje tena mie mtu ananipandisha mori mwenyewe hahahaha uzuri watu wengi walisepa si sikuu...Kabaki Bibi tu na Bibi mwenyewe yupo chumbani kwake huko Nyumba kubwa.

Nikafanya kitendo kilichonifanya nijilaumu sana aiseee!!... Yule Msichana bado mdogo ndo kwanza muda huo anasubiri matokeo aingie Form One mapenzi yenyewe kalikua hakajaanza mimi nimewasha [emoji24][emoji24] Lakini sasa kilichonifanya nishangae yule Dogo hakuwa anajali hayo hata Mamaake aligundua kama ile mkwe mkwe imekuwa kweli hata na yeye hakusema kitu ndo kwanza akazidisha kama hamna kinachoendelea.

Yule Dogo akawa kama Demu wangu aiseee muda mwingine nite anakuja kulala kwa kujificha kanakuja saa nne nne hivi saa kumi na moja kanarudi chumbani kwake ooosh!!.. basi mie tena nafanyaje nikajilia.

Nikakaa kama miaka miwili yule dogo yupo Form Two nikahama...Mapenzi yakaendelea yaani tena hapo ndiyo kakajiachia kakawa kanakuja home kila kakijisikia yaani tena bahati nzuri mimi nilikuwa mjanja wa kufuatilia Kalenda bila hivyo kangenasa ujauzito kuna muda kanakuja kanalala weekend jumapili kanaondoka.

Nimejipigia yule dogo mpaka kamemaliza Form Four nikahama Moro kakawa kila kakija Dar kananitafuta kama kawa.... hadi leo ni msichana mkubwa na bado tunaendelea ingawa yeye ana mambo yake na mimi nina yangu. Akinikumbuka tu lazima anicheck kama yupo Dar kama kawaida 🤣

Maana yangu kuandika uzoefu wangu huu siyo kwaajili ya kusupport haya mambo mabaya bali ni kujaribu kuonyesha shida iliyopo katika malezi ya mabinti wadogo katika jamii yetu....Kuanzia Wazazi, Na Sisi tunaoishi na mabinti kama mimi nilivyokuwa kipindi hicho.

Ki ukweli mapenzi katika Umri Mdogo siyo jambo zuri hasa katika zama hizi za magonjwa na tatizo la mimba nyingi za umri mdogo. Inawezekana huyu Dogo alikutana na mimi nilikuwa makini kidogo alinilazimisha niingie nikaingia lakini nikawa nakata kiu yake kwa umakini ingawa sikuwa sahihi pia 🤣

Tuwalindeni Mabinti Wakuu kwa njia nzuri zaidi ni jukumu letu sote ( Ingawa siyo kwa njia niliyotumia )
 
Morogoro ni kawaida sana kwa vitoto vidogo na havipendi watoto wenzao wanajilengesha wenyewe kwa watu wazima.

Usiombe huwe unakaa mwenyewe na upo vizuri wengine wanatumwa kabisa na mama zao....Ukiwa unajiweza wanaambiwa kabisa oneni huyo hana mtu badala mjipitishe pitishe hata tuambulie mnakaa tu kuzodozodoa mimacho humu kula bure kulala bure ( Kwa sauti ya kiluguru )

Mimi nilibahatika kukaa kichangani enzi hizo Flat Screen zinaingia nikanunua na kisofa nikapanga Chumba na Sebule.

Chumba changu cha Uwani kinaangaliana na mlango wa nyumba kubwa. Kuna katoto Ka mtoto wa Mama mwenye nyumba kila siku kakiona nimekaa sebuleni nacheck tv kanakaa kwenye ngazi za kuingia nyumba kubwa kananikalia uchi bila kyupi [emoji1787] kalikuwa kadogo yaani kalikuwa kanasoma Darasa la saba.

Kalikuwa mchezo wake kila kakiniona vituko havikaishi mara kakaoge si unajua vyoo vya nyumba za kupanga vipi uwani? Basi dooo!!.. [emoji1787][emoji1787][emoji1787] Kanajipitisha na Kanga bila Chochote, Mara kakae kwenye zile zile ngazi kanasubiri maji yajae na kukaa kwenyewe hakai vizuri ni lazima kakikaa kwenye ngazi katanue miguu ili mradi tu kanipige picha.

Alafu hata kuniamkia kakaacha daaah!!.. Huu Uzi umenikumbusha sana Moro.

Wazazi ni tatizo la kwanza maana muda wote huo Mama wa haka kasichana alikuwa ananitania ananiita Mkwe, Mkweee. Aiseee!!..
Hukukala mkuu?maana waluguru tabia zao wamenishinda aisee
 
Aliyekuwa Mkuu wa Kikosi cha Usalama Barabarani wa Mkoa (RTO) kabla ya kustaafu, Mashaka Mdachi amejikuta akipatwa na fedheha ya mwaka baada ya kunaswa ‘live’ kitandani kwake akiwa na ‘kabinti kadogo’ ka darasa la tano huko Mororgoro.

Mtoto huyo alipoulizwa alisema alikuwa akipewa shilingi 2000 – 5000 kila anapoenda kukutana naye, na wakaweka mtego kumpata.

View attachment 928419View attachment 928420
Polisi Morogoro mmeniangusha hicho kizee au SSP Mstaafu ndiyo mnamfuata na SMG TATU kweli jamani makamanda wangu hapo mmetia aibu kesi yenyewe ya ngono hebu anzeni mazoezi tutumie nguvu kidogo akili nyingi kwanza huyo WP angetosha kukontrol kila kitu na mzee akalamba pingu.
 
Mkuu Story Ndefu sana hahaha

Yule Dada akawa anaendelea mkwe mkwe na mimi nikawa naunganisha mkwe mkwe na Bibi wa yule Msichana na yeye Mkwe Mkwe yaani hiyo ndiyo ikawa kama kumwagia Moto Petroleum’s.

Siku moja sikuuu ya Iddi sasa si unajua kwa familia siku hiyo kinapikwa chakula cha jumla? Pilau nini....Watu mitoko ya hapa na pale mimi sikuwa vizuri sana siku hiyo nikauchuna magetoni nacheck filamu ya Bongo Movie sikumbuki vizuri sijui ilikuwa ya Kanumba na Ray ile Kanumba anashindwa kumpa ujauzito Mke wake sikumbuki ni Ray au Kanumba ndiyo alikuwa hawezi kumpa ujauzito mkewe ila ilikuwa ni Movie wamecheza pamoja.

Basi jioni hivi kama saa kumi ilikuwa naona kale kasichana kanakuja kwa uelekeo wa kuja kwangu. Mie nikazuga kama nimezama kwenye Movie hahah kakafika mpaka mlangoni kakaaniita kakaa...............Naomba HotPot yako Bibi alisema nikuwekee chakula.

Kwa mlioishi kwenye nyumba za kupanga mtakuwa mnajua ikifika sikuu mambo ya kupeana vyakula au vijizawadi ni kawaida. Basi bachela mie kipindi hiko sikuwa na mambo ya wanawake sana nikajivuta nikachukua HotPot langu nikampa dogo, Dogo akachukua Pot huyo kaenda kuniwekea msosi. Hahahaha sasa mtu mzima michale inanicheza najiuliza huyu dogo vipi tena mbona kazidi? Nifumbe macho nimle au? Nikajisemea ngoja nione [emoji1787]

Dogo akaleta pot la pilau na nyama nini......Mwanzo nilipompa pot alikuwa kasimama mlangoni aliporudi kazama mpaka ndani. Kaweka pot mezani alafu kakajibaraguza unaangalia picha gani? Nikamwambia hiyo hapo huku namuonyesha kava.

Jamani jamani jamani yule mtoto [emoji1787]
Mkuu malizia bhana aisee,
 
Mungu anisamehe,

Lakini hawa watu wanaojiita usalama barabarani ni makatili sana na maisha yao baada ya kustafu au kuachishwa kazi ni mabaya sana.

Mungu huwalaani hawa traffic Polisi.
Huwa wanafanya dhuruma sana,
 
Kwan hujaona?just imagine huyo binti ni mwanao au mdogo ako hutaona uharibifu hapo?
Dada Numbisa hawa watoto nawao wana shida huyo Mzee hajamubaka alikuwa anaenda mwenyewe
 
Back
Top Bottom