RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

Huyo apimwe akili kwanza, kama ni mzima basi apewe adhabu Kali...... Bila huruma, huyu hafai kabisa kuwepo ktk jamiii ni muharibifu
 
Dont jugde kijuu juu mkuu huwezi jua huyo mzee alikua anamtishia nini. Watoto wengi wamehatobiwa sababu ya vitisho na akili za kitoto wakashindwa jikomboa na kuishia kuwa watumwa
Sawa mkuu lkn pia ni wa korofi, kuna mdau humu ameazisha uzi kuwa kuna vitoto alivikuta club vya miaka 13
 
Naona wenzake wamemshikia mitutu ya moto! Balaa!
Hapo ni mvua 30!
 
hawa watoto ni njaa zinazowasumbua,unakuta huko chini nikapana balaa[emoji125][emoji125][emoji125]
 
Huyo binti ndo kambaka mzee
Witoto wa sikuhizi wanajua mapenzi mapema sana. Kwa zamani mtoto wa kike akitongozwa hata na mtoto mwenzake wa kiume anamsemea kwa mama yake but now days hakuna kitu kama hicho. Hata hivyo huyo babu nae hana huruma kabisa anafaa aadhibiwe vikali iwe fundisho kwa wengine wenye tabia kama yake
 
Hahahaaaaaaaaaaaaaa
Utakuta huyo bint yupo vizur litandani balaa!!
unaweza ukahisi kuonewa kwa kukamatwa,mtoto mdogo unakuta anaweza kazi vzuri kuzidi hata ma ccta du ,wakaangarie sana hako kabinti ndo tudangaji twa miaka ijayo,kamemaliza pensheni ya RTO [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Mbona kama hii ishu ilitokea kenya wewe mtu unakuja kutudanganya hapa.....

Ukitaka kujua wewe ni muongo wa kutupwa tuwekee link ya hii habari.....

Hizi picha ume-screenshot kule youtube ndio hii habari ipo na ilitokea Nairobi Kenya kitu kama hicho...

Liers are always liers,sijui kwanini mtu anadanganya just for the sake of it!
Mkuu nawafahamu Askari wawili hapo kwenye picha.Huyo Mdada (anaendeshaga Pikipiki rafu kweli akiwa Doria) namfahamu pia huyo askari aliyemshika mtuhumiwa ni wa Morogoro hao,hope kweli tukio limetokea Moro
 
Yupo wa darasa la sita wewe humuwezi.
Morogoro waluguru ni balaa
Mkuu na wewe ni mmoja kati ya hao? Waacheni wamalize masomo yao kwanza wawe na uelewa wa mapenzi ni nini na yupi ni mwenza sahihi. Huyo wa darasa la sita unaemsema sio kwa sababu ni hodari wa mapenzi bali kwa sababu wanamlaghai
 
Je huyo Babu anahaki ya kutetewa na wakili mahakamani ?
Kama ndio, basi hata wale watajwa wa konki konki konki master, wanahaki pia ya kutetewa na wakili mahakamani.
Hapo nazungumzia haki za Miti Milegevu na haki za Wababu na haki za Watoto kifanya yale yanayowafurahisha.
 
Kosa la kukutwa kitandani na binti, polisi wamemwokoa bosi wao wa zamani, kama atapewa nyundo, mvua zitakuwa chache.
 
Back
Top Bottom