RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

Lakini mbona hawako katika hali ya ku act hilo tendo, maana wanaonekana wamekaa kitandani, hali inayoweza kuleta utata kwenye ushahidi kama kweli mzee huyu alikuwa kwenye move ya kufanya hilo tendo.

Ni angalizo tu natoa iwapo kesho tukasikia kashinda kesi mahakamani.
 
Inasemekana Mzee huyo baada ya kukamatwa hadi sasa hivi mashine yake haijaamka kabisaa
 
Morogoro ni kawaida sana kwa vitoto vidogo na havipendi watoto wenzao wanajilengesha wenyewe kwa watu wazima.

Usiombe huwe unakaa mwenyewe na upo vizuri wengine wanatumwa kabisa na mama zao....Ukiwa unajiweza wanaambiwa kabisa oneni huyo hana mtu badala mjipitishe pitishe hata tuambulie mnakaa tu kuzodozodoa mimacho humu kula bure kulala bure ( Kwa sauti ya kiluguru )

Mimi nilibahatika kukaa kichangani enzi hizo Flat Screen zinaingia nikanunua na kisofa nikapanga Chumba na Sebule.

Chumba changu cha Uwani kinaangaliana na mlango wa nyumba kubwa. Kuna katoto Ka mtoto wa Mama mwenye nyumba kila siku kakiona nimekaa sebuleni nacheck tv kanakaa kwenye ngazi za kuingia nyumba kubwa kananikalia uchi bila kyupi 🤣 kalikuwa kadogo yaani kalikuwa kanasoma Darasa la saba.

Kalikuwa mchezo wake kila kakiniona vituko havikaishi mara kakaoge si unajua vyoo vya nyumba za kupanga vipi uwani? Basi dooo!!.. 🤣🤣🤣 Kanajipitisha na Kanga bila Chochote, Mara kakae kwenye zile zile ngazi kanasubiri maji yajae na kukaa kwenyewe hakai vizuri ni lazima kakikaa kwenye ngazi katanue miguu ili mradi tu kanipige picha.

Alafu hata kuniamkia kakaacha daaah!!.. Huu Uzi umenikumbusha sana Moro.

Wazazi ni tatizo la kwanza maana muda wote huo Mama wa haka kasichana alikuwa ananitania ananiita Mkwe, Mkweee. Aiseee!!..
 
Morogoro ni kawaida sana kwa vitoto vidogo na havipendi watoto wenzao wanajilengesha wenyewe kwa watu wazima.

Usiombe huwe unakaa mwenyewe na upo vizuri wengine wanatumwa kabisa na mama zao....Ukiwa unajiweza wanaambiwa kabisa oneni huyo hana mtu badala mjipitishe pitishe hata tuambulie mnakaa tu kuzodozodoa mimacho humu kula bure kulala bure ( Kwa sauti ya kiluguru )

Mimi nilibahatika kukaa kichangani enzi hizo Flat Screen zinaingia nikanunua na kisofa nikapanga Chumba na Sebule.

Chumba changu cha Uwani kinaangaliana na mlango wa nyumba kubwa. Kuna katoto Ka mtoto wa Mama mwenye nyumba kila siku kakiona nimekaa sebuleni nacheck tv kanakaa kwenye ngazi za kuingia nyumba kubwa kananikalia uchi bila kyupi 🤣 kalikuwa kadogo yaani kalikuwa kanasoma Darasa la saba.

Kalikuwa mchezo wake kila kakiniona vituko havikaishi mara kakaoge si unajua vyoo vya nyumba za kupanga vipi uwani? Basi dooo!!.. 🤣🤣🤣 Kanajipitisha na Kanga bila Chochote, Mara kakae kwenye zile zile ngazi kanasubiri maji yajae na kukaa kwenyewe hakai vizuri ni lazima kakikaa kwenye ngazi katanue miguu ili mradi tu kanipige picha.

Alafu hata kuniamkia kakaacha daaah!!.. Huu Uzi umenikumbusha sana Moro.

Wazazi ni tatizo la kwanza maana muda wote huo Mama wa haka kasichana alikuwa ananitania ananiita Mkwe, Mkweee. Aiseee!!..
Hahahaa! mkuu mbona kama umeishia njiani vile? malizia mkuu, mwisho wa huo mchezo/mtego wa hicho kitoto ikawaje?
 
Bila shaka huo ndio mchezo unaofanyiwa kila siku coz siku zote mtu huwaza afanyalo na huamini kua pengine na wengine hufanya kama afanyiwavyo yeye,uwezo wako wa uelewa na kuchambua mambo ni mdogo sana ndio maana hata unachokiandika ni unajidescribe jinsi ulivyo bila ya wewe kujijua! ushauri wangu katafute maembe mabichi au malimao huenda yakakusaidia hiyo mimba changa.
Ha ha haa imooo... ukijibu tena nakuweka la pili...
 
Morogoro ni kawaida sana kwa vitoto vidogo na havipendi watoto wenzao wanajilengesha wenyewe kwa watu wazima.

Usiombe huwe unakaa mwenyewe na upo vizuri wengine wanatumwa kabisa na mama zao....Ukiwa unajiweza wanaambiwa kabisa oneni huyo hana mtu badala mjipitishe pitishe hata tuambulie mnakaa tu kuzodozodoa mimacho humu kula bure kulala bure ( Kwa sauti ya kiluguru )

Mimi nilibahatika kukaa kichangani enzi hizo Flat Screen zinaingia nikanunua na kisofa nikapanga Chumba na Sebule.

Chumba changu cha Uwani kinaangaliana na mlango wa nyumba kubwa. Kuna katoto Ka mtoto wa Mama mwenye nyumba kila siku kakiona nimekaa sebuleni nacheck tv kanakaa kwenye ngazi za kuingia nyumba kubwa kananikalia uchi bila kyupi 🤣 kalikuwa kadogo yaani kalikuwa kanasoma Darasa la saba.

Kalikuwa mchezo wake kila kakiniona vituko havikaishi mara kakaoge si unajua vyoo vya nyumba za kupanga vipi uwani? Basi dooo!!.. 🤣🤣🤣 Kanajipitisha na Kanga bila Chochote, Mara kakae kwenye zile zile ngazi kanasubiri maji yajae na kukaa kwenyewe hakai vizuri ni lazima kakikaa kwenye ngazi katanue miguu ili mradi tu kanipige picha.

Alafu hata kuniamkia kakaacha daaah!!.. Huu Uzi umenikumbusha sana Moro.

Wazazi ni tatizo la kwanza maana muda wote huo Mama wa haka kasichana alikuwa ananitania ananiita Mkwe, Mkweee. Aiseee!!..


Mkuu mbona umeishia njiani?
 
Aliyekuwa Mkuu wa Kikosi cha Usalama Barabarani wa Mkoa (RTO) kabla ya kustaafu, Mashaka Mdachi amejikuta akipatwa na fedheha ya mwaka baada ya kunaswa ‘live’ kitandani kwake akiwa na ‘kabinti kadogo’ ka darasa la tano huko Mororgoro.

Mtoto huyo alipoulizwa alisema alikuwa akipewa shilingi 2000 – 5000 kila anapoenda kukutana naye, na wakaweka mtego kumpata.

View attachment 928419View attachment 928420


Silaha nyingi namna hiyo kwaajili ya mtu mmoja tu!!
 
Hivi kwenda kumfumania mtu lazima kwenda na bunduki 3? Za nini zote hizo kwanza huyo jamaa ni mzee hana purukushani yoyote
 
Hivi kwenda kumfumania mtu lazima kwenda na bunduki 3? Za nini zote hizo kwanza huyo jamaa ni mzee hana purukushani yoyote


Nimeshangaa!!
Askari wetu kwa kukoleza mambo!!!
 
[DQUOTE="AROON, post: 29137637, member: 236445"]Aliyekuwa Mkuu wa Kikosi cha Usalama Barabarani wa Mkoa (RTO) kabla ya kustaafu, Mashaka Mdachi amejikuta akipatwa na fedheha ya mwaka baada ya kunaswa ‘live’ kitandani kwake akiwa na ‘kabinti kadogo’ ka darasa la tano huko Mororgoro.

Mtoto huyo alipoulizwa alisema alikuwa akipewa shilingi 2000 – 5000 kila anapoenda kukutana naye, na wakaweka mtego kumpata.

View attachment 928419View attachment 928420[/QUOTE]


Dogo kashazoea mashine kubwa za wababu.. jaman hii mizee inatuharibia wanetu.. hawa china hawanaga uchunguzi ni kunyongwa tu. Ila.kwetu itazungushwa hiii utakuja sikia hana hatia kaachiwa huru..


Haki za watoto waingilie kati hili na wengi wanaoharibu watoto wadogo ni mizee kama hii na yenye kuheshimiwa na jamii kabisa.

Nimepata uchungu sana sana tu😥😥😥 RTO na kabint ka primary😥😥😥😥
 
Back
Top Bottom